100 Years before the birth of Doraemon

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย painaidii, 6 กันยายน 2012.

1. painaidii

painaidii เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2012
    Doramon ถือเป็นดาราดัง ที่ทุกคนรู้จัก วันที่ 3 ก.ย. ที่ผ่านมาเป็นวันเกิดของโดราเอมอน เลยนำภาพฉลองวันเกิดของโดราเอมอนมาฝากค่ะ
    จะมีโดราเอม่อนมาต้อนรับอยู่หน้างาน
    โดราเอมอน ตัวสูงถึง 4 เมตร รอต้อนรับเพื่อนๆทุกคน
    นี่คือเค้กวันเกิดของโดราเอมอนค่ะ ใหญ่เบิ้ม!!!!
    ชั้น G มีจำหน่ายเสื้อคอลเลคชั่น 100ปี โดราเอมอนด้วย
    มีให้เลือกหลายสี หลายไซต์นะคะ เริ่มต้นแค่ 199 บาทเองค่ะ
    ฉากสำคัญที่เจอบ่อยๆในการ์ตูนก็คือ สนามเด็กเล่น
    ฉากสำคัญอีกฉาก นั่นคือ ห้องนอนของโนบิตะนั่นเอง!!!
    เพื่อนๆอย่าลืมไปถ่ายรูปกับโดราเอมอนกับผองเพื่อนนะคะ ^ ^
    แล้วพบกันในงานค่ะ ที่ห้างเทอมินอล 21 ตั้งแต่วันที่ 5 - 9 ก.ย.นี้นะคะ
    Credit:100 Years before the birth of Doraemon @ Terminal 21