MIB กับการเจอ UFO ที่เมืองไทย

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Mokeeyah, 1 ตุลาคม 2005.

1. Mokeeyah

Mokeeyah เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2005
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 สิงหาคม 2018
  2. จันทร์เจ้า

จันทร์เจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004
    คิดว่าเขาคงจัดการเฉพาะคนที่สามารถเปลี่ยนความคิดของมหาชนได้เท่านั้น
    คนไทยที่เห็นเป็นชาวชนบท ใครๆก็คิดว่าอยากดัง ไม่น่าจะโดนหรอก
    ตอนนี้ข่าวก็เงียบไปแล้วนิครับ สงสัยเจอข่าวมนุษย์ต่างดาวยางกัน
    เลย เงียบ + หน้าแตก กันเป็นแถวเลย

3. ป้อม

ป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2005
    หน่วย MIB ในชุดสีดำ

ไม่รู้ที่อเมริกามีหน่วยนี้จริงหรือเปล่าก็ไม่ทราบ น่าทำภาค 3 ออกมาได้แล้วดูแล้วตลกดี :cool:

4. sornchai-k

sornchai-k เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    ก็บอกแล้วว่าเห็นจริง ยังว่าเป็นดาวยง ดาวยางอะไรอีก คนเห็นตอนนี้ ก็ตาบอด ด้วย แล้ว คิดว่าเป็นอะไร ก็เห็นแสงไง ใครคิดว่าอยากดัง คุณดูถูกคนบ้านผมมากไปแล้ว<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

5. จันทร์เจ้า

จันทร์เจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004
    คุณพูดถึงผมหรือเปล่า
    ผมไม่ได้ดูถูกนะครับ
    ผมเชื่อว่าพวกเขาเห็นจริง
    แต่โดนปิดข่าว ด้วยข่าวมนุษย์ต่างดาวยาง
    พอหน้าแตกกันแล้ว ก็ไม่มีใครอยากพูดถึงข่าวนี้อีก
    ดังนั้นพวกเขาไม่น่าตกเป็นเป้าหมายสังหารของ MIB

ผมจึงคิดว่าคุณคงโมโหเพราะผมใช้คำว่า "หน้าแตก"
    แต่คำว่า "หน้าแตก" ที่ผมใช้ในที่นี่เกิดจากการถูกปิดข่าว
    ไม่ได้หมายความว่าเกิดจากการโกหกอยากดังครับ