Happy Birthday to WebSnow

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 4 กุมภาพันธ์ 2005.

1. moreneed

moreneed เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ..
    ฟังแล้วยิ้มแทนเลย เป็นของขวัญวันเกิดที่น่ารักมากเลยครับ
    เหมาะแล้วที่เก็บไว้ฟังนานๆ เน๊าะ ;) ขอให้มีความสุขมากๆ ครับผม

::

2. karnjanikarn

karnjanikarn เป็นที่รู้จักกันดี

Happy Birthday ค่ะ
    ขอมีความสุขมากๆทั้งในทางโลก และทางธรรมนะคะ
    ขอชื่นชมความน่ารักน่าประทับใจของพี่เชอรี่ด้วยค่ะ
    (เป็นสุขใจที่ได้ฟัง)
    (good)

รัก.
    กัลชณิกานติ์ ธีรสุชานันท์

3. mali

mali เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2005
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ เว็ปสโนว์

4. Vay

Vay Active Member

Happy Birth Day ครับ
    ขอให้มีความสุขและเวปมีคนเข้ามาใช้เยอะๆนะครับ

5. DITCE

DITCE ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

...สุขสันต์วันเกิดครับ...

6. joni_buddhist

joni_buddhist Legal returns ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    203
  7. deneta

deneta เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2005
    HAPPY BIRTH DAY TO YOU.

(^) (^)(^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^)
    HAPPY BIRTH DAY TO YOU.
    (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) (^) ​

8. แขไฉไล

แขไฉไล สมาชิก

สุขสันต์วันเกิดค่ะ...คุณ WebSnow

9. ชนินทร

ชนินทร พลังจิตนานาชาติ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

สุขสันต์วันเกิดค่ะคุณ WebSnow...

ขออาราธนาพระบารมีแห่งองค์สมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้า พระปัจเจกพุทธเจ้า พระธรรม พระอริยสงฆ์ทั้งหลาย ครูบาอาจารย์ทั้งหลายสืบๆ กันมามีองค์หลวงปู่ปาน และองค์หลวงพ่อฤาษีเป็นที่สุด อีกทั้งพรหมเทพเทวา และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย...

ขอได้โปรดอวยพรให้คุณWebSnowมีความสุขกาย สุขใจ ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บใดๆ มากวนกายกวนใจ มีคนรัก คนจริงใจ ห้อมล้อมอยู่รอบตัว มีความเจริญก้าวหน้าทั้งเรื่องการงาน สิ่งที่ปรารถนา ทั้งทางโลก ทางธรรม ขอให้สำเร็จพระโพธิญาณตามที่ปรารถนาเป็นที่สุดด้วยค่ะ

10. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่เวบสโนว์

11. HONGTAY

HONGTAY ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

27 กุมภาพันธ์ 2007
    กระทู้เรื่องเด่น:
    151
    สุขสันต์วันเกิดครับ คุณเวปสโนว์

12. kwantrakul

kwantrakul เป็นที่รู้จักกันดี

มาร่วมอวยพรด้วยค่ะ น่ารักมาก ๆ เลยคะ ...

13. พริม

พริม เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2004
    <p align="left"><font size="4" color="#800080" face="Academy Engraved LET">...อวยพรย้อนหลังน่ะค่ะคุณwebฯ</font></p>
    <p align="left"><font face="Academy Engraved LET" size="4" color="#800080">ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง </font></p>
    <p align="left"><font face="Academy Engraved LET" size="4" color="#800080">และมีความสุขกายสบายใจน่ะค่ะ...</font></p>
    <p dir="ltr">&nbsp;</p>

14. horwang072

horwang072 เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤษภาคม 2006
    สุขสันต์วันเกิดครับเว๊บสโนว์
    ขอให้มีความสุข สดชื่นและสมหวัง ในสิ่งที่ปารถนานะครับ

15. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

โทษทีนะคะน้องรัก เมื่อวานเน็ตยายผีป่าโดนตัด เลยเข้ามาอวยพรไม่ทันเวลา

อ้าว...ขอให้ชัยสมหวังทุกประการนะจ๊ะน้องรัก