“เชื่อฉัน”เวอร์ชั่นลูกเพร่แจ้ เอ๊ย! เวอร์ชั่น >>หนูตาค่ะ

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย ษิตา, 6 มีนาคม 2019.

1. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

6 มิถุนายน 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,230
    ถอดใจในตอนแรก...
    ท่าทางจะร้องไม่เป็นเพลงแน่นอนเล๊ย
    มีเวอร์ชั่นบางส่วนมาแล้วนี่นา นะ..ก็ฟังแค่นั้นแหละ
    แต่ทีเนี๊ยะ ใครๆก็ถามหา พี่เบ็ท พี่เอ๋ พี่มี๊ด
    เอาไงดี๊ เอาไงดี สะกิดพี่บี พี่บีๆ นี่อ่ะเชื่อฉัน
    ตาไม่รู้ตาร้องครบทั้งเพลงป่ะ พี่บีมิกซ์ให้ตาหน่อยนะคะ
    ถ้าไม่ไหวจริงๆก็ยกเลิกเลยนะคะ ตาเข้าใจ ฮ่าๆๆ
    ถามไปทีไร พี่บีบอก พอไหวคร๊าบ พอทน ๆ เอิ๊กกก..ก
    และก็แหละ มีบางส่วนที่ไม่ได้ร้อง ตาบอก พี่บีบรรเลงเลยค่ะ 55+
    ออกมาแล้ว บอกเลย ชอบฟังท่อนท้ายที่ซู๊ดดดด...ดด!!

เชื่อฉัน
    ศิลปินต้นฉบับ : มาช่า

ไม่อยากจะเจอคนที่ลืมสัญญา ก่อนว่าเคยรักเราจริงจัง
    เธอแหละทำให้ฉันต้องผิดหวัง อกฉันแทบพังใครมาเปลี่ยนใจเธอ
    แต่ต้องเจอ เจอกันอยู่ทุกวัน ซักคำเธอยังไม่ยอมทักทาย
    ดวงใจฉันแตกสลาย เธอยิ้มสบายคงจะพบใครใหม่

* ถ้าหัวใจ ไม่มั่นคง แล้วใคร จะซื่อตรง
    คิดไปยิ่งห่วงและพะวง คนอื่นคงจะไม่ชอบเธอจริง

** เชื่อฉันอย่าหลงไปเชื่อใคร ฉันนี้แหละห่วงใย รักแท้และแน่จริง
    โปรดทิ้ง ความคิด จะเปลี่ยนใจ
    ห้ามหนีไปชอบใครชอบทำไมชอบได้แต่ฉัน คนเดียว

*/** ต้องเชื่อฉันอย่าหลงไปเชื่อใคร
    ฉันนี้แหละห่วงใย รักแท้และแน่จริง
    โปรดทิ้ง ความคิด จะเปลี่ยนใจ
    ห้ามหนีไปชอบใครชอบทำไมชอบได้แต่ฉัน...คนเดียว

มาเปลี่ยนไฟล์ค่ะ..เพิ่มเติม แฮ่ แอ๊..แฮ๊..มาจิ๊ดนึง

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 มีนาคม 2019
  2. ษิตา

ษิตา ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

1,230
    มาเปลี่ยนไฟล์...อิอิ

3. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

ลูกสาวพี่แช่ ร้องเชื่อฉัน ได้หวาน สดใส นุ๊งนิ้ง น่ารัก น่าหยิกจริงๆจ้า อิอิ
    ตอนท้ายเพลงดูมีสีสัน ฟังดูอินเตอร์ เลยนะครับ

4. ษิตา

1,230
    ขอบคุณค่าพี่มี๊ด เป็นเพลงได้เพราะพี่บีอ่ะแหละค่ะ 55555+

5. green_apple

green_apple เป็นที่รู้จักกันดี

จะเชื่อดีไหมน๊าาาาาาา
    อ่ะ !!! เชื่อก็เชื่อ อิอิ
    น่ารักมาก ๆๆๆๆ จ้า เสียงน่ารักตะมุตะมิ ^^

6. chakaj

chakaj เป็นที่รู้จักกันดี

น่ารักดีครับ