The Top Secret1 ภาษาไทย ม้วนที่1-2

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย papanpana, 7 พฤศจิกายน 2011.

1. papanpana

papanpana สมาชิกใหม่

19 สิงหาคม 2011
  2. papanpana

ผมเชื่อครับ...โดยที่ๆไม่รู้เรืองนี้มาก่อน เมือ7ปีที่แล้วผม26ปีผมทำงานตอนนั้นต่ำแหน่งรองผ.จ.ก ฝ่ายบุลลคแต่ผมตั้งความหวังว่าผมต้องทำได้ผมไปเปิดบ.ของตัวเองผ่านมา7ปี.. สิ่งที่ผมตั้งความหวังก็ประสบว่า..ความคิด...กลายเป็น...จริง...จากเงินลง ทุน..ตอนนี้มีมูลค่า3ล้านเพิ่มขึ้น100เปอร์เซนต์จากที่ลงทุน30กว่าล้าน บาท....เรืองจริงครับ...

3. Numtrn

Numtrn เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2010
    เหมาะที่จะเอาไว้ กระตุ้น พนักงานขายก่อนปล่อยออกสนามรบ .......

ยอดแสนต้องได้ ยอดแสนต้องได้ ๆๆๆๆ

ยอดล้านต้องได้ ยอดล้านต้องได้ ๆๆๆๆๆ

ต้องได้เป็น มงกุฏเพรช ๆๆๆๆๆ

ฮ่า ฮ่า ฮ่า ..... ฝรั่งขายตรง ......ทุนนิยม

4. Kama-Manas

Kama-Manas เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อพิสูจน์ที่ชี้ให้เห็นว่าคุณใช้กฏแห่งการดึงดูดได้เป็นอย่างดี

ก็คือ.. ความสุขที่คุณได้รับจากหัวใจที่เต็มเปี่ยมไปด้วยความรัก

และชีวิตที่สุขสงบ. ไม่ว่าสถานการณ์ภายนอกของชีวิตจะเป็นอย่างไรก็ตาม

5. กางเกงลิง

กางเกงลิง สมาชิก

ถูกต้องเลยครับ เราจะอยู่ในระดับความถี่ที่มีความมั่นใจโดยปริยาย:cool::cool::cool:

6. papanpana

ขอบคุณครับสำหรับทุกความคิดเห็นที่ตอบมาครับ ตอนนั้นผมมีความตั้งใจว่าผม..ต้องทำได้..ผมเชื่อว่า..มันต้องสำเร็จ.และต้องประสบผลสำเร็จภายใน7ปี...จากตอนแรกมีพนักงาน3คน....ปัจจุบันมีพนักงาน11คนที่สาขานี้..เมือครบ7ปี..ธุรกิจก็ประสบผลสำเร็จ....ผมถึงได้มาพบกับหนังสือThe Top Secret...ผมจึงทราบว่าที่ผมได้ทำไปนั้นมันตรงกับข้อความของหนังสือจริง ครับมันทำได้จริงๆ..ตอนนี้ผมเปิดสาขาเพิ่มอีก4สาขาแล้วครับ...ในหนังสือหรือ วีดีโอชุดนี้..มีความลับบางอย่างอยู่ข้างในจริงครับ...แต่ผมคิดว่าอยู่ที่คนอ่านหนังสือหรือดู วีดีโอชุดนี้..จะเชื่อหรือไม่ก็คงจะอยู่ที่แต่ละบุคคล..สำหรับ ผมมันเป็นเช่นนั้นจริงๆครับผมมีหลักฐานจากที่ผมสร้างบริษัทมาด้วยมือและความคิดของผมตอนนี้ผมเป็นกรรมการผู้จักการ อยู่4บริษัทซึ่งแยกออกมาจากบริษัทแรกครับ ถ้าไม่เชื่อผมคิดว่าผมแต่งเรื่องขึ้นมาเอง..ท่านสามารถมาดูได้ครับ...ขอเป็นติดต่อทางข้อความส่วนตัวครับ..เดียวสรรพากรจะถามหาผมอีก....ขอบคุณครับ

7. Kama-Manas

Kama-Manas เป็นที่รู้จักกันดี

กฏแห่งการทำความดีและกฎแห่งการเสียสละมีความสำคัญยิ่งกว่ากฏแห่งการดึงดูดซ่ะอีก

ความคิดสร้างสรรค์มักหายไป เมื่อคุณใช้พลังความคิดนานเกินไป

ความคิดสร้างสรรค์ที่ดีที่สุดเกิดขึ้นเมื่อไม่ได้พยายามอะไรนัก..

(ยินดีกับความสำเร็จของท่านด้วยนะครับ)

8. กางเกงลิง

กางเกงลิง สมาชิก

คนที่ใช้กฎแรงดึงดูดได้ดี เค้าจะต้องมีใจที่เป็นพลังความรักอยู่แล้วอ่ะครับ ฉนั้น เมื่อมีพลังรัก ทั้งความดีและการเสียสละจะมีอยู่ในตัวบุคคลที่เข้าใจและใช้แรงดึงดูดอยู่แล้วครับผม:d:d:d

9. กุญแจไขปริศนา

กุญแจไขปริศนา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณที่เอามาให้ดูกันนะครับ ผมก็กำลังฝึกฝนเรื่องกฏนี้อยู่