Xx..{อย่า!}..(ดูดวงเมื่อสายไป เดี๋ยวแก้ไขไม่ทันการณ์)..xX

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย LuckyNumber, 24 มิถุนายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. LuckyNumber

LuckyNumber สมาชิก

บทเรียนชีวิตราคาแพง ที่หลายคนไม่อยากเจอ แต่เพราะอดีตที่เคยก่อไว้ ปัจจุบันหลีกหนีเคราะห์กรรมไม่ได้ กรณีศึกษา สำหรับมุมมองความคิด แนวทางเดินชีวิต ที่ คุณๆ และ ทุกท่านทั้งหลายควรรู้ เมื่อช่วงก่อนตรุษจีน ที่ผ่านมา ผมอาจารย์ อู๋ สมการ ผู้สืบทอดโหราศาสตร์ สูตรคูณดวงจีน ได้มีโอกาสเดินทางไปดู ฮวงจุ้ย ที่จังหวัดนครราชสีมา บังเอิญได้ดูดวงให้คุณลุงท่านหนึ่ง ชื่อ จ่าสิบตรีจรัญ อดีตข้าราชการตำรวจ ปัจจุบัน อายุ 62 ปีย่าง 63 ปี ซึ่งคุณลุงเกิดเมื่อวันที่ ๒๘ มิ.ย. ๒๔๙๒ เวลาประมาณ ๖ โมงเช้า เกิดที่โคราชนี่เอง พอผมผูกดวงชะตาเบ็ดเสร็จแบบฉบับสูตรคูณดวงจีน พบว่าคุณลุงจรัญ เป็นคนธาตุดินพลังหยิน โดยเกิดตรงกับปีฉลู(เลข26) เดือนมะเมีย(เลข7) วันฉลู(เลข 26) ยามเถาะ(เลข 4) และมีเทวดาประจำตัวเป็นนักษัตรมะแม(เลข 8) คุณลุงจรัญยิงคำถามใส่ผมก่อนเลยว่า ดวงชะตาอย่างผม อายุ 60 กว่าปีแล้ว พอที่จะมีช่องทางทำมาหากินได้อีกไหม? เบื้องต้นผมเห็นปุ๊บ ทักแกก่อนเลยว่า ตลอดชีวิตที่ผ่านมา ชีวิตคุณลุงผิดหวังมาตลอด แกรีบตอบผมว่าใช่ แล้วผมก็พูดขึ้นว่า โดยปกติแล้วเห็นจากดวงคุณลุงคงไม่เชื่อเรื่องดวง แล้วทำไม? ถึงอยากดูดวง จากนั้นคุณลุงก็พรรณนาให้ผมฟังเป็นการยกใหญ่ โดยส่วนตัวเป็นคนดื้อ เชื่อมั่นตนเองสูง แต่สงสัยทำไม? ชีวิตจึงพบกับความล้มเหลว มีเมียก็โดนทิ้ง มีลูกชาย ๒ คน ก็พึ่งพาไม่ได้ ญาติพี่น้องก็มีแต่เบียดเบียน ยังแถมต้องมาใช้หนี้แทนคนอื่นอีกเพราะเคยไปค้ำประกันเขาไว้ หลังจากผมตั้งใจฟัง ผมก็ถามทุกวันนี้คุณลุง กิน-อยู่-ใช้จ่ายกันอย่างไร แกตอบว่าตั้งเกษียณอายุมา ๒ ปี ก็กินเงินบำนาญมาตลอด ได้เดือนละประมาณ 10,000 บาท พยายามอยู่กินใช้สอยอย่างประหยัด เพราะสุขภาพก็ไม่ค่อยดี ไหนจะค่าหยูกค่ายาอีก บอกตามตรงว่าลุงเบื่อตัวเอง แล้วจะให้ผมช่วยอย่างไร? คุณลุงพูดกับผมว่าใจจริงอยากหางานทำ ถ้าอย่างนั้น หากผมช่วยปรับดวงชะตาให้ แล้วคุณลุงจรัญจะปฏิบัติตามข้อแม้ผมได้หรือไม่

ข้อ 1. ย้ายออกจากจังหวัดนครราชสีมา ขึ้นไปทางทิศเหนือ เช่น จ.อุดรธานี หรือ ขอนแก่น เป็นต้น จะให้ผลดีด้านการเงินและจะได้มีเงินเหลือเก็บ

ข้อ 2. เลิกติดต่อเพื่อนฝูง หรือ สังสรรค์จำพวกน้ำเมาทั้งหลาย จะให้ผลดีด้านสุขภาพ เน้นรักษาตัวด้วยสมุนไพรและฝังเข็มแบบแพทย์แผนจีน

ข้อ 3. ถ้าอยากมีอาชีพและทำงานอีกครั้งในวัยนี้ เน้นให้ขายจำพวกเครื่องดื่ม เช่น ร้านกาแฟโบราณ ,นมสด , น้ำปั่น อะไรทำนองนี้ เป็นต้น เพราะถูกโฉลกและส่งเสริมกับดวง ยิ่งแหล่งค้าขายที่สมพงษ์ต้องชะตากับคุณลุง ย่านสถานีขนส่ง เพราะมีการเคลื่อนไหวของยวดยานพาหนะตลอด ถือว่าดีมากกับดวงของคุณลุงจรัญ

แกนั่งมองหน้าผม แล้วพูดขึ้นว่า อาจารย์ อู๋ จะให้ผมทำตามทุกข้อที่บอกเลยเหรอ? ใช่ครับ คุณลุงจรัญพูดกับผมเสียงดังว่าคงไม่ได้ เดี๋ยวลูกๆเดี๋ยวเพื่อนๆตำรวจรู้ ผมอายเขาตายเลย ให้ไปขายน้ำ อยากได้งานสบายๆกว่านี้ หาเงินง่ายๆ แล้วถ้าไม่ให้มีเพื่อนคอยสังสรรค์คงเซ็งตาย ทนไม่ไว้แน่

ฉะนั้นก็ตามใจคุณลุงจรัญแล้วกัน งานนี้แล้วแต่ชะตากรรมที่จะพาคุณลุงไป
    ซึ่งหลายครั้งที่ผมแนะนำ ลูกค้าที่มาดูดวง เพราะเขาเหล่านั้น ต้องการที่ปรึกษา และทางออก พร้อมเส้นทางแก้ไขที่ถูกต้อง แต่แล้วทำไม? ไม่ลองทำตามเงื่อนไขดั่งที่ฟ้าบอก หรือสวรรค์กำหนด ที่เหมาะสมกับดวงตัวเอง โดยอาศัยโหราศาสตร์และนักพยากรณ์อย่างผม “ อาจารย์ อู๋ ” เป็นสื่อกลาง จากนั้นจงปฏิบัติตนเป็นคนดี ตามแนววิถีพุทธ เลือกทำในสิ่งที่สมพงษ์กับเรา แล้วมนุษย์เราทุกคนก็จะได้รับโชคลาภวาสนาที่ฟ้าประทาน เสวยสุขกับความสำเร็จที่สวรรค์บันดาล เพราะไม่มีอะไรเกินความสามารถ หากเพียรพยายามอย่างถูกทาง ถูกดวง​

* อาจารย์ อู๋ สมการ * “ โจทย์ปัญหาชีวิตทุกชนิดแก้ไขได้”
    ผู้สืบทอดเคล็ดวิชาโหราศาสตร์ สูตรคูณดวงจีน
    อยากเปลี่ยนแปลงชีวิต ต้องปรับเปลี่ยนที่ดวงคุณก่อน​

# สามารถปรึกษา ดูดวงชะตาวาสนา
    โทร. 086-918-9898

“แล้วชีวิตคุณจะเปลี่ยนได้ในพริบตา”

qsqu;ปรบมือchearr

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2012
  2. My Best

My Best สมาชิก

10 พฤษภาคม 2012
    ขอเข้าคิว จองดูดวงกับอาจารย์ ด้วยคนนะค่ะ
    (k)(k)(k)​

3. สมศรีเจ้า

สมศรีเจ้า สมาชิก

18 พฤษภาคม 2012
    ประสบการณ์ ดี ดี ที่มาเล่าสู่กันฟัง
    Very Good ค่ะ

:cool:

4. Open Up

Open Up สมาชิก

เลื่อมใส เลื่อมใส:cool:

5. กล่องบุญ

กล่องบุญ Active Member

วาสนาต้องกัน จะรอช้าอยู่ไย?

6. กล่องบุญ

การดูดวง ต้องรอให้ดวงชะตาเปิดก่อนหรือเปล่า? แล้วเจ้ากรรมนายเวรจึงจะเปิดทางให้เรา
    catt17​

7. Open Up

Thank You ...สำหรับการตอบ Mail กลับมาค่ะ

8. LuckyNumber

Thank You ทุกข้อความ

9. VeryGood

VeryGood สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2012
    ธรรมะ สวัสดี

10. รัสมีราศี

รัสมีราศี สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อยากรู้ว่าท่านอาจารย์ รับดูดวงเวลาไหน? บ้างค่ะ
    โทร. ไปแล้วสายไม่ว่าง
    รบกวนตอบกลับมาทางอีเมล์นี้ก็ได้นะค่ะ
    E-Mail:women_pink@gmail.com

:z8​

11. กล่องบุญ

บุญสัมพันธ์ วาสนานำพา

รู้จักแก้ปัญหา โชคชะตาก็เปลี่ยนได้

12. สมศรีเจ้า

สมศรีเจ้า สมาชิก

อธิษฐาน

ดวงตก , ดวงแย่ , ดวงถึงฆาต

มีเคล็ดลับการเบิกบุญ มาใช้อย่างไร?

13. My Best

My Best สมาชิก

10 พฤษภาคม 2012
    Thank You ค่ะ สำหรับคำแนะนำ

14. SUN MOON

SUN MOON Active Member

28 พฤศจิกายน 2012
    เคยดูกับอาจารย์มาแล้วค่ะ แม่นดี ตัดสินใจเทคะแนนให้ 9 เต็ม 10 ค่ะ

15. Open Up

ไปทำบุญ ดั่งคำแนะนำที่ท่านอาจารย์ชี้แนะมาแล้วค่ะ
    (deejai)

16. numphol aryupha

numphol aryupha เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2010
    โทรไปแล้วไม่มีสัญญานตอบรับเลยครับ

17. รัสมีราศี

รัสมีราศี สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2012
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    รับดู "ฮวงจุ้ย" ด้วยหรือเปล่าค่ะ และปีมะเส็ง ๒๕๕๖ จะทำอย่างไร? ให้เฮง..เฮง..รวย..รวย

18. กล่องบุญ

[SIZE="5"[COLOR="Sienna"]]มีเรื่องขอคำปรึกษาส่วนตัว ส่งไปทาง Mail รบกวนตอบกลับด้วยขอรับ[/SIZE][/COLOR];hi2

19. LuckyNumber

hello8โหราศาสตร์ สูตรคูณดวงจีน เพิ่งเคยได้ยิน ไม่ทราบว่า เรียนที่ไหน? เปิดสอนหรือไม่? อยากทราบข่าวสาร จะส่งไปตามอีเมล์ ที่ลงไว้รบกวนตอบกลับด้วยค่ะ

20. มือสะอาด

มือสะอาด สมาชิกใหม่

รับดูดวงพยากรณ์ ทางช่องทางไหน? บ้าง ผ่าน E-Mail , WEB-CAM , Mobile

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้