23.ไหว้หลวงปู่ทวด วัดห้วยมงคล

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย สร้อยฟ้ามาลา, 28 กุมภาพันธ์ 2010.

1. สร้อยฟ้ามาลา

สร้อยฟ้ามาลา เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2008
    แสดงว่า ซิ่งเหมือนกัน...... ^^ .....คิ คิ

2. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ เจ้าค่ะ แม่สร้อย ภัทรยังไม่เคยไปทางใต้สักกะครั้ืง มีแต่ไปทางเหนือ แล้วนี่ก็กำลังจะไปอีกแล้วที่ผ่านมาไปไหนก็ไม่เคยมาเขียนกระทู้ แต่เที่ยวนี้เป็นทริปเฉพาะกิจจะมาเล่าสู่กันฟังเจ้าค่ะ อย่าลืมเข้ามาอ่านนะเจ้าค่ะ

3. สร้อยฟ้ามาลา

สร้อยฟ้ามาลา เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2008

ยินดีจ่ะ จะค่อยตามอ่านนะ

เดินทางไปทางไหนทิศใด ขอให้ปลอดภัยและบรรลุในจุดประสงค์ทุกอย่างทุกประการนะ

ดูแลตัวเองดีๆ นะ.....เป็นห่วงเสมอ....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มีนาคม 2010
  4. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

เจ้าค่ะ ขอบคุณนะเ้จ้าค่ะ สำหรับความห่วงใยที่มีให้เสมอ เช่นกันขอให้พรที่แม่สร้อยให้มาจงสนองกลับแม่สร้อยให้แม่สร้อยปราศจากภยันตรายใดๆทุึกครั้งที่แม่สร้อยต้องเดินทาง เป็นห่วงเช่นกันนะเจ้าค่ะ

5. cinderella2517

cinderella2517 Mindset Coach และ นักพยากรณ์

25 กรกฎาคม 2008
    อนุโมทนาค่ะ เหมือนเฮียปอเลยค่ะ หาดใหญ่กรุงเทพ ผ่านทุกเดือน แต่บุญยังไม่ถึง เลยยังไม่ได้แวะไปกราบสักการะ (อันที่จริงรีบบึ่งเข้ากรุงเทพ เดี๋ยวค่ำก่อน) คราวหน้า จะตื่นออกจากหาดใหญ่แต่ตี 5 เผื่อแวะวัดห้วยมงคล :VO