R.I.P Robin Gibb (Bee Gees)

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย Pinit, 21 พฤษภาคม 2012.

1. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ขอร่วมไว้อาลัยนักร้องนำวง Bee Gees
    เจ้าของเพลงดัง I Started A Joke

<IFRAME height=315 src="http://www.youtube.com/embed/Ft9AT6SwCXI" frameBorder=0 width=420 allowfullscreen></IFRAME>​

Bee Gees
    (sing)​

2. ชมพู่หวาน

ชมพู่หวาน เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2012
    มาร่วมรำลึกและอาลัยนักร้องนำวง Bee Gees เจ้าของเพลงดัง I Started A Joke...ด้วยคนค่ะ

3. green_apple

green_apple เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วงนี้เราสูญเสียศิลปินที่มีคุณภาพไปหลายคน
    แต่เชื่อว่าเราไม่เคยสูญเสียบทเพลงอันทรงคุณค่า
    ที่พวกเขาได้ขับกล่อมก้องกังวาลทั่วโลกใบนี้
    อยู่ในใจเสมอ...หลับให้สบายค่ะ

...

มาร่วมไว้อาลัยค่ะ T_T

4. จริยากุ

จริยากุ เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2010
    ครบ 1 ปีที่ห่างหายจากห้องแชท นัดพีๆๆ เพื่อนๆๆ ทุกคนห้องแชท 14 กพ.58 ค่ำๆๆค่ะ ฝากพี่พินิจ พี่เอปเปิ้ลเขียวช่วยบอกเพื่อนๆๆด้วยค่ะ อิอิ ช่วยเปิดเพลงให้ก็จะดีมากๆๆค่ะ:boo::boo: