Still Loving You - Scorpions By BiBoon

ในห้อง 'เพลงต่างประเทศ' ตั้งกระทู้โดย ดอกใบบุญ, 30 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก: แก้ไข
  1. ดอกใบบุญ

ดอกใบบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

Still loving you
    Scorpions
    By BiBoon

fairy3fairy3fairy3
    Time, it needs time
    To win back your love again.
    I will be there, I will be there.
    Love, only love
    Can bring back your love someday.
    I will be there, I will be there.
    Fight, babe, I'll fight
    To win back your love again.
    Love, only love
    Can break down the walls someday.
    If we'd go again
    All the way from the start,
    I would try to change
    The things that killed our love.
    Your pride has build a wall, so strong
    That I can't get through.
    Is there really no chance
    To start once again?
    I'm loving you.
    Try, baby try
    To trust in my love again.
    Love, our love
    Just shouldn't be thrown away.
    The things that killed our love.
    Your pride has build a wall, so strong
    That I can't get through.
    Is there really no chance
    To start once again?
    Yes I've hurt your pride, and I know
    What you've been through.
    You should give me a chance
    This can't be the end.
    I'm still loving you.
    I'm still loving you,
    I need your love.
    I'm still loving you.
    Still loving you, baby...

(rose)(rose)(rose)​

เวลา,จำเป็นต้องใช้เวลา
    ที่จะพิชิตคืนมาซึ่งความรักของเธออีำกครั้ง
    ฉันจะอยู่ที่นั่น,ฉันจะอยู่ที่นั่น

ความรัก,ความรักเท่านั้น
    จึงสามารถนำกลับมาซึ่งความรักของเธอสักวัน
    ฉันจะอยู่ที่นั่น ,ฉันจะยังคงอยู่ที่นั่น

ต่อสู้,ที่รัก,ฉันจะต่อสู้
    เพื่อให้ได้มาซึ่งความรักของเธออีกครั้ง
    ฉันจะอยู่ที่นั่น,ฉันจะอยู่ที่นั่น

ความรัก, ความรักเท่านั้น
    ที่จะสามารถทะลายกำแพงขวางกั้นวันใดวันหนึ่ง

หากเราจะก้าวต่อไปอีก
    ตลอดทางทั้งหมดนับจากจุดเริ่มต้น
    ฉันจะพยายามเปลี่ยนสิ่งต่าง ๆ
    ซึ่งสิ่งต่าง ๆนั้นได้พิฆาตรักของเรา

ทิฐิมานะของเธอได้สร้างกำแพงที่แข็งแกร่งมาก
    จนฉันไม่สามารถฝ่้าฟันเข้าไปได้
    เวลา,จำเป็นต้องใช้เวลา
    ที่จะพิชิตคืนมาซึ่งความรักของเธออีำกครั้ง

ความรัก,ความรักเท่านั้น
    จึงสามารถนำกลับมาซึ่งความรักของเธอสักวัน
    ฉันจะอยู่ที่นั่น ,ฉันจะยังคงอยู่ที่นั่น

ต่อสู้,ที่รัก,ฉันจะต่อสู้
    เพื่อให้ได้มาซึ่งความรักของเธออีกครั้ง

ความรัก, ความรักเท่านั้น
    ที่จะสามารถทะลายกำแพงขวางกั้นวันใดวันหนึ่ง

หากเราจะก้าวต่อไปอีก
    ตลอดทางทั้งหมดนับจากจุดเริ่มต้น
    ฉันจะพยายามเปลี่ยนสิ่งต่าง ๆ
    ซึ่งสิ่งต่าง ๆนั้นได้พิฆาตรักของเรา

ทิฐิมานะของเธอได้สร้างกำแพงที่แข็งแกร่งมาก
    จนฉันไม่สามารถฝ่้าฟันเข้าไปได้
    ไม่มีโอกาศอีกแล้วจริง ๆ หรือไร
    ที่จะเริ่มต้นอีกครั้งหนึ่ง
    ฉันยังคงรักเธออยู่้น๊ะ

พยายามหน่้อย,ที่รัก พยายาม
    พยายาม เชื่อมั่นในรักของฉันอีกสักครั้ง
    ฉันจะยังคงอยู่ที่นั่น,ฉันจะอยู่ที่นั่น

รัก,รักของเรา
    ไม่ควรถูกโยนทิ้งออกไป
    ฉันจะยังคงอยู่ที่นั่น,ฉันคงอยู่ที่นั่น

ถูกแล้ว ฉันได้ทำลายทิฐิมานะของเธอ
    ฉันรู้ถึงสิ่งที่เธอประสบผ่านมา
    เธอควรให้โอกาศแก่ฉัน
    สิ่งนี้ไม่อาจเป็นจุดสิ้นสุด

ไม่มีโอกาศอีกแล้วจริง ๆ หรือไร
    ที่จะเริ่มต้นอีกครั้งหนึ่ง
    ฉันยังคงรักเธออยู่้น๊ะ

พยายามหน่้อย,ที่รัก พยายาม
    พยายาม เชื่อมั่นในรักของฉันอีกสักครั้ง
    ฉันจะยังคงอยู่ที่นั่น,ฉันจะอยู่ที่นั่น

รัก,รักของเรา
    ไม่ควรถูกโยนทิ้งออกไป
    ฉันจะยังคงอยู่ที่นั่น,ฉันคงอยู่ที่นั่น

ถูกแล้ว ฉันได้ทำลายทิฐิมานะของเธอ
    ฉันรู้ถึงสิ่งที่เธอประสบผ่านมา
    เธอควรให้โอกาศแก่ฉัน
    สิ่งนี้ไม่อาจเป็นจุดสิ้นสุด

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 ธันวาคม 2019
  2. ดอกใบบุญ

สุขสันต์วันศุกร์ บุญรักษาบารมีคุ้มครองทุกท่านจ้า สาธุจ้า

ทานข้าวกันจ้า เมนูเช้านี้ ข้าวต้มกับเกลือกับสาหร่ายจ้า
    แซบหลาย อิอิ

3. ดอกใบบุญ

เพราะมากเลยจ้า มากที่สุดในโลกจ้า อิอิ

ทานน้ำเต้าหู้กับช็อคโกแลตจ้า อร่อยจ้า ลดความผอมนะ ฮ่าๆๆ หิวๆๆๆ จ้า

4. ลุงแมว

ลุงแมว เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2005
    โห เยี่ยมไปเลยน้องใบบุญ

เพลงนี้เพลงโปรดด้วย

เพราะที่ 2 ของโลกเลยครับ ที่ 1 ใต้เกิ้ง ฮ่า ๆ ๆ

Style Soft Rock แบบนี้เดี๋ยวพี่เอามั่งดีกว่า ^^

5. ลุงแมว

ลุงแมว เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2005

จะได้อ้วน ๆ ^^

6. ดอกใบบุญ

ขอบคุณใต้เกิ้ง (แฟนคลับของใบบุญจ้า หุหุ)...ขอบคุณที่สุดในโลกจ้า อิอิ

7. ชมพู่หวาน

ชมพู่หวาน เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2012
    เก่งแล้วนะคะคุณใบบุญ ร้องคนเดียวได้แล้ว ยอดเยี่ยมค่ะ :cool::cool:

8. ดอกใบบุญ

ขอบคุณพี่แมวจ้า...มาเร็วไปเร็วนะใบบุญยังไม่ได้คุยเลยไปซะแล้วจ้า :'(

ไม่นะใบบุญที่ 1 ใต้เกิ้งที่ 2 ตางหากจ้า หุหุ
    วันนี้ห้องอัดเสียงใบบุญว่างจ้า และนอนไม่หลับด้วย
    เลยนั่งซ้อมเพลง I swear อยู่จ้า

เพลง Still Loving You เพลงโปรดพี่แมวเหรอจ๊ะ
    งั้นร้องแปะบอร์ดเร็วๆนะคะ ใบบุญรอฟังอยู่
    (ใต้เกิ้งฝากบอกว่า รอฟังเหมือนกันจ้า อิอิ)

9. ดอกใบบุญ

ขอบคุณคุณชมพู่หวานจ้า มาให้กำลังใจอีกแล้ว ดีใจจังเลยจ้า

10. ดอกใบบุญ

โห...พี่แมวจ๋า ของโปรดเลยจ้า และตอนนี้กำลังหิวอยู่เลยจ้า โอ๊ยยย อดทนๆ ไม่ทานๆ อิอิ

อ้วนก็น่ารักจ้า...แต่ทำไมๆ ไม่มีใครรักและคิดถึงเลยจ้า เศร้าจัง ฮ่าๆๆ

11. Thep Tavada

Thep Tavada เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2012
    เพราะจัง เพราะนี้ร้องยากมากนะ

12. ดอกใบบุญ

ขอบคุณปู่จ้า...ที่แวะมาให้กำลังนะ
    เพลงสากลสำหรับใบบุญยากเลยจ้าปู่
    เพราะใบบุญไม่เก่งภาษา อ่านมะออกจ้า อิอิ
    ร้องไปยังขำตัวเองเลยจ้า แต่จะซ้อมนานๆก็ไม่ได้จ้า
    เพราะว่าเดี๋ยวไม่มีเพลงมาแปะบอร์ดจ้า
    เอาพอเป็นเพลงก็ โอน้อ อิอิ

13. ดอกใบบุญ