“ ปรับฮวงจุ้ย ” ควรเชิญหมอดูซินแสท่านไหนดี ใครมีประสบการณ์ปรับแล้วเห็นผลช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย แก้วฟ้าใส, 4 มีนาคม 2018.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. แก้วฟ้าใส

แก้วฟ้าใส สมาชิกใหม่

มีความสนใจอยากปรับ ฮวงจุ้ย ค่ะ พอดีว่าเพิ่งซื้อ Condo ใหม่ อย่างที่เห็น และส่วนตัวก็เชื่อเรื่องดวง , เรื่องฮวงจุ้ย เพราะบริษัท Office ที่ตัวเองทำงานอยู่ เจ้านายเจ้าของกิจการแกก็เชื่อเรื่องนี้ เคยเชิญซินแสดังๆ ค่าตัวเป็นแสนมาปรับให้ที่บริษัทมาแล้ว แม้เป็นบริษัทเล็กๆ แต่มียอดขายแต่ละเดือนไม่ต่ำกว่า 20 ล้านบาท ซึ่งตัวเองก็ทำหน้าที่เป็นฝ่ายขาย Sale อยู่ในบริษัท เห็นการเติบโตเห็นการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดี ก็เลยอยากมีสิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิตบ้างค่ะ แต่มีงบไม่มากค่ะ ถ้ามีงบประมาณแค่ 10,000 บาท ควรเชิญหมอดูซินแสท่านไหนดี ? ที่เก่งวิชาฮวงจุ้ย สามารถทำให้การงานดี , การเงินรุ่งได้ค่าคอมมิชชั่นเยอะๆ ทำยอดขายได้มากๆ ดังๆ ปังๆ ค่ะ ใครมีประสบการณ์ช่วยแนะนำบอกต่อหรือรีวิว (Review) ผลลัพธ์หลังปรับฮวงจุ้ยแล้วเห็นผล กับหมอดูซินแสคนไหน จะได้ตัดสินใจเลือกได้อย่างถูกต้องค่ะ เผื่อชีวิตจะได้ เฮงๆ รวยๆ กับเขาบ้างค่ะ
    room 2.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 มีนาคม 2018
  2. Pirates Of Arabia

Pirates Of Arabia ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

มันเปลืองครับเก็บเงินไว้เถอะ ปรับหวงจุ้ยในคอนโดต้องใช้เงินพอสมควรเลยนะครับ เนื่องจากพื้นที่ถูกออกแบบมาให้มีจำกัด จากภาพหาของปรับฮวงจุ้ยนิดหน่อยก็พอครับ หาภาพเรือมาติดใต้แอร์ ก็โอละครับ

3. มือสะอาด

มือสะอาด สมาชิกใหม่

เคยมีประสบการณ์แย่ๆ ในการปรับฮวงจุ้ย โดยจากเชิญซินแสคนหนึ่งที่ชื่อว่า อ.คลังจินดา คลังเงินตรา อยากบอกว่าไม่น่าหลงเชื่อเลยค่ะ เนื่องจากตัวเองมีกิจการหอพักให้นักศึกษาเช่า แถว ม.รามคำแหง แต่ช่วงหลังตั้งแต่ปี2559 เป็นต้นมา ธุรกิจซบเซา+คู่แข่งเยอะ+เศรษฐกิจไม่ดี มีคนเขาแนะนำให้เชิญซินแส อ.คลังจินดามาแก้ฮวงจุ้ย แล้วจะดีขึ้น ที่สำคัญไม่มีการทุบ+ไม่มีการรื้อ+ไม่มีการถอน แต่พอมาถึงกิจการบังคับให้เราต้องซื้อ อุปกรณ์แก้ฮวงจุ้ย ทั้งกังหัน,โมบาย,กระดิ่งลม ตั้งหลายอัน สรุปมาขายของซะมากกว่า เท่านั้นยังไม่พอ อ.คลังจินดา มีลูกสาวชื่อ อ.อัปสร บอกว่าถ้าจะให้ดีและเห็นผลเร็ว ต้องซื้อซิมเบอร์โทรศัพท์มือถือกับ อ.อัปสร เพราะเป็นเลขดี+เลขเด่น+เลขดัง เบอร์เศรษฐีลงท้าย 456 ตอนนั้นคิดไม่ได้ค่ะ ยอมกัดฟันเสียค่าโง่ จ่ายไปหลายหมื่นบาท ทุกวันนี้ไม่เห็นมีอะไรดีขึ้นเลย ซึ่งเจ้าของกระทู้จะเชื่อฮวงจุ้ยเป็นสิทธิ์ของคุณ คุณจะเลือกซินแสฮวงจุ้ยคนไหนก็แล้วแต่คุณ แต่ดิฉันไม่ขอแนะนำ พ่อและลูกคู่นี้ ที่ทำมาหากินบนความทุกข์ของคนอื่นค่ะ

4. Fan Club

Fan Club สมาชิกใหม่

ถ้าเรื่องฮวงจุ้ย ซินแสตัวจริง ต้อง อ.มาศ ฉายา ซินแสไฮเทค
    แต่ค่าตัวเริ่มต้นที่ 50,000 บาท มีปัญญาจ้างหรือเปล่าล่ะ ?

5. The Point

The Point สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2018
    ถ้าจะเชิญหมอดูซิแสมาดูบ้าน , ดูคอนโด , ดูฮวงจุ้ย น่าจะมีกฎเกณฑ์ในการตัดสินใจสักหน่อย อาทิเช่น
    :D:cool::p;)
    = ลองให้หมอดูหรือซินแสคนนั้น ดูดวงให้ก่อนว่าทายดวงลูกค้าถูกต้องแม่นยำไหม..? อย่างน้อยก็แสดงว่าหมอดูซินแสคนนั้นมีความรู้ความสามารถหรือไม่ เพราะถ้ายังทายดวงชะตาลูกค้าไม่ถูก คงจะไม่สามารถแก้ไขหรือปรับฮวงจุ้ยให้ลูกค้าดีขึ้นได้

= ลองสอบถามแนวทาง , วิธีการ , ศาสตร์วิชา ที่หมอดูซินแสใช้ปรับฮวงจุ้ย มีหลักการปรับแก้ไขอย่างไร..? เช่น ถ้าไม่สามารถทุบ+รื้อ+ถอน ต้องหาทางออกและวิธีแก้ไขปรับให้ลูกค้าได้ เป็นการทดสอบภูมิความรู้จริงของหมอดูซินแสฮวงจุ้ยอีกด้วย

= ลองค้นหาข้อมูล Feedback หรือผลงานของหมอดูซินแสฮวงจุ้ยที่จะเชิญมา ว่าเคยไปปรับแก้ไขฮวงจุ้ยที่ไหนมาบ้าง..? มีคนเขาพูดถึงเห็นผลเป็นอย่างไร

:cool::p:D:)
    เชื่อว่าอย่างน้อย ถ้ามีกฎเกณฑ์ในการช่วยตัดสินใจ น่าจะทำให้ลูกค้าได้เจอหมอดูซินแสฮวงจุ้ยตัวจริง ที่แก้ปัญหาและตอบโจทย์ลูกค้าได้

6. ปลาสวยงาม

ปลาสวยงาม สมาชิกใหม่

สำหรับเรื่องฮวงจุ้ย เมื่อก่อนไม่ค่อยเชื่อค่ะ แต่ทุกวันนี้เชื่อเพราะได้พิสูจน์มาด้วยตนเองค่ะ ขอเท้าความสักนิด ดิฉันเองกับแฟนเราทำธุรกิจ Car Care เป็นร้านรับล้างรถเปิดมาตั้งแต่ปี ๒๕๕๘ ช่วงเริ่มต้นกิจการไปได้ดีค่ะ แต่พอปี ๒๕๖๐ ที่ผ่านมากิจการเข้าขั้นอาการแย่ ทั้งรายได้และลูกค้าหดหาย มีลูกจ้างก็อยู่ได้ไม่นานทำแป๊บเดียวก็ลาออก ปัจจุบันนี้จะหาเด็กมาเป็นลูกจ้างยากค่ะ แต่ที่หนักใจคือ ภาระหนี้สินต้องไปยืมเงินญาติๆ เอามาหมุนเวียนในธุรกิจ พอญาติๆ ทวงเงินก็ยังไม่มีให้ได้แต่ขอพลัดไปก่อน ช่วงปีที่ผ่านมาเครียดมากเลยค่ะ เคยคุยกับแฟนว่าจะขายกิจการหรือเซ้งดีไหม แต่แฟนอยากทำต่อค่ะ พอดีมีเพื่อนที่รู้จักกัน แนะนำให้ไปดูดวงกับหมอดูซินแสท่านหนึ่ง เผื่อท่านจะช่วยหาทางออกให้ เพื่อนให้เบอร์โทรซินแสและบอกว่าแกชื่อ อาจารย์ อู๋ สมการ ดิฉันกับแฟนโทรไปดูดวงกับอาจารย์ แกทักถูกตรงเป๊ะเลยว่ามีปัญหาเรื่องการเงินหนี้สินอยู่ใช่ไหม คุยกับอาจารย์ได้สักพักใหญ่แกแนะนำเคล็ดลับต่างๆให้มาค่ะ แล้วบอกว่าถ้าจะให้กิจการดีขึ้นไปรอดต้องไปปรับ “ฮวงจุ้ย” ที่ร้าน Car Care ซึ่งฉันกับแฟนตัดสินใจตกลงเชิญอาจารย์ อู๋ มาปรับฮวงจุ้ยที่ร้านค่ะ เมื่อช่วงหลังตรุษจีนที่ผ่านมา น่าจะประมาณวันที่ 21 ก.พ. 2561 อาจารย์แกเป็นกันเองดีค่ะ บอกแนะนำว่าต้องทำอย่างไร ปรับเปลี่ยนตรงไหน อะไรทำนองนี้ค่ะ จากนั้นก็เริ่มทำตามที่ อาจารย์ อู๋ บอกมาค่ะ และอาจารย์ อู๋ ยังบอกอีกว่าเดี๋ยวจะมีลูกค้ามาจากแดนไกลต่างถิ่นติดต่องานเข้ามาหรือมีโชคลาภลอยจากการเสี่ยง งานนี้ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อค่ะ มีบริษัทขนส่ง Logistics แถวย่านนิคมอุตสาหกรรมแหลมฉบัง ติดต่อจ้างให้ไปล้างรถจำนวน 100 คัน ที่มากับตู้คอนเทรนเนอร์

จากนั้นร้านก็มีลูกค้าเข้ามาเรื่อยๆ ทำให้พอมีเงินหมุนเวียนดีขึ้น บางส่วนเอาไปใช้หนี้กับญาติที่ยืมมาก่อนหน้านี้ ณ ตอนนี้รู้สึกดีขึ้นค่ะ และที่ไม่คิดไม่ฝันก็คือ เมื่อวันก่อนไปตลาดลองเสี่ยงโชคซื้อลอตเตอรี่สักหน่อย วันนี้ลองมาตรวจรางวัลปรากฏว่าถูกหวยค่ะ ออกเลขท้ายสองตัว 85 ถูกถึง 3 ใบเลยค่ะ ซึ่งดันไปตรงกับเลขที่บ้านของร้าน Car Care ที่เปิดค่ะ ทำให้ฉันกับแฟนนึกถึงคำพูดที่ อาจารย์ อู๋ พูดทักเอาไว้เลย
    LOTTO 2.png
    ที่มา Post ต้องขอบอกว่าส่วนตัวฉันกับแฟนเชื่อและศรัทธา อาจารย์ อู๋ สมการค่ะ ส่วนใครจะเชื่อไม่เชื่อเป็นเรื่องส่วนบุคคลค่ะ จึงอยากแนะนำถ้าอยากปรับ “ฮวงจุ้ย” ลองติดต่อ อ.อู๋ สมการดูซิค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 เมษายน 2018
  7. Atom X

Atom X สมาชิกใหม่

เรื่องดวง,เรื่องฮวงจุ้ยถ้าไม่ได้พิสูจน์พบเจอกับตนเองหลายคนคงไม่เชื่อ แต่สำหรับผมค่อนข้างเชื่อ เพราะได้พิสูจน์พบเจอด้วยตนเอง ซึ่งผมมีอาชีพเป็นวิศวกร เมื่อปี 2560 ที่ผ่านมาได้แต่งงานกับแฟน แล้วย้ายมาอยู่ด้วยกันที่ Condo
    เมื่อก่อนแต่งงานใช้ชีวิตหนุ่มโสดอยู่ Condo มา 5 ปี แต่พอแต่งงานแฟนผมบอกว่าอยู่ Condo มันคับแคบไม่อยากอยู่ อยากได้บ้านหรือTown House หรือTown Home สักหลัง ผมก็เลยตัดสินใจขาย Condo จะได้มีเงินก้อนบวกกับเงินเก็บสะสมที่มีอยู่ น่าจะพอซื้อ Town House สัก 1 หลังได้ ถือเป็นการเริ่มต้นชีวิตคู่และสร้างครอบครัว และต้นปี ม.ค. 2561 ประกาศขาย Condo ครับ ผ่านมา 2-3 เดือนก็ยังขายไม่ได้ ก็เลยปรึกษาแฟนแล้วแฟนผมชอบดูดวง ก็เลยแนะนำให้โทรไปดูดวงกับ อ.อู๋ สมการ อาจารย์แกทายดวงชะตาหลายเรื่องแม่นครับ แล้วแกก็ให้เคล็ดลับว่าถ้าอยากจะขาย Condo ได้ต้องทำอย่างนั้นอย่างนี้ อ.อู๋ บอกว่าหลังสงกรานต์ 2561 คุณจะขาย Condo ได้ แล้วไม่ช้าจะได้ไปเจอบ้านหลังใหม่ที่ถูกใจ และเมื่อวันที่ ๒๒ เม.ย. ๒๕๖๑ มีลูกค้านัดมาดูห้อง Condo แล้วถูกใจตกลงทำสัญญาซื้อขายกันวันนั้นเลย จริงอย่างที่ อ.อู๋ ทายเอาไว้ พอขาย Condo ได้แล้ว หลังจากนั้น 1 อาทิตย์ ผมกับแฟนก็ตระเวนหา Town House ตามโครงการหมู่บ้านจัดสรรหลายๆที่ จนมาเจอ Town House หรือ Town Home ถูกใจอยู่ 3 โครงการ แต่ไม่รู้ว่าควรเลือกหลังไหนถูกโฉลกกับดวงผมและแฟน ผมก็เลยเชิญ อ.อู๋ สมการ มาดูฮวงจุ้ย เมื่อวันแรงงานที่ 1 พ.ค. 2561 ที่ผ่านมา จะได้มาเลือกบ้านที่ดีและส่งเสริมดวงเราทั้ง 2 คน ซึ่งผมพา อ.อู๋ ไปดูบ้านทั้ง 3 โครงการ อ.อู๋ แกใจเย็นและดูให้อย่างละเอียด จนมาลงตัวที่บ้าน Town House หลังนี้ ซึ่ง อ.อู๋ บอกผมกับแฟนว่า ฝ่ายชายอย่างผมเกิดปีขาล(2517) ส่วนภรรยาเกิดปีกุน(2526) ควรเลือกบ้านหลังทิศตะวันออก หน้าทิศตะวันตก จึงจะดีถูกโฉลกสมพงศ์กับคุณทั้งคู่ ประกอบกับเลขที่บ้านก็ดีด้วย คือ บ้านเลขที่ 92/85 ผมกับแฟนเชื่อ อ.อู๋ ก็เลยไปทำสัญญาจองที่สำนักงานขายของโครงการหมู่บ้าน ผู้จัดการโครงการบอกผมกับแฟนว่าโชคดีมาก เพราะเหลือหลังสุดท้ายที่หน้าบ้านหันทิศตะวันตก หลังบ้านทิศตะวันออก จากนั้นผมมีโอกาสได้พูดคุยกับ อ.อู๋ แกยังบอกผมกับแฟนว่า เดี๋ยวบ้านหลังใหม่ที่เลือกวันนี้จะนำโชคมาให้คุณและยังแถมจะมีโอกาสได้บุตรหรือลูกชายในปี 2562 ตามมาด้วย แต่เรื่องที่ผมได้พิสูจน์เกี่ยวกับ ฮวงจุ้ยว่ามันมีจริงมันดีจริง ก็เพราะวันนี้ถูกหวยครับอย่างที่เห็นครับ เลขท้าย ๒ ตัว 85 จำนวน 5 ใบ ซึ่งตรงกับบ้านเลขที่หลังใหม่ ที่ไปจองเอาไว้เลย เพราะคิดว่าถ้าฮวงจุ้ยบ้านหลังนี้มันดีกับเราจริง มันก็น่าจะนำโชคหรือมีเรื่องดีๆ เกิดขึ้น งานนี้เชื่อหรือไม่เชื่อก็ต้องเชื่อแล้วครับ

Town House.jpg
    LOTTO 001.jpg

8. Dome House

Dome House สมาชิกใหม่

เคยได้ยินได้ฟังมาว่า วิชาฮวงจุ้ยมีหลายสาย+หลายสำนัก
    ทั้ง ซาฮะ , ซำง้วน , เต๋าหมวกดำ ฯลฯ
    แขนงวิชาไหนปรับฮวงจุ้ยแล้วเห็นผลที่สุด
    กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจว่าจะเชิญหมอซินแสฮวงจุ้ยเจ้าไหนดี
    ใครพอจะแนะนำเพิ่มเติมได้ไหม

9. หอมชวนชม

หอมชวนชม สมาชิกใหม่

27 พฤษภาคม 2018
    ซินแสฮวงจุ้ยคนไหน ที่ราคาค่าจ้างฮวงจุ้ยไม่แพง ใครพอจะช่วยบอกแนะนำได้ไหม

10. Atom X

Atom X สมาชิกใหม่

lotto 1.jpg
    เมื่อวานวันอาทิตย์ที่ ๑๕ ก.ค. ๒๕๖๑ ผมกับแฟนได้ย้ายบ้านเข้ามาอยู่บ้านหลังใหม่
    Town Home ที่ได้ซื้อไว้เมื่อ 2 เดือนก่อน ตอนที่เชิญ อ.อู๋ มาดูฮวงจุ้ย
    และ อาจารย์ อู๋ สมการ ได้ให้ฤกษ์ย้ายเข้าบ้านหลังใหม่กับผม บอกว่าให้ย้ายในวันที่ 15 ก.ค. 2651
    เพราะเป็นวันดีถูกโฉลกทั้งผมและแฟน แกบอกว่าเดี๋ยวคุณจะมีโชคลาภลอยอีก
    ไม่น่าเชื่อครับ...วันนี้วันจันทร์ที่ 16 ก.ค. 2561(วันหวยออก)
    ผมลองเสี่ยงซื้อลอตเตอรี่...ดันถูกหวยจริงๆ อย่างที่เห็น

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2018
  11. แก้วฟ้าใส

วันนี้ได้ลองปรับฮวงจุ้ย ทำตามที่ อาจารย์ อู๋ สมการได้บอกและได้แนะนำเคล็ดลับไว้ให้ค่ะ หลังจากที่ตัดสินใจเชิญ อ.อู๋ มาดู Condo ที่ห้องค่ะ เพราะอ่านรีวิว (Review) จากหลายๆที่ และหลายๆ คนเชียร์ และพูดถึง อ.อู๋ ซึ่งทำให้ดิฉันค่อนข้างมั่นใจ อย่างน้อยอาจารย์แก ทำนายทายทักดวงเรื่องงาน+เรื่องเงิน+ความรักได้ถูกต้องและแม่นยำทีเดียว อาจารย์แกยังทายอีกว่า ช่วงปลายปี 2561 จะมีโชคหรือมีเงินก้อนโตเข้ามา ทำให้มีทรัพย์สินเพิ่มขึ้น อาจได้บ้านใหม่หรือรถใหม่ คงต้องรอดูกันต่อไปค่ะว่าจะจริงอย่างที่แกทายเอาไว้ไหม ถึงเวลานั้นดิฉันจะมา Review ผลลัพธ์กันอีกทีค่ะ...เจ้าของกระทู้

12. RUNWAY

RUNWAY สมาชิกใหม่

อยากถามคนที่เชื่อเรื่องฮวงจุ้ยว่าคุณปรับฮวงจุ้ยกี่ครั้งจึงจะเห็นผล รู้สึกว่าชีวิตดีขึ้น ช่วยมาแชร์บอกต่อประสบการณ์กันหน่อย เผื่อจะเป็นประโยชน์ต่อคนอื่นที่สนใจ จะได้เป็นหลักประกันว่าวิชาฮวงจุ้ยดีจริงเห็นผลจริง

13. แก้วฟ้าใส

มีเพื่อนๆ สมาชิก ถามมาว่าปรับฮวงจุ้ยแล้วมันดีขึ้นบ้างไหม? เห็นผลจริงไหม? ตัวเราเองก็รอเวลาเพื่อการพิสูจน์อยู่เหมือนกัน จนวันนี้ได้พิสูจน์ว่ามันเห็นผลจริงค่ะ ก็เลยมารายงานผลเผื่อมีคนสนใจ หลังจากเชิญอาจารย์ อู๋ สมการมาปรับฮวงจุ้ยตั้งแต่ ก.ค. ที่ผ่านมา แล้วทำตามเคล็ดลับอย่างที่แกแนะนำ เริ่มสังเกตเห็นความเปลี่ยนแปลงค่ะ พอเข้าเดือน ต.ค. ตัวเองทำยอดขายเข้าเป้าได้เกินคาด เจ้านายและเพื่อนๆ ที่เป็น Sale ด้วยกันยังชมว่าเราเก่ง เป็นช่วงที่ได้ค่า Commission เป็นแสน และดีมาตลอดทั้งเดือน พ.ย. และ ธ.ค. เรียกว่าไตรมาศสุดท้ายทำยอดขายได้สูงมากเป็นประวัติการณ์ในแผนกฝ่ายขาย และล่าสุดวันคริสต์มาสปีนี้ เป็นปีที่มีความสุขมากๆๆๆ บริษัทเพิ่งโอนเงินค่า Commission และค่า Bonus เข้าบัญชีอย่างที่เห็น
    ตั้งสี่แสน (๔๐๐,๐๐๐ บาท) อยากบอกว่าดีใจสุดๆ ยิ้มไม่หุบเลยค่ะ ฝันที่อยากจะได้รถใหม่ป้ายแดงคงเป็นจริงซะทีค่ะ เมื่อก่อนเคยมีคนถามว่าเชื่อเรื่องฮวงจุ้ยไหม ทุกวันนี้ตอบได้เลยว่าเชื่อในศาสตร์วิชาฮวงจุ้ยค่ะ เพราะอาจารย์ อู๋ แกพิสูจน์ให้เห็นแล้วว่ามีจริง จากที่เคยสงสัยตอนนี้ไม่แปลกใจแล้วค่ะ ว่าทำไมเจ้าของบริษัทถึงเชื่อเรื่องฮวงจุ้ย หรือคนที่เขารวยหรือคนที่เขาประสบความสำเร็จเขาถึงเชื่อซินแสฮวงจุ้ย นับเป็นการลงทุนที่คุ้มค่ากับการเชิญ อาจารย์ อู๋ สมการมาปรับแก้ฮวงจุ้ยที่คอนโด ใครอยากลองเปลี่ยนแปลงชีวิตเผื่อชีวิตจะดีขึ้นเผื่อจะมีสิ่งดีๆ เข้ามาในชีวิต งานนี้ขอเชียร์และรีวิวให้ อ.อู๋ สมการค่ะ ส่วนเบอร์โทรของอาจารย์ อู๋ สมการที่เราเก็บไว้
    คือเบอร์ 086-918-9898 ใครสนใจก็ลองไปติดต่อหรือขอคำปรึกษากันเอาเองนะค่ะ...จากเจ้าของกระทู้ น.ส. ศิริลักษณ์ เชื้อสายพิณ

14. Wallpaper

Wallpaper สมาชิกใหม่

พึ่งย้ายมาอยู่บ้านหลังใหม่ได้ไม่นาน แต่แปลกใจว่าตั้งแต่ย้ายมาอยู่คนในครอบครัวมีแต่เจ็บป่วยกันบ่อย อีกทั้งผมยังมีลูกน้อยอายุไม่กี่เดือน ซึ่งลูกน้อยผมได้เคยหาฤกษ์ผ่าคลอดบุตรกับอาจารย์ อู๋ สมการ ผมก็เลยโทรไปปรึกษา อาจารย์ อู๋ ว่าจะทำยังไงกันดี...อาจารย์แนะนำให้มาปรับฮวงจุ้ยที่บ้าน เมื่อวันที่ 10 ก.พ. 2562 ที่ผ่านมา อาจารย์มาทำพิธีให้ที่บ้าน สิ่งที่ไม่คิดไม่ฝันคือคนในบ้านทั้งผมและภรรยารวมทั้งลูกน้อยอาการเจ็บป่วยน้อยลง ยังแถมถูกลอตเตอรี่งวดนี้ 16 ก.พ. 2562 อีกซะด้วย...อย่างที่เห็นครับ
    (หวยออกเลขที่บ้าน...เลขท้าย ๒ ตัว 56) วันนี้ก็เลยมาแชร์มารีวิวให้ อาจารย์ อู๋ สมการอีกหนึ่งคนครับ
    หวย 1.jpg

15. The Point

The Point สมาชิกใหม่

16 กุมภาพันธ์ 2018
    แผน แผน.jpg
    แผน แผน แผน.jpg Present บอกต่อ จากศิษย์รุ่นที่ ๖

16. ปิงปองจ๊ะ

ปิงปองจ๊ะ สมาชิกใหม่

ถ้าถามว่าเชื่อเรื่อง "ฮวงจุ้ย" ไหม??? เมื่อก่อนดิฉันไม่ค่อยเชื่อ แต่พอมีโอกาสได้อ่านข้อความที่คนเขามารีวิวในกระทู้ เห็นพูดถึง อาจารย์ อู๋ สมการกันเยอะมาก ก็เลยอยากลอง ตัดสินใจให้อาจารย์ มาปรับฮวงจุ้ยที่บ้านเมื่อเดือนก่อน ไม่น่าเชื่อเดือนนี้ดิฉันถูกหวย ถูกรางวัลเลขท้าย 2 ตัว อย่างที่เห็น งวดวันที่ ๑ พ.ย. ๒๕๖๒ ค่ะ
    หวย หวย.jpg
    ตอนนี้ใครไม่เชื่อ แต่สำหรับดิฉันเชื่อสนิทใจแล้วค่ะ ว่าวิชาฮวงจุ้ย ช่วยส่งเสริมเรื่องโชคลาภได้จริงๆ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้