*Bon Anniversaire* สุขสันต์วันเกิดค่ะ *น้องไข่แมงสาป*

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย ศดานัน, 16 กุมภาพันธ์ 2005.

1. ศดานัน

ศดานัน เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    Happy BirthDay นะคะน้องชื่อเก๋ไก๋ ไข่แมงสาป
    พี่จำได้ว่าน้องไข่ประทับใจรูปไข่แมงสาป ที่ฟักออกมาตัวใสๆติดกันเป็นแพ
    ก็เลยนำมาตั้งเป็นชื่อได้น่ารักน่าชังมากๆ

ขอให้น้องไข่ผู้มีศิลปะในการมองโลกอย่างอ่อนโยนและงดงาม
    มีความสุขมากๆทั้งกายและใจ ขอให้ใจใสๆบริสุทธิ์อ่อนโยนของน้อง
    มีแต่ความสดใสอย่างนี้เสมอไป เหมือนเพลงคลาสสิคบรรยายเกี่ยวกับความรักและดวงจันทร์
    ในคอนเสิรต์ *Claire de lune * ที่น้องไข่ได้จัดแสดงขึ้นนะคะ

พี่ไม่มีโอกาสได้ไปชมและฟังคอนเสิรต์ แต่ก็รู้สึกได้ถึงความสดใส นุ่มนวลและงดงามของบทเพลง
    ผ่านมิติของน้องไข่แมงสาปนี่ล่ะค่ะ..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กุมภาพันธ์ 2005
  2. ploy

ploy เป็นที่รู้จักกันดี

Happy Birthday to ไข่แมงสาบ ด้วยอีกคนนะคะ
    ขอให้มีแต่ความสุขตลอดไปค่ะ

3. กระสือข้างส้วม

กระสือข้างส้วม เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    (bb-flower สุขสันต์วันเกิดด้วยคนจ๊า
    [music]http://palungjit.org/attachments/a.9706/[/music]

4. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

Happy B.D. to you Na Ja..my little Angel...Kai Malaengsabb...with love from Yai Pee Pa..

5. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    3

เปิดไปเจอ ตรง หน้าบอร์ดเห็น มันโชว์หลาเลยว่าเป็นวันเกิด คร้าบบบบบบ ขอให้มีความสุข จ้า

มองไม่เห้นว่าตั้งแล้ว อ่ะ

http://www.palungjit.org/board/showthread.php?t=5245

6. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

129
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ น้องแมงสาบ
    เคยเจอกันที่ voicechat

7. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    3
  8. MBNY

MBNY Administrator ทีมงาน Administrator

19 กรกฎาคม 2003
    10
    สุขสันต์ วันเกิด น้องไข่ นะคะ
    ขอให้น้อง สุขกายสุขใจ นะคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

9. poysian

poysian เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    เอ๊ะมาช้าอีกแล้ว...ขอให้คุณน้องไข่แมลงสาบมีความสุขมากๆนะครับและขอให้สมหวังทุกอย่างด้วยยยย Happy Birth day...

10. KomAon11.

KomAon11. บุคคลทั่วไป

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆ ........... นะ ท่าน พี่ พิมพ์

* ไข่แมงสาบ เป็นตัวแมงสาบในอนาคตฉันใด
    * ไข่ไก่ ย่อมเป็นตัวไก่ในอนาคตฉันนั้น
    ..... แล้วมันเกี่ยวไรนี่ เหอๆ

.. กร่าบ สุขสันต์วันเกิด เอ้า ..แฮปปี้ เบิร์ธเดย์ ... ทู ยู๊

11. zipper

zipper เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2004
    อ่า มาสุขสันต์วันเกิด ด้วยๆๆๆๆ ขอให้มีความสุขมากๆนะ

12. A~MING

A~MING เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2004
    สุขสันวันเกิดคะ

13. Jin

Jin เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2004
    happy bday kub

14. PPP

PPP เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิด ย้อนหลัง 1 วันจ้า น้องไข่

15. MissyKelly

MissyKelly เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2004
    อุ๊ยเกือบสายยยยยย
    ขอให้มีความสุขน้าค้า ให้มีความเจริญก้าวหน้าทั้งทางโลกและทางธรรม
    สมหวังทุกประการเลย เพี้ยงๆๆๆ

happy birthday na ka eggyroachy!! (bb-flower

เพลงน่ารักเป็นบ้าเลยยยยยยยยยยยยยยยย

16. น้องไข่แมงสาบ

น้องไข่แมงสาบ เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2004
    http://www.geocities.com/Baja/Canyon/3778/Anthology/silent_noon.htm
    ลองฟังกันดูนะคะ เพลง Silent noon เพราะมากๆ ..... มากที่ซู๊ด

ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆสมาชิกเว็บพลังจิต ทุกท่านค่ะ วันเกิดปีนี้ตอนแรกช่างวุ่นวายเสียเหลือเกิน
    เพราะต้องทำโปรเจคจบ ยุ่งมากจนลืมวันเกิดตัวเอง มานึกได้ตอนเดินผ่านแผงลอตเตอรี่เนี่ยอะค่ะ เลยนึกออก
    น้องไข่เพิ่งทราบจากพี่แก้ว ศดานัน ว่าทุกๆท่านอวยพรวันเกิดในกระทู้ให้น้องไข่อะค่ะ น้องไข่รู้สึกดีมาก ๆ ๆ
    ค่ะ . . . วันเกิดปีนี้ น้องไข่ขอค่ะ ขอให้ทุกๆคนที่อยู่รอบข้างน้องไข่มีความสุขมากๆ อารมณ์ดี สมปรารถนาทุกสิ่ง
    แค่นี้ น้องไข่ก็มีความสุขค่ะ มากกว่าได้ของขวัญเสียอีก

ขอบคุณทุกท่านจากใจจริงค่ะ_/|\_
    น้องไข่แมงสาบ