8-15 กันยายน 51 นี้...โคตรเหล็กไหล7สี(ขนาดห้อยคอ ชุดใหม่) 150บาทเท่านั้น

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย ประเสริฐ, 8 กันยายน 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ประเสริฐ

ประเสริฐ เป็นที่รู้จักกันดี

พบกันอีกครั้งวันจันทร์ที่ 27 ตค.ครับ ผมจะขึ้นอีสาน อาจมีภาพดี ๆ มาฝาก เพื่อน ๆ ท่านใดอยากคุยก็โทร.081-792 7636 ครับผม

2. 9G_JUNE~R

9G_JUNE~R สมาชิกใหม่

ได้รับแล้วนะคะ สวยมากค่ะ

ว่าแต่จาบูชายังงัยดีคะ ช่วยแนะนำหน่อยคะ

ขอบคุณมากคะ

3. ประเสริฐ

K 9G_JUNE~R ครับ เหมือนเครื่องรางทั่วไปครับผม

4. ประเสริฐ

เตรียมโคตรเหล็กไหล 7 สี มอบเป็นของดีปีใหม่ 2552 แก่เพื่อน ๆ ที่ให้กำลังใจกันมาโดยตลอด ขอเรียนว่า งดงามขนาดนี้เตรียมไว้สำหรับปีใหม่ครับ ในงานวิทยาศาสตร์ทางจิต มีตัวอย่างให้ชมกันเท่านั้น ...งดงามกว่าใครแน่นอน ...เป็นขนาดห้อยคอ เป็นชุด ชุดละ 3 ชิ้น(ปกติ ให้บูชา ชิ้นละ 1,200-1,500) ...ให้บูชาเพื่อเป็นของดีปีใหม่แก่ตนเองและครอบครัว ชุดละ 1,000 บาท ... คาดว่าจะเปิดให้บูชากันกลางเดือนธันวาคม 2551 เพื่อเป็นของดีที่มอบให้แก่ตนเองก่อนปีใหม่ครับ...สวยสด งดงามอย่างไร หากสามารถเปิดกระทู้ใหม่ได้เมื่อไหร่ มีตัวอย่างให้ชมแน่นอน ว่า สุด ๆ นั้นเป็นอย่างนี้นี่เอง...เราเหน็ดเหนื่อยกับการงานมามาก มอบของดี ๆ ที่หายาก สุดยอดจากธรรมชาติ ให้เป็นศิริมงคลแก่ตัวของเราเอง นับว่า...คู่ควร แล้ว จริงหรือเปล่าครับครับผม
    ..........................................
    ชมภาพตัวอย่างวันจันทร์ที่ 28 ตค.นี้ครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้