Adobe Reader 9.3 ดาวน์โหลดโปรแกรมอ่านไฟล์ PDF ยอดนิยม ตัวใหม่ล่าสุด

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย ืniticha, 25 มกราคม 2010.

1. ืniticha

ืniticha สมาชิก

รายละเอียดโปรแกรม : Adobe Reader 9.3 : อัพเดทสุดยอดโปรแกรมอ่านไฟล์ PDF เป็นโปรแกรมเสริมสำหรับ Browser ของคุณครับ เช่น การอ่านข่าวสารผ่านบน Internet ที่เอาไว้อ่าน Files ในตะกูล Adobe PDF หรือไฟล์นามสกุล .pdf นั่นเองครับ ซึ่งพวกไฟล์พวกนี้ จะมีอยู่ตามเวบต่างๆ ทั่วไป นะครับผม อย่างเช่นในเวบเพจของ อ.ส.ม.ท. ของไทยเราครับก็มีให้อ่านกันนะครับสำหรับใน Version นี้ท่านสามารถใช้ Font ภาษาไทยได้ครับโดย Set ได้จาก Windows เลยครับผม นอกจากนี้ ก็ยังสามารถที่จะ พิมพ์ (Print) ออกมาอ่านกัน บนแผ่นกระดาษได้อีกด้วยครับท่าน เพิ่มความสะดวกมากยิ่งขึ้น

Download Adobe Reader 9.3 - Download - FileHippo.com

2. ธิดารัตน์

ธิดารัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2009
    ขอบคุณมากๆนะคะ

3. su

su เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมาก สำหรับการแบ่งปัน โปรแกรมดีๆๆ

4. intseo6

intseo6 สมาชิกใหม่

20 กรกฎาคม 2012
    ขอบคุณครับ :cool:

5. ใส้เดือน

ใส้เดือน เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบคุณมากๆ นะครับ

6. Despel2ado

Despel2ado Active Member

ขอบคุณมากๆคร๊าบ กำลังหาอยุ่พอดี :cool: