Save บทความ งานบอกบุญ ในเว็ปพลังจิตไม่ได้ครับ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย newborn, 13 สิงหาคม 2012.

1. newborn

newborn เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    กระผมSave บทความ งานบอกบุญ ในเว็ปพลังจิตไม่ได้ครับ
    กระผมชอบอ่านบทความธรรมะ งานบอกบุญต่างๆ และบทความอื่นๆที่น่าสนใจ ก็จะ Save as เก็บไว้อ่านอีก แต่ไม่สามารถ Save ได้ครับ ฝาก ผู้ดูแลเว็ปช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ

2. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

ติงใช้วิธีสำเนาไปวางในเวิร์ดแล้วค่อยบันทึกค่ะ