Cold Fusion พลังงานนี้มีฟรีตลอด

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 4 มิถุนายน 2022.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    เรียนเพื่อนสมาชิก

กระทู้นี้ เราจะทะยอยเขียนเรื่อยๆ อาจใช้เวลานานหน่อยนะคะ ใจเย็นๆ กันนะคะ

เริ่มจากการจุดไฟจากดวงอาทิตย์ด้วยวิธีดั้งเดิม จากนั้นให้เพื่อนๆ เข้าฌานสี่นะคะ

เวลาออกจากฌานสี่ค่อยๆถอนออกมาคล้าย เอนจิ้นเบรคค่ะ

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

จากนั้น ให้จุดประกายไฟที่เครื่องปฏิกรณ์นะคะ ตามภาพค่ะ 37E4AFA4-6F67-4F55-AF8E-57619EECB688.png

3. Suryar

ให้ทำกสินไฟโดยการจ้องเปลวเทียน แล้วจะเห็นเป็นสีรุ้งไล่เป็นชั้นๆ จากนั้น เอาอารมณ์ความเย็นมาจับที่ภาพกสิณ เป็นการระบายความร้อนในกาย เมื่อรู้สึกว่าตัวหดเล็กลง ก็อย่าตกใจ ให้ค่อยๆ เข้าฌานสี่ สาม สอง หนึ่ง หากตัวขยาย ก็เข้าฌาน หนึ่ง สอง สาม สี่ จนเกิดวสี

ทั้งนี้ ต้องควบคุมการเกิด chain reaction ให้ได้ค่ะ

4. Suryar

เมื่อเตาปฏิกรณ์เกิดความเสถียร ให้เดินกุฑาลิณี จากจักระหนึ่งถึงจักระที่เจ็ด

เพื่อให้พลังงานเกิดความสมดุล

ทั้งนี้ อาจจะใช้โทรศัพท์เพื่อเดินกุฑาลิณีไปยังสถานีที่มีเตาปฏิกรณ์ที่อยู่ห่างออกไปก็ได้ เพื่อสร้างความสมดุลของพลังงาน

5. Suryar

เมื่อมีของเสีย ให้ทำการถ่ายของเสียจากเตาปฏิกรณ์ไปยังถังขยะ แล้วทิ้งไปยังหลุมดำตามวิธีที่กล่าวไว้ในคัมภีร์สุริยันต์-จันทรา ที่เคยตั้งกระทู้ไว้แล้ว

การกำจัดหลุมดำนั้น ให้เอาไปทิ้งในมิติที่คนเข้าไม่ถึงเพื่อไม่ให้เกิด domino effect

6. Suryar

ขอให้กระทู้นี้เป็นประโยชน์ต่อชาวโลกและเพื่อนสหายทั้งหลายนะคะ

และขอให้ทุกท่านใช้พลังงาน cold fusion อย่างมีสติ เพราะถึงแม้จะเป็นพลังงานฟรีแต่ของเสียจากเตาปฏิกรณ์นั่นกำจัดยากมาๆๆๆค่ะ

7. Suryar

ป.ล. สาเหตุที่เราไม่เคยจดสิทธิบัตรเลยเนื่องจาก อยากให้กระทู้นี้ เป็นอุทาหรณ์ สอนใจทุกท่านว่า คนไทยนั้น มักจะถูกขโมยทรัพย์สินทางปัญญาเสมอ เนื่องจากไม่มีการเคารพสิทธิซึ่งกันและกัน นั่นเอง

ท้ายสุด ขอขอบคุณรูปภาพ cold fusion จาก google นะคะ

8. MUSAFA

MUSAFA MUFASA AL-AMYADH

24 สิงหาคม 2017
    เพิ่มเติมนะ การกำจัดหลุมดำ(ถุงขยะ) ไม่ควรทิ้งเพ่นพ่าน แต่ควร(ต้อง)ทิ้งให้เป็นที่เป็นทาง ลองหาข้อมูลแหล่งบำบัดจิต หรือสถานีบำบัดจิต (เหมือนที่รับบำบัดน้ำเสียให้เป็นน้ำสะอาด) ...... นะครับ
    ...เครื่องปฏิกรณ์นี้ ถ้าฝึกได้แล้ว ต่อไปลองต่อยอด อย่างการสร้างนวัตกรรม แปลงจักรกระให้สร้างพลังงานอื่นๆจากเครื่องปฏิกรณ์ คล้ายเอาไฟฟ้าจากโซลาร์เซลล์/กังหันลม มาใช้กับเครื่องปั๊มน้ำ ทำได้แล้วต่อยอดพัฒนาไปเรื่อยๆ สู้ๆ

9. Suryar

ขอบคุณท่าน musafa สำหรับกำลังใจและคำแนะนำนะคะ

จะค่อยๆต่อยอดไปเรื่อยๆนะคะ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขและเจริญในธรรมค่ะ