๙๙๙ อิทธิมงคล มหาบารมี วัตถุมงคล หลวงปู่หงษ์ พรหมปัญโญ ๙๙๙

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย FALCON1, 9 กุมภาพันธ์ 2011.

1. ศิษย์พุทโธ

ศิษย์พุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2011
    วันนี้ผมได้รับพระสิวลีแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ และขออนุโมทนา..สาธุกับทุกท่านที่ร่วมบุญในครั้งนี้ด้วยนะครับ

2. HolyWater

HolyWater เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 17 พร้อมรับตะกรุดแล้วครับช่วยจัดส่งได้เลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 พฤศจิกายน 2011
  3. bluebaby2

bluebaby2 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2010
    วันนี้ได้รับตะกรุดแล้วครับ ขอบคุณครับ

4. starzero

starzero เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2011
    ----------------------------------------------------

น้ำท่วมครั้งนี้ เห็นอะไรอีกหลายมุมครับ ทั้งดีและไม่ดี:'(

5. s_wanat

s_wanat Active Member

เมื่อวาน ๑๗ - ๑๑ - ๒๕๕๔
    ได้รับวัตถุมงคลแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

6. chen_zh

chen_zh เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

7. พรานจิ๋ว

พรานจิ๋ว สมาชิก

ยังมีเบี้ยแก้ ตะกรุดแม่ธรณี และเบี้ยเศรษฐีเหลือให้ร่วมบุญบ้างไหมครับผม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 พฤศจิกายน 2011
  8. Def~devill

Def~devill เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2009
    น่าจะยังพอมีอยู่ครับ ไปที่วัดเห็นอยู่พอสมควร....

9. พรานจิ๋ว

งั้นจองเลยตรงนี้จะได้ใช่ไหมครับ หรือต้องไปที่วัดครับ ขอบคุณนะครับ

10. Def~devill

ลงจองไว้เลยครับ แล้วรอพี่ๆเค้ามายืนยันอีกที อนุโมทนาด้วยนะครับ

11. พรานจิ๋ว

ขอบพระคุณมากๆครับ คุณข้างบน ใจดีกันจริงๆครับ ขออนุโมทนา

ผมจองเบี้ยแก้ 4 ชิ้น
    เบี้ยเศรษฐี 5 ชิ้น
    ตะกรุดใบลาน แม่ธรณีหนุนแผ่นดิน 2 ชิ้น ครับ

ขอความกรุณาแจ้งยอดที่รวมค่าส่งเรียบร้อยแล้วด้วยครับ

12. Q-ten

Q-ten เป็นที่รู้จักกันดี

ผมยังไม่ได้รับตะกรุดครับ กรุณาตรวจสอบให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

13. Def~devill

ใจเย็นๆกันก่อนนะครับ พวกพี่เค้าอาจยุ่งๆกับงานส่วนตัว ยังไงก็ได้รับทุกคนครับ
    ใครที่จองใบลานไม่ทัน หรือสนใจรายการอื่นๆมาที่สุสานเลยนะครับ ได้มากราบหลวงปู่ด้วยได้ของดีด้วย แล้วตอนนี้มีงานประจำปีสุิรินทร์(งานช้าง) ก็มาเที่ยวกันนะครับ

14. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010

30 ต.ค. 54 ได้ไปร่วมงานที่สุสานทุ่งมน ร่วมพิธีหล่อพระอุปคุต
    หลวงพี่ที่ท่านใกล้ชิดกับหลวงปู่ ได้เล่าให้ฟังว่า
    เมื่อคืนหลวงปู่ นิมิตรเห็นลิงยักษ์ 2 ตัว
    ไล่ฆ่ามนุษย์บาดเจ็บ ล้มตายไปจำนวนมาก หลวงปู่ฝากเตือนลูกศิษย์
    ผู้ที่จะรอด ที่หลวงปู่จะช่วยได้ ต้องโกนหัว หรือตัดผมสั้นยาวไม่เกิน 2 นิ้ว
    ลองสอบถามลูกศิษย์ใกล้ชิดหลวงปู่ด้วยครับ
    ว่าเป็นประการใด จะได้ถ่ายทอดให้บุคคลอื่นได้รับทราบด้วยครับ
    แต่ผมนำปริศนาในนิมิตรของหลวงปู่และคำเตือนของหลวงปู่มาพิจารณา
    คิดว่าอาจเกิดภัยทางสงคราม การนองเลือด การสู้รบทำให้ผู้คนบาดเจ็บล้มตาย
    ส่วนบุคคลที่รอด ที่หลวงปู่พอจะช่วยได้ น่าจะเป็นผู้รักษาศีล
    ผู้ปฏิบัติธรรม ผู้มักสันโดษ ไม่เอาตัวเข้าไปร่วม หรือมีส่วนเกี่ยวข้อง
    หรือตกเป็นเครื่องมือของคนกลุ่มใด
    ผมคิดว่าเป็นเช่นนี้ครับ
    ขอศิษย์หลวงปู่ทุกท่านช่วยพิจาณาด้วยครับ​

15. FALCON1

FALCON1 เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    "น้ำทะเลไม่แห้งใครก็ฆ่าศิษย์หลวงปู่ไม่ตาย แผ่นดินพลิกได้ศิษย์หลวงปู่ถึงรู้จักจน"

คำขอของหลวงปู่ต่อครูบาอาจารย์เสมอ..สาธุ

********************************************************************************

</TD><TD class=thead width="14%">[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>
    รอจัดส่งให้อยู่ครับ เคยส่งแล้วแต่ทางไปรษณีย์แจ้งว่าจังหวัดนนทบุรีทางไปรษณีย์งดรับส่งชั่วคราวครับเนื่องจากน้ำท่วมครับ
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    ศิษย์มีครู
    </B>

นะเมติ นะเมติ นะเมติ

</TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>​

16. FALCON1

FALCON1 เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าไม่สะดวกไปบูชาที่สุสานทุ่งมนก็สามารถจองผ่านกะทู้นี้ได้เลยครับปัจจัยทั้งหมดถวายให้สุสานทั้งหมดครับ เป็นวัตถุมงคลของสุสานทุ่งมนโดยตรงครับ หรือสะดวกบูชาที่ร้านพรหมบุตรไอทีก็ได้ครับ

1.เบี้ยแก้ 4 ชิ้น = 2000 บาท
    2.เบี้ยเศรษฐี 5 ชิ้น = 500 บาท
    3.ตะกรุดใบลาน แม่ธรณีหนุนแผ่นดิน 2 ชิ้น = 600 บาท
    4.ค่าจัดส่ง = 50 บาท
    รวมเป็นค่าปัจจัยทั้งสิ้น 3,150 บาท

โอนเงินเข้าบัญชี
    ชื่อบัญชีธนาคาร ว่าที่ ร.ต.วุฒิ ประภัสราภรณ์
    บัญชี ธนาคารกรุงเทพ สาขาเอ็มโพเรี่ยม ออมทรัพย์
    เลขที่บัญชี 0960187235
    โทร 087-0267111

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead>
    ศิษย์มีครู

นะเมติ นะเมติ นะเมติ

</TD><TD class=thead width="14%"><CENTER">[[​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>​
    </B>

17. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดใบลานของผมส่งได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

18. victorvee

victorvee เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2010
    สอบถามครับ ไม่ทราบว่าส่งให้ผมยังครับ

19. พรานจิ๋ว

ครับผม ขอบคุณมากครับ ผมคงไม่สะดวกไปครับ โอนที่นี่เลย โอนแล้วจะแจ้งนะครับ ขอเปลี่ยนรายการเป็น

1.เบี้ยแก้ 5 ชิ้น = 2500 บาท
    2.เบี้ยเศรษฐี 5 ชิ้น = 500 บาท
    3.ตะกรุดใบลาน แม่ธรณีหนุนแผ่นดิน 5 ชิ้น = 1500 บาท
    4.ค่าจัดส่ง = 50 บาท

4550

ยอดตามนี้ถูกต้องไหมครับ มีค่าส่งเพิ่มไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 พฤศจิกายน 2011
  20. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับตะกรุดใบลานแล้วครับ ขอบพระคุณครับ