ONElostsoul กลับมาละ..จะถามอะไรก็ถามเลยนะ..

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 7 มีนาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010
    ลองไปทำบุญซื้อที่ถวายวัดแล้วอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรนะคะ
    แล้วเชิญที่กระทู้ของศิษย์พี่ "สายฝนฉ่ำเย็น"

เราตอบไม่ได้แล้วค่ะ

2. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

ว่ายังไงคุณหมอ..^^ สาธุเช่นกัน

3. OneLostSoul

สาธุ.. แนะนำให้จัดตั้งเป็นกองทุน ระดมเงินทุนเพื่อเลี้ยงดูเด็กกำพร้า..
    เหมาะกับคุณที่สุด..

4. OneLostSoul

สบายดีจ้า แล้วคุณล่ะ เป็นยังไงมั่งชีวิต?? ^^

5. OneLostSoul

55 ดุแม่น...

ดุจริง ๆ นะ

6. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

อย่าให้อ้อย้ายไปกระทู้อื่นนะ ไม่อยากไป
    หมอเจี๊ยบก็อยู่ พี่สายฝนฉ่ำเย็นก็อยู่ แสดงว่าที่นี่น่าอยู่

7. คนบุญน้อย

คนบุญน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดีน้องเก๋เก๋ เข้ามาแวะทักทายไม่ได้คุยกันนานเลย คิดถึงจังเลยจ๊ะ:'(

8. goodgirl

goodgirl สมาชิก

1. "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."

ดิฉันไม่ได้ใส่ข้อความลงไปตอนแรก ต้องขออภัยด้วยคะ

9. windybliss

windybliss Active Member

17 กรกฎาคม 2010
    สาธุ ค่ะ จะเลือกเฟ้นนะคะ 555

10. tnktnk

tnktnk Active Member

29 กรกฎาคม 2010
    ช่ายๆๆๆ ดุด้วย ดูแม่นด้วยคับ แต่ก้อใจดีและจิงใจดี

11. OneLostSoul

งานเข้าค่ะ ตอบแทบไม่ได้เลย

..............................................

ห้วงน้ำ กุหลาบแดง ประภาคาร ภาษา มีอำนาจ เด็ดขาด เฉียบคม ภักดี วิศวกร ดูดาว พรหมวิหาร๔ ทิ้ง!! เจ้าชู้ จิตวิญญาณ งานศิลป์ six sense วันอาทิตย์ ปีมะโรง Healing ฯลฯ T_T
    .......................................................

12. OneLostSoul

1. ความรักจากที่เริ่มคบกันมาก็มีความสุขทุกอย่างนี่นะ เพิ่งจะมีตอนเนี้ยที่มีปัญหาคนนึงก็ทำงานหาแต่เงิน อีกคนก็ไม่เข้าใจก็แรงทั้งคู่แล้วก็ไม่ยอมพูดคุยกันให้รู้เรื่อง ทางแก้ปัญหาคือต้องจับเข่าคุยกันดี ๆ นะ ลดอารมณ์แรง ๆ ลงด้วย พยายามใจเย็น ๆ ยังคบกันได้ต่อนะ แต่เรื่องมีปากเสียงบ้างก็มีเล็กน้อยเป็นเรื่องธรรมดา ส่วนใหญ่มาจากความหวาดระแวงกันน่ะ

2. มีแต่ก้อนเล็ก ๆ นิดหน่อยน่ะค่ะ

13. OneLostSoul

1. ปัญหาของคุณสองคนคือ "ลืมมองสิ่งดี ๆ ที่มีอยู่" ในตัวของกันและกัน คุณไม่ได้ทะเลาะอะไรกันนักหนาเลย มันแค่ทิฐิเท่านั้น หนทางแก้ไขคือก็ต้องคุยกัน สื่อสารกันมาก ๆ อะไรที่ไม่ชัดก็คุยให้เคลียร์ แล้วก็ตระหนักถึงคุณค่าของกันและกัน นึกถึงความสุขเวลาอยู่ร่วมกันให้มาก ๆ ปรับตรงนี้ได้อนาคตก็มีแววว่าความสัมพันธ์จะพัฒนาขึ้นนะ เข้าใจกันได้มากขึ้น

2. ไม่เป็นก้อนใหญ่นะ ได้บ้างเล็กน้อยจากการเดินทาง

14. คนค้นหา

คนค้นหา สมาชิกใหม่

12 กุมภาพันธ์ 2011
    1. "ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง.. ขอถามว่า.........."
    เป็นผู้หญิงค่า อายุ 30 ปี เกิดปีวอก ตอนนี้โสดค่า
    มีปัญหาเรื่องหนี้สินเยอะมาก ไม่สามารถแก้ไขปัญหาได้
    การงานมีปัญหาตลอด ทำงานดี เจ้านายรักไว้ใจ แต่เพื่อนร่วมงานเบียดเบียน ทำให้มีปัญหาที่ทำงานเยอะมาก
    ชีวิตรักเจอแต่คนที่มีคู่แล้วพยายามเข้ามาอยากได้เป็นเมียน้อย แต่เราไม่อยากเป็นกลัวบาปค่ะ
    ต้องแก้ไขปัญหาเหล่านี้อย่างไรดีค่ะ ขอบคุณค่า...

15. OneLostSoul

1. คุยกับคุณแม่ให้ท่านสบายใจ ให้เลิกว้าวุ่นใจ บอกท่านว่าชีวิตคนเรามันอย่างไรก็ไม่พ้นความเปลี่ยนแปลงไปได้ วันหนึ่งเคยดี วันนี้ไม่แน่.. มันเป็นธรรมดาโลก วันหนึ่งเคยรัก..วันนี้หมดรักหมดอาลัยffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ลองถามคุณแม่ดูแล้วท่านระลึกให้ออกว่า ข้อดีในตัวคุณพ่อที่ทำให้คุณแม่รักได้คืออะไร ยังนึกออกอยู่ไหม? สิ่งดี ๆ ที่เคยทำให้คุณพ่อเมื่อก่อน ตอนนี้ยังทำอยู่มั้ย?? เคยรักเค้าเท่าเดิมมั้ย..แล้วตอนนี้คุณแม่ไม่เปลี่ยนเหรอ??<O:p></O:p>
    คุณแม่ก็เปลี่ยน..<O:p></O:p>
    ที่ให้พูดแบบนี้เพื่อท่านจะได้ยอมรับได้กับทุกอย่าง อนิจจังปรากฎให้เห็นตรงหน้าในวัยไม้ใกล้ฝั่ง..ยังนับได้ว่ามีบุญ..<O:p></O:p>
    <O:p></O:p>
    ทำใจให้สบาย เด๋วผู้หญิงคนนั้นก็เลิกไปแล้ว ครอบครัวก็กลับมาดีเหมือนเดิม<O:p></O:p>
    คุณแม่เองก็ต้องทบทวนตัวเองด้วย ว่าตลอดมาเป็นอย่างไรนะคะ<O:p></O:p>
    <O:p></O:p>
    2. เค้ายังไป ๆ มา ๆ ค่ะ ตอนนี้อยากไปเกิดเต็มทีแล้ว ช่วยส่งบุญแรง ๆ ให้มาก ๆ หน่อยค่ะ<O:p></O:p>

16. OneLostSoul

วิรุณ ที่แรกสอบติดสบาย ๆ อีกที่ที่เพิ่งไปสอบสัมภาษณ์มาก็ติดเหมือนกันค่ะ คุณดูว่าออกจะกังวลใจกับที่นี่มากไปหน่อยนะคะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

17. OneLostSoul

วิรุณ ที่แรกสอบติดสบาย ๆ อีกที่ที่เพิ่งไปสอบสัมภาษณ์มาก็ติดเหมือนกันค่ะ คุณดูว่าออกจะกังวลใจกับที่นี่มากไปหน่อยนะคะffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>

18. OneLostSoul

1. คุย ๆ ชิล ๆ ไปก่อน ยังไม่ถึงกับจะปักใจได้ว่าเป็นคู่ สบาย ๆ ไปก่อน ตอนนี้มีมาให้คบก็คบไปแก้เหงา<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    2. ไม่ได้ย้ายนะ แต่คุณ..ไม่ได้มีความสุขนี่ เหมือนโดนแขวน<o:p></o:p>

19. Mccarthney

Mccarthney เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2009
    ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมให้แก่คุณ OneLostSoul (ผู้ทำนาย) หากว่าคำทำนายนั้นก่อให้เกิดความผิดพลาด หรือก่อให้เกิดกรรมใหม่อันใดขึ้นมา ข้าพเจ้าซึ่งเป็นผู้ขอรับคำทำนาย จะขอรับกรรมทั้งหมดทั้งสิ้นไว้เอง..

ข้าพเจ้าจะทำบุญตามกำลังศรัทธาของตัวเองเท่าที่มีปัญญาและความสามารถต่อไปครับ

ขออนุโมทนาสาธุครับ

เหมียวอยากรุ้เรื่องเรียนอ่ะ ว่าถ้า ทำ Thesis จะรุ่งป่าว แล้วเรียนครั้งนี้จะประสบความสำเร็จมากน้อยแค่ไหนครับ

งานที่ทำอยู่เวิร์คไหมครับ แล้วมีแววได้เปลี่ยนหรือย้ายอะไรอีกไหมครับ

ความรัก เป็นยังไงบ้างเอ่ย ขอบคุณ คุณ
    OneLostSoul สุดสวยยยยยยมากครับ ^ ^~

20. OneLostSoul

การงานของสามี ไปได้เรื่อย ๆ ค่ะรุ่งเรืองดี ส่วนสุขภาพ ทางคุณสามีเองไม่ค่อยดูแลตัวเองเท่าไหร่นี่คะ แล้วปกติก็ไม่ค่อยเป็นอะไรบ่อยแต่บทจะเป็นก็เป็นขึ้นมาเลย ลองพากันไปตรวจอวัยวะที่เกี่ยวกับอวัยวะสืบพันธ์หน่อยมั้ยคะ ลองตรวจดูจะได้สบายใจค่ะ
    <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ส่วนเรื่องการขายของในเนต ทำไปเลยค่ะ รุ่ง..^^ บั้นปลายก็อยู่สบายเมืองนอกเมืองนากับสามีนั่นแหล่ะค้า...<o:p></o:p>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้