Logo Web

ในห้อง 'ประกาศจาก เว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 17 กันยายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    ภาพต้นแบบ ส่งให้โรงงานหรือใครจะเอาไปลองทำอะไรดู
    ภาพที่มีพระซ้อนกัน ผมทำเล่นๆ

สำหรับ file คือ PALUNGJIT_logo_design คือ photoshop มี layer ต่างๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. pattarawat

pattarawat เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2006
    เห็นด้วยอย่างยิ่งกับคุณ WebSnow ครับ

เห็นด้วยกับความคิดของคุณ WebSnow ครับ ประกอบกับได้อ่านข้อเสนอแนะของหลวงพี่เล็ก ทำให้มั่นใจมากขึ้นครับ ...

ถ้ามีกิจกรรมอะไรน่าสนใจแบบนี้อีกก็ดีนะครับ
    รู้สึกชาวเว็บพลังจิตจะชอบซะด้วยครับ
    (verygood)

3. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    แอนส่ง ไปให้เขาสอง files เลย PSD สำหรับเขาไปแต่งก่อนพิมพ์ได้

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้