★ดูดวง ฟรี 1 คำถาม★โดย อ.ขุน อินทรบุตร สื่อจิตด้วยไพ่พรหมญานและไพ่ออราเคิล | LINE ID : @LBY4100M [มีตัว@ด้วย]

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ขุนพยากรณ์, 31 มกราคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. juriana

juriana เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2010
    ต้องรออีกนานไม๊ค่ะ เริ่มท้อแล้วอ่ะคะ :'(

2. mobyga

mobyga Active Member

ก๊อฟฟี่ เกิด 23/1/2526 ปีจอ วันอาทิตย์ ประมาณ 17.00 น ชายครับ อายุ 33 ปี
    อยากทราบเรื่องงานครับ ตอนนี้ตกงานมา 4 เดือนแล้ว จะหางานก็ลำบาก เพราะงานที่ทำมาเป็นลักษณะงานเฉพาะทาง เราไปสมัครงานสายอื่น(อุตสาหกรรมอื่น) เค้าก็ไม่เรียกสัมภาษณ์ รองานสายเดิมก็ไม่ค่อยเปิดรับ สมัครไปก็เงียบ อยากทราบว่า จะตกงานอีกนานมั้ยครับ ตอนนี้ มีรายได้แค่ปล่อยพระเครื่องประทังชีวิต ไม่รู้ทุนจะหมดเมื่อไหร่ ขอบคุณมากครับ

3. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    จากไพ่3ใบที่ขึ้นมา จะขายที่สวนได้ค่อนข้างยากเลยนะครับ เหมือนจะมีคนเข้ามาแต่ก็ไม่แน่นอนซักทีเหมือนสายลมพัดผ่านมาแล้วก็พัดผ่านไป แล้วก็ต้องมานั่งวิตกกังวลคิดมากเรื่องเงินต่อ ลองขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่เกี่ยวกับพวกที่ดิน เช่น พระแม่ธรณี หรือเจ้าที่นะครับ

สาธุๆอนุโมทนา ถูกต้องเลยคะเหมือนจะได้แต่ก็เหมือนลมพัดผ่านเลยไปอย่างคุณว่า และขอรบกวนอีกครั้งนะคะ สามีของดิฉันตั้งแต่ออกมารับบำนาญเขาช่วยเหลือตัวเองไม่ได้เลยทั้งๆที่ไปตรวจทุกอย่างแล้วไม่เป็นอะไร เขาก็กินได้มากขึ้น แต่อาบนำ้แต่งตัวทำเองได้ แต่ก็นอนทั้งวัน จะเอาอะไรก็ชี้นิ้วสั่ง ทำอะไรนิดก็เหนื่อย บอกให้ลุกบ้างเขาก็บอกเขาทำมานานแล้วเขาจะขอพัก เขาจะเป็นแบบนี้อีกนานไหมคะ 1วันมี24 ชั่วโมงเขาจะนอนประมาณ 22 ชั่วโมง

4. frozeno

frozeno สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2016
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 ธันวาคม 2017
  5. ขุนพยากรณ์

ขุนพยากรณ์ Active Member

มีสิทธิ์จะได้ ไม่เกินเดือน พ.ค.-มิ.ย. นะครับ ระหว่างนี้ก็อย่าพึ่งท้อนะครับ
    หางานใหม่ไปเรื่อยๆ สมัครไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ได้เอง ลองท่องคาถา
    "เมตตา คุณณัง อะระหัง เมตตา" บ่อยๆนะครับ วันละ5นาที10นาที
    จะช่วยเรื่องให้มีคนเมตตาครับ

6. ขุนพยากรณ์

โอกาสจะกลับมาคืนดียากมากเลยนะครับคุณแพรว อีกอย่างยิ่งเราตามตื๊อ เค้าจะยิ่งหนีด้วย เราก็ง้อเท่าที่ทำเราทำได้นะ ถ้าเหนื่อยถ้าไม่ไหวแล้วก็หยุดเถอะ
    อายุ 19 เอง ยังได้เจอใครอีกเยอะแยะ ทำตัวสวยๆ เปิดใจให้คนใหม่ๆดีกว่าน๊า :)

7. watto25

watto25 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กันยายน 2012
    ชื่อวัฒน์ อายุ33 ย่าง34 ปีหน้ามีความตั้งใจจะสร้างพระประธานถวายวัด จะสำเร็จโดยความตั้งใจปรารถนาใหมครับ

8. babyhead

babyhead เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2012
    ชื่อ โมทย์ อายุ 24 ย่าง 25

อยากทราบว่าถ้าลาออกจากงานช่วงปลายเดือน มีนา จะได้งานใหม่เมื่อไหร่ครับ หลังสงกรานต์จะได้งานไหม
    ขอบคุณครับ

9. ขุนพยากรณ์

คงเป็นแบบนี้ไปซักพักใหญ่เลยครับพี่นา เขามีอาการปวดหลัง หรือ ปวดกระดูกร่วมด้วยบ้างมั้ยครับพี่

10. ขุนพยากรณ์

สำเร็จแน่นอนครับผม ได้ไพ่เทพ ไพ่ครูบาอาจารย์ขึ้นมาดีมากๆ
    อนุโมทนาสาธุด้วยครับผม ขอให้พี่ทำได้สำเร็จนะครับ

11. ขุนพยากรณ์

ยังไม่ได้ภายในเดือน พ.ค. นะครับ ลองหางานใหม่ให้ได้ชัวร์ๆแล้วค่อยลาออกดีกว่านะครับผม

12. janjpt

janjpt สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2016
    แจน อายุ18ค่ะ โสด
    ภายใน3เดือนนี้เรื่องความรักเป็นอย่างไรบ้างคะ

13. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    ดา/อนงค์
    อายุ 49ปี ย่าง50 ค่ะ
    จะมีโอกาสได้ร่วมหุ้นกันทำธุรกิจที่ต่างประเทศไหมค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ

14. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    คุณทายแม่นเหมือนตาเห็น ค่ะเขาปวดเอวปวดหลังมากค่ะ ขอรบกวนส่งข้อความทางพีเอ็มเพื่อปรึกษาเป็นการส่วนตัวด้วยนะคะ ขอบพระคุณค่ะ

15. ขุนพยากรณ์

ภายใน 3 เดือนนี้เดี๋ยวจะมีคนเข้ามานะครับ ก็ลองดูแล้วกัน มีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์กันนะ

16. ขุนพยากรณ์

ภายในปีนี้มีโอกาสนะครับ แต่เหมือนเราจะต้องเป็นแกนนำมากกว่า และต้องเอาจริงเอาจังมากๆ คนอื่นๆ ก็ดูจะไม่ได้ยินดีปรีปราที่จะร่วมทำกับเราแบบเต็มร้อยซักเท่าไหร่นัก 555

17. Denap

Denap สมาชิกใหม่

ชื่อ jum เกิดวันที่ 18 กันยา 2526 เวลา 21.00 ต้องการทราบว่าจะได้แต่งงานไหม ตอนอายุเท่าไรค่ะ ขอบคุณค่ะ

18. Mameng

Mameng สมาชิกใหม่

10 กุมภาพันธ์ 2016
    ชื่อบี อายุ35 ย่าง36ครับ
    ตกงานมาเดือนสองเดือนแล้ว ที่ที่อยากได้ก็ไม่ได้
    จะได้งานประมาณเมื่อไหร่ครับ ขอบคุณครับ

19. ขุนพยากรณ์

ตามดวงชะตานี้ มีคู่ยาก และ จะได้แต่งงานช้าอยู่แล้วนะครับ 30-40 ปีอ่ะครับ
    อย่างไรแล้วผมไม่ขอทำนายเวลาเป็นปีให้นะครับ เพราะดวงคนเรามันเปลี่ยนแปลงอยู่เสมอ ควรดูแค่ไม่เกินปีนึงจะดีที่สุด แต่ปีนี้ก็ยังไม่ได้แต่งครับ

20. ขุนพยากรณ์

เดือนหน้าก็มีโอกาสสูงแล้วครับ ถ้ายังไม่ได้ก็ไม่เกินเดือน เม.ย.-พ.ค. แน่ๆ ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้