Happy B-D to คุณเต๋า(หนุ่มเหลือน้อย)

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 15 มิถุนายน 2005.

1. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    55+ Mr.free willy

2. ศดานัน

ศดานัน เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2004
    [Embarrass เอิ่ม...ก็.....

เป็นชื่อของความน่ารักไร้เดียงสาและมิตรภาพที่อบอุ่นน่ะค่ะ พี่หนุ่มน้อย

3. ไอ้ใบ้

ไอ้ใบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ดานัน หน้าพี่เหมือนวิลลี่ แมคอิน... ไม่ใช่วิลลี่นั้น

4. ไอ้ใบ้

สุขสันต์เช่นกันครับ คุณอำ ทราบข่าวว่าช่วงนี้ยุ่ง ชอบยืนอยู่หน้า หม้อ (ก๋วยเตี๋ยว) งานคงยุ่งนะครับ มีอยู่ช่วงหนึ่งผมก็เคยยืนอยู่หน้าหน้า หม้อ (กลับข้าว)เหมือนกัน ทราบดีครับว่าเหนื่อยขนาดไหน......สบายดีนะครับ

5. ดวงแก้ว

ดวงแก้ว เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2005
    กาทู้...มาแรง
    สงสัยปีนี้...เฮงกระชูดดด

6. หนูจ๋อย

หนูจ๋อย สมาชิก

17 พฤศจิกายน 2004
    โอ๊ะ โอ

เอ...อวยพรวันเกิดผู้ใหญ่ ทำไงดีนะ
    งั้น หนูจ๋อย ฝากคุณยาย จอมซ่าส์ ปฏิบัติการ อวยพรผู้ใหญ่ให้แล้วกันค่ะ
    ความหนุ่มเหลือน้อย .....ก็ต้องรักษาไว้ให้ดีๆ ใช่ไหมคะ
    หนูจ๋อย ขอให้คุณยายช่วยไป กระซิบ ข้างๆ หู เจ้าของวันเกิด ละกัน

ปล. กระซิบ เบาๆ 50 เดซิเบล นะคะ ไม่ใช่ตะโกน

7. ไอ้ใบ้

หวัดดีจ๊ะ หนูจ่อย สุขสันต์เช่นกันครับ ขอตัวก่อนนะครับ มี ร้านหมูกระทะอันดับหนึ่งของจังหวัด รออยู่ ไปก่อนนะ จะกินเผื่อทุกคนครับ วับ.....

8. กระสือข้างส้วม

กระสือข้างส้วม เป็นที่รู้จักกันดี

1
    (^) H a p p Y B i r t H D a Y to U naka !!!

เอารูปตอนเด็ก ๆ ของพี่หนุ่มเหลือน้อยมาแฉ หุหุ :p

9. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

โห...อิจฉาครอบครัวอุ่นรักจังเรย ทานให้พุงกางเรยนะคะที่รัก... แล้วอย่าลืมวิดพื้นลดพุงหลังงานเลี้ยงด้วยนะคะ ไม่ต้องกลัวใครไปแอบใต้เตียงหรอกนะคะเต๋า!!! ตามสบายจ้าที่รัก

น้องจ๋อยเชื่อม๊ะ ตอนยายลอคเอ้าท์ไปทานข้าว แล้วเร่ไปทำอย่างอื่นนาน พี่หนุ่มฯต้องส่งพลังจิตมาตามเลยนะคะ ...พอสักพักยายก้อแหกปากกรอกไปตามสาย นี่ถ้ายายไม่โทไปสงสัยขับรถไม่ไหวแน่ๆ เรย!!! คนขี้งอนแต่ปากแข็งนะ ชอบให้เราด่าถึงมีแรง?... สงสัยยายจะมีอาชีพรับด่าทั่วราชอาณาจักรแระ บอกเขมรไปเมื่อคืนว่ายายนี่ด่าคนไม่เป็นเจงๆนะเค๊อะ?!!... อิอิ... ได้คำเดียวสั้นๆ เท่าที่เห็นเมื่อวานนั้นล่ะ ...เพราะเลี้ยงมาแต่เด็กที่บ้่านนอกจ้า แหะๆๆ...
    กาสือคนไหนเต๋า อีกคนน่ะพี่นายเหยอ?... อิอิ...

10. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    HBD p'TAO ..... wish you all the best kah

11. DevilBitch

เด...ถ้าพรุ่งนี้โทหาพี่เต๋าของเดให้ถามด้วยนะว่า...สร่างเมาจากงานเลี้ยงยังคะ... แล้วเดกับพี่เต๋าตกลงกันก่อนนะคะว่าใครจะเป็นฝ่ายคุยใ...ครจะเป็นฝ่ายฟัง ให้เวลากันด้วย?... จะได้ไม่ต่างคนต่างคุย อิอิ...

น้องแก้วจ๋า เงินส่วนที่เกินจากค่าเชิฟเวอร์ของยาย ให้บริจาคร่วมสร้างพระไตรฯในนามพี่เต๋า (Jirasak Intaratat) นะคะ... ยายสร้างให้เค้าค่ะ ...เค้าสร้างให้ยายเยอะแล้ว ?...เต๋ารับกองบุญเลยนะ ยกมือสาธุสิคะ !...เออ ...ขอให้บารมีปกป้องนะเต๋านะ...

12. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

129
    สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดนะครับคุณคนหนุ่มเหลือน้อย
    และขออนุโมทนาบุญด้วยจ้า

13. ไอ้ใบ้

ผมยกให้ปู่นายเป็นเด็กคาบบุหรี่ดีกว่าครับ เพราะผมไม่สูบบุหรี่ ส่วนผม ถนัดใช้ลิ้นครับ แผลบๆๆๆๆ ......หวัดดีหนุ่มชัย อยู่ที่โน่นสบายดีมั้ย พี่เกือบได้ไปอยู่กับ แมนยู..แล้วล่ะ เสียดายทีม ลิเวอร์ปูน ซื้อตัวไปแบกปูนเสียก่อน ฮ่าๆๆๆ สบายๆๆนะ

14. paang

1
    อ๊ะ..ยอมยกให้ง่าย ๆ ด้วยแฮะ ระวังโดนขายายนะคะ.
    ที่เห็นนั่นน่ะ ยายขานะคะนั่น...

15. ไอ้ใบ้

เมื่อวานกินเผื่อทุกคน (กลัวไม่คุ้มตักแต่หมู/ไก่/ตับ) งกอ่ะครับ ตอนเช้าท้องเสีย อาหารไม่ย่อย ต้องกินยาธาตุน้ำขาวตรากระต่ายบิน ซักพักเด.โทร.มา ผมไม่ได้คุยเลย เด็กของยายคุยเก่งทุกคน เชื้อแรงจริงๆ สงสัยถ้าได้รวมครบทีม ประสาทกินแน่.....

16. paang

1
    ยายจ๋าเค้าว่ายายอ่ะค่ะ..
    ขอปฏิเสธเสียงแข็งเลยนะคะ
    ถ้าเรารวมกันครบทีม เราจะสงบเรียบร้อยค่ะ
    ยายว่างัยเราว่าตาม...จริง ๆ นะคะ...

17. DevilBitch

อ้าว...งั้นคนฟังคงลงแดงตายสิ?... เพราะกว่ายายจะว่าจบ... คนฟังกำลังจะแทรงคุยบ้าง หลานๆ ว่าตามยายอีกความยายเท่ากันไม่พอแถมเสิมอีกยาว พอจบคนฟังจะอ้าปาก...ยายเริ่มอีกแระ... ถ้าคนฟังช่างคุยเหมือนกันอย่างพี่เต๋า!... น่ากัวอดคุยแข่งยายกะหลานๆ จนอกแตกตายแน่เรย ...

มิคกี้ยังบอกเรย เดคุยเก่งจัง... ยายบอกว่าถ้าเด +ยาย +กาสือคุยด้วยกันน้ำลายท่วมโลกแน่ๆ ...ขอยืนยันนะ สาวๆ แก๊งค์พลังจิตนักตามยาย คุยทะลุมิติจ้า... อิอิ...

18. Des

Des เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2004
    Day not log in ja

เดย์โทรไปหาพี่เต๋าแล้ว แต่ว่า ..... ไม่ได้มาดูที่ยายพิมพ์ก่อนอ่ะค่ะ เลยไม่ได้บอกอะไรไปเลย แย่งกันคุยด้วย 555555 แล้วก็วันนี้มีคนโทรมาจากสุรินทร์แต่เดย์ไม่อยู่บ้าน แล้วไม่ได้ทิ้งเบอร์หรือชื่อไว้เลย เลยไม่รู้ว่าใช่พี่เต๋ารึป่าว

19. k.b.

k.b. บุคคลทั่วไป

พี่ไม่ได้อยู่สุรินทร์จ๊ะ สงสัยเป็นคนอื่น พี่อยู่ k.b.ครับ

20. DevilBitch

Yai kon Tor.Ra-Sub to Des in the afternoon (Thai time)...Sweden Ja....555..how can he knew that Yai from Surin Jah...(||)

I told him that ...this is Ermduen calling from Sweden Ka...