Internet Download Manager(IDM) 7 FULL ไม่ต้องแครก

ในห้อง 'คอมพิวเตอร์ & อินเตอร์เน็ต' ตั้งกระทู้โดย Partiharn, 19 มีนาคม 2012.

1. Partiharn

Partiharn เป็นที่รู้จักกันดี

เครื่องมือสำหรับการเพิ่มดาวน์โหลดความเร็วได้ถึง 5 เท่าและสำหรับ resuming, ถ้าเกิดปัญหาในเครื่องคอมของคุณ ก็สามามาดาว์นโหลดต่อได้ และได้เร่งปรับตัวเพื่อดาวน์โหลดเสียง MP3, FLV และวิดีโอ MPEG ไฟล์

IDM_7.0_FUll_PinocchioFX.exe

2. fight001

fight001 เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    ขอบคุณมากนะครับ

3. คนเฝ้าดู

คนเฝ้าดู เป็นที่รู้จักกันดี

ลงแล้วเป็น 5.2 ไม่ใช้ 7.0

4. nujaide

nujaide Active Member

27 พฤษภาคม 2012
    ดีที่สุดกับ Internet Download Manager 6.11 Full Version Serial Number Giveaway

▶ Internet Download Manager 6.11 Full Version Serial Number Giveaway .
    ▶ IDM 6.11 is the fastest Internet download manager that increases your download by a staggering 500%.
    ▶ It is generally priced at $29.95.
    ▶ Get free Internet Download Manager 6.11 serial number registration key full version free download with our exclusive giveaway.

▶ Download Link.

idman611.rar

DownloaD
    Pass แตกไฟล์ pass แตกไฟล์.rar
    ***โหลดแล้ว ไม่ขออะไรมากไปกว่าคำว่า ขอบคุณครับ***
    -วิธี DownloaD คลิกที่ลิ้ง รอนับถอยหลัง แล้วกด skip เท่านั้นก็ขึ้นหน้าเว็บให้ Download กันง่ายๆแล้วครับ
    -สำหรับไฟล์ไหนเสีย แก้ไขไม่ได้ ให้ลองใช้โปรแกรม นี้ดูนะครับ
    โปรแกรมซ่อมไฟล์ที่เสีย จะได้ไม่ต้องเสียเวลา ในการหาโหลดใหม่ครับ
    Download ได้ที่นี้ครับ
    RAR Recovery Toolbox v1.1.10.21 FULL by nujaide.rar

5. scyn

scyn สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2005
    Download Manager 6.11 Full Version Serial Number Giveaway

สุดยอดมาก...ขอบคุณครับ

6. oomixoo

oomixoo สมาชิกใหม่

25 สิงหาคม 2005
    ขอบคุณครับ ใครทดลองใช้แล้วดี อย่าลืมซื้อของผู้ผลิตกันด้วยนะครับ

7. excellent2012

excellent2012 สมาชิกใหม่

25 กรกฎาคม 2012
    ใช้งานดีมากครับช่วยดาวโหลดได้ดีเลยทีเดียว

8. wee suwan

wee suwan สมาชิก

27 กรกฎาคม 2012
    IDM 6.11

:cool: ขอบคุณครับ :cool: (k)

9. fantasiaz

fantasiaz สมาชิกใหม่

23 กรกฎาคม 2012
    ขอบคุณนะครับ สำหรับโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดดีๆ ที่มีประสิทธิภาพ ช่วยในการดาวน์โหลดไฟล์ได้หลากหลายนามสกุล พร้อมทั้งเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลดไฟล์ ได้มากถึง 500% สุดยอดจริงๆ เลยครับ IDM 6.11 :cool:

10. ใส้เดือน

ใส้เดือน เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบคุณมากๆ ครับ

11. thavornsiripat

thavornsiripat สิ่งใดไม่เปลี่ยนแปลง ไม่มี เป็นธรรมดา เช่นนั้นเอง

3 มิถุนายน 2006
    ขอบคุณครับ

12. sirakan

sirakan เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2012
    ขอบคุณคะ
    หนูลองใช้แล้วช่วยให้โหลดเร็วขึ้นมากเลยคะ :cool:

ลองเข้าไปตั้งค่านะคะใน setting
    เข้าไปที่การเชื่อมต่อ
    ชนิดการเชื่อมต่อเลือกเป็น อื่นๆ ใส่ค่า 100000000 bps
    แล้วเลือกจำนวนการเชื่อมต่อเป็น 16

13. nuttiya1

nuttiya1 สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากๆ เลยนะครับ :cool:

14. chaanont

chaanont เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอบคุณครับ กำลังต้องการอยู่พอดี

15. khunfongbeer

khunfongbeer เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2012
  16. ์Gang

์Gang สมาชิกใหม่

IDM autosetup full [MF]

IDM Internet Download Manager 6.05

auto setup full [Mediafire]

โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดเพื่อทำให้การดาวน์โหลดของคุณดูง่ายขึ้น
    เพราะระบบทำการช่วยดาวน์โหลดให้รวดเร็วยิ่งขึ้น วิธีการใช้งานก็แสนง่าย
    อีกทั้งตัวนี้ได้ถูกทำให้ setup โปรแกรมด้วยตนเอง และยังเป็นฉบับที่มีการแคร็กให้เป็นตัวเต็มอีกด้วย

ขออนุญาติครอบลิงค์ ต่อเดียวนะครับ

Link : http://bc.vc/zuk1Sb