มหาเสน่ห์ สายวิชาตัญหาและราคะ เปิดจองม้าเสพนางรุ่น 2 เนื้อผง หน้า 51

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย mummamman, 24 สิงหาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    ขณะนี้ผ้ายันต์ม้าเสพนางที่เขียนหมึก 2 สี เหลือ 3 ผืนครับ

ส่วนที่เหลือจะเป็นหมึกน้ำเงินล้วน

ท่านที่โอนเงินมาก่อนผมจะส่งแบบหมึก 2 สีให้ก่อนนะครับ

ท่านที่โอนมาทีหลัง 3 ผืนนี้จะได้แบบหมึกน้ำเงินสีเดียวครับ

ถามว่าแตกต่างกันไหม แตกต่างกันแค่สีหมึกครับ นอกนั้นเสกเหมือนกันครับ

2. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

จองผ้ายันต์ 1 ผืนครับ

3. mummamman

รับทราบครับ ขอบคุณครับ

4. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

โอนแล้วครับ ผ้ายันต์ 1 ผืน จํานวนเงิน 230 บาท
    วันนี้ 7/12/60 เวลา 10.35 ที่อยู่จัดส่งในpmครับ

5. mummamman

รับทราบครับ ขอบคุณครับ

6. mummamman

ท่านที่จองไว้ยังไม่ได้โอน กรุณาโอนก่อนวันที่ 11/12/2560 นะครับ

เพราะผมจะจัดส่งผ้ายันต์ในวันที่ 12/12/2560 ครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุน ขอให้โชคดีส่งท้ายปีเก่าครับ

สุขสมหวังทุกประการ

7. mummamman

ผ้ายันต์ม้าเสพนางหมึก 2 สีหมดแล้วนะครับ
    เหลือแต่ยันต์สีน้ำเงินอย่างเดียว นอกนั้นเหมือนกันหมด
    ลายยันต์เดียวกัน เสกพิธีเดียวกัน ราคาเท่ากัน
    ท่านที่จองไว้รีบโอนเพราะวันที่ 12/12/60ผมจะส่งของให้แล้วครับ

8. mummamman

เหลือเวลาสองวันคับ วันอังคารส่งผ้ายันต์ ท่านใดสนใจโอนก่อนวันอังคารนี้ครับจะส่งพร้อมกันทีเดียว

9. mummamman

พรุ่งนี้จัดส่งผ้ายันต์ม้าเสพนาง ติดตามเลขทะเบียนและรายชื่อได้ที่นี่

มีโอกาสลองพกดูก่อน พกไปเบิกเงินเจอพนักงานแบงค์แซว งงเจอน้องเค้ามาสองปี เบิกเงินตั้งหลายครั้ง ไม่เคยพูดไร วันนี้มาแซวเราเฉยเลย แต่ไม่ได้ชวนคุยไรต่อ แค่ขำๆๆเท่านั้น

ไปซื้อกาแฟ วันนี้มาแปลกมองตาเยิ้มเลย เลยยิ้มให้ เค้าอายม้วนเลย อ้ะมันคืออะไร ก็ซื้อประจำ เจอก็ทุกครั้ง ทำไมวันนี้มันแปลกอีกแล้ว

สรุปพกแล้วทำให้เพศตรงข้ามจะอยากเข้ามาและสนิทสนมมากกว่าปกติ ผมไม่รู้เรียกว่าเปิดทางให้หรือเปล่า เอาเป็นว่ายินดีกับตนที่เช่าไปด้วยครับ ได้พกแล้วเป็นเสน่ห์กระชุ่มกระชวยกันไป แต่ทุกอย่างอยู่ภายใต้กฎแห่งกรรมนะครับ อย่าผิดศีลข้อสาม

ตอนนี้เหลือแต่แบบยันต์สีน้ำเงิน หลังวันที่ 20 ธันวาคมนี้ ราคาผืนละ 350 บาทครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 ธันวาคม 2017
  10. mummamman

หลังปีใหม่ห้ามพลาดครับ ติดตามกันตะกรุดสาริกาจับปากโลง วิชาของเสือผาด จอมโจรที่โด่งดังในสมัยก่อน วิชานี้เกือบสาบสูญหายไป ลูกพี่ลูกน้องเสือผาดได้สืบมา จนอาจารย์ได้เรียนโดยบังเอิญ ไม่เคยจัดสร้างที่ไหน สมัยก่อนเสือผาดมีเมียเยอะ ลูกน้องหลายคน พูดจาคำไหนคำนั้น คนกลัวและเกรงใจ ด้านเสน่ห์ก็ไม่เบา คอยติดตามครับว่าจะเปิดจองเมื่อไหร่ จัดสร้างครั้งเดียวครับ

11. nightman161

nightman161 Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2010
    จอง 1 ผืนครับ พร้อมโอน 230 บาท ขอเลขบัญชีหน่อยครับ

12. mummamman

เลขบัญชีอยุ่ที่หน้าแรกครับ

ธนาคารไทยพานิช ชื่อบัญชี นายธนพล ตั้งพิเชษฐโชติ

เลขที่ 314-450-5350 ออมทรัพย์ สาขาคลองหลวง

13. nightman161

nightman161 Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณครับ โอนเรียบร้อยแล้วครับ ชื่อที่อยู่ inbox ไปให้นะครับ

14. mummamman

ขอบคุณครับ

15. mummamman

ส่งแล้วครับวันนี้ ผ้ายันต์ม้าเสพนาง WP_25601212_17_59_10_Pro.jpg

16. mummamman

มีสอบถามมาเยอะเรื่องผ้ายันต์ม้าเสพนาง

สามารถพกใส่กระเป๋ากางเกงหรือกระเป๋าเสื้อได้หมดครับ

17. mummamman

ประสบการณ์ผ้ายันต์ม้าเสพนาง นำมาเล่าเพื่อแลกเปลื่ยนประสบการณ์กันครับ

ผมได้รู้จักหลวงตาท่านนึง ท่านบวชมาสิบกว่าพรรษาแล้ว สวดมนต์ปฎิบัติ พัฒนาก่อสร้างวัด

ไม่มีเรื่องด่างพร้อย ด้วยความที่หลวงตาท่านนี้จริตชอบเครื่องราง คาถา และของขลัง

และท่านได้ประจักษ์ถึงพลังเครื่องรางและพระสำนักเมตตาเปิดโลก ได้สัมผัสและ

เชื่อถือในพลังเมตตาเปิดโลก

ผมจึงนำผ้ายันต์ม้าเสพนางถวายแก่ท่านเป็นที่ระลึกเหมือนทุกครั้งที่มีการจัดสร้างของสำนัก

วันน้้นท่านรับไว้และใส่กระเป๋าอังสะไว้ เพราะท่านติดงานก่อสร้างวัดอยู่ หลังจากเสร็จงาน

ท่านลืมไว้ในอังสะ ลืมเอาออก วันนั้นด้วยความที่ทำงานเพลียมากและท่านอายุเยอะแล้ว

ได้หลับไป ท่านเล่าให้ฟังว่าท่านเชื่อแล้วว่าผ้ายันต์นี้แรงจริง วันนั้นท่านฝันว่า ตัวท่าน

ได้ขี่ม้าและมีเด็กหญิงสาวยืนอยู่ข้างล่าง ม้าตัวนั้นมันขย่มขึ้นๆลงๆ จนท่านมีน้ำเคลื่อน

ออกมา ท่านว่าเป็นความฝันแต่แปลกมากทำไมถึงฝันถึงม้าที่เหมือนในผ้ายันต์

และท่านก็อายุมากแล้วไม่คิดว่าจะคิดถึงเรื่องพวกนี้เลย และเวลาพกผ้ายันต์จิตมัน

จะไปทางโลกีย์ เวลาไปไหนมีสาวๆๆมองจ้องมา ท่านว่าแรงมากตอนนี้ท่านไม่กล้าพก

แล้วครับได้แต่วางไว้ที่กุฎิแทน ก็เลยสอบถามเรื่องความฝันที่ฝันเห็นม้าในผ้ายันต์

เป็นแรงครูวิชาครับ ที่ต้องเป็นไปตามโลกีย์ กามราคะและตัญหา ขอให้ท่านที่พกมีสติ

ให้มากครับ อย่าทำผิดศีลข้อ 3 ผ้ายันต์นี้คงไม่จัดสร้างอีกแล้วครับ ท่านใดมีก็เก็บไว้ให้

ดีครับ วันพระก็อย่าลืมเอาพวงมาลัยบูชาด้วยนะครับ

18. mummamman

เปิดจองน้ำมันจินดามณี (หอวิ่งหา) น้ำมันว่านที่เสกด้วยมนต์จินดามณี

บรรจุลงขวดเล็กพกพาได้สะดวก ใช้แต้มอกหรือหน้าผาก หรือพกพาก็ได้เหมือนกัน

สรรพคุณตามชื่อน้ำมัน หอวิ่งหา ไม่ต้องไปออกหา มันจะเข้ามาเอง

ทั้งทรัพย์สิน โชคลาภและผู้หญิง จะหลั่งไหลเข้ามาหา

น้ำมันจะใสไม่มีสี ไม่ผสมสีใดๆ ไม่ติดเสื้อผ้าเลอะเทอะ มีกลิ่นหอมน้ำมันว่าน

ท่านใดยิ่งเคยใช้ผ้ายันต์ม้าเสพนางที่เคยจัดสร้างไปจะทราบดีว่าแรงขนาดไหน

สีผึ้งหรือน้ำมันส่วนมากจะออกฤทธิ์เร็วกว่า ไวกว่าแต่ต้องหมั่นแต้มหมั่นพก

น้ำมันจินดามณีนี้เหมือนแก้วสารพัดนึก พกไปที่ใดอาราธนาคาถา

จะมีเงินทองมาไม่ขาดสาย

ทั้งเป็นเสน่ห์เมตตาแม้แต่นางยักษ์พันธุรัตน์ยังต้องหลงรักจนตรอมใจตาย

ไปที่ใดไม่มีคำว่าอด เปรียบเหมือนเรียกเนื้อเรียกปลาได้

ขวดธรรมดาไม่ได้จารยันต์ที่ขวด 100 บาท

ขวดพิเศษจารยันต์ที่ขวด 150 บาท

ถ้าสั่ง 4 ขวด ให้ฟรีอีก 1ขวด(เลือกได้ว่าเอาแบบจารยันต์หรือไม่จารยันต์)ครับ

มีค่าส่ง 50 บาทครับ

ส่งของได้ปลายเดือนมกรา 2561

สั่งได้ไม่จำกัดครับ บางทีท่านอยากสะสมไว้กลัวจะหมด

เพราะทำมาขวดเล็กเผื่อคนงบน้อย หรือคนอยากจะลองเช่าไปบูชาดู

จองแล้วโอนได้เลยครับ จากนั้นแจ้งเวลาโอนและชื่อและที่อยู่จัดส่ง

น้ำมันหอวิ่งหาเมตตาเปิดโลก.jpg น้ำมันหอวิ่งหาเมตตาเปิดโลก.jpg น้ำมันหอวิ่งหาเมตตา.jpg
    น้ำมันจินดามณีนี้สามารถนำไปพกและแตะเจิมหน้าผาก

มีประสบการณ์เรื่องการเงินและเรื่องเมตตา มหาเสน่ห์

นำไปถวายพลวงตาที่วัดแห่งหนึ่ง ท่านใช้แต้มเจิมหน้า

ท่านบอกว่าไปบิณฑบาตรจะมีญาติโยมนำเงินมาใส่บาตรเพิ่มจากเดิม

ทั้งๆที่ไปกันหลายองค์แต่ท่านได้เยอะที่สุด ท่านก็ไม่ได้ทำอะไรพิเศษ

ก็บิณฑบาตรปกติทุกวัน ตั้งแต่ได้น้ำมันไปลองแต้มเจิมหน้าผากเท่านั้น

เงินเข้ามาไม่ขาดสายเพิ่มชึ้นหลายเท่า ท่านเชื่อถึงอานุภาพมนต์จินดามณีแบบน่าทึ่ง

เพราะว่าหลังจากกลับวัดไป ตอนเช้ามีคนรู้จักกันมาหาแต่เช้าตรู่

มาถามว่ามีคนเข็นรถรับของบิณฑบาตรแล้วหรือยังจะมาช่วยเข็น ทั้งๆๆที่

คนคนนั้นคุ้นหน้ากันแต่ไม่ค่อยได้สนิทหรือคุยกันมากนัก ท่านงงหนักเข้าไปอีก

ท่านว่าน้ำมันนี้แรงเหลือเกิน ถือว่าเป็นของดี ถ้าบุญของเรายังมี จะมีเงินทอง

และบริวารเข้ามาเองไม่ขาดสาย อาจเรียกได้ว่าเป็นน้ำมันเร่งลาภอีกทางหนึ่ง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2018
  19. mummamman

น้ำมันจินดามณี (หอวิ่งหา) ปลุกเสกด้วยมนต์จินดามณี จากตำนาน

สุวรรณสังข์ชาดกหรือสังข์ทองนี้มีผลอย่างมากต่อคติชนความเชื่อเกี่ยวกับคาถาอาคมถึงมนต์วิเศษ ชนิดหนึ่งซึ่งรู้จักตามวรรณคดี สังข์ทอง ว่า “จินดามณีมนต์” (ส่วนสุวรรณสังข์ชาดกแปลว่า ทิพยมนต์) อำนาจของมนต์ เป็นมนต์เรียกจิต ให้ผู้ต้องมนต์ทนอยู่ไม่ได้ต้องมาหา ใช้เรียก สัตว์ บก สัตว์น้ำ แม้ครุฑ เทวดาที่มีฤทธิ์ก็ไม่อาจทนได้

คติมนต์จินดามณีในทางคาถาอาคมของสุวรรณภูมิมีชื่อเสียงด้านเมตตาเสน่ห์ ร่ำรวย แบบหามนต์ใดมาเปรียบเทียบได้ยาก

เป็น คาถาที่นางยักษ์ตนหนึ่งมอบให้สามีที่เป็นมนุษย์ ที่นางลักพาตัวมาอยู่ด้วยนานหลายปี แต่ด้วยวิสัยที่ยากจะอยู่ร่วมกันได้ ระหว่างยักษ์ กับ มนุษย์ สามีของนางยักษ์จึงได้พยายามหลบหนี ถึง ๓ครั้ง แต่นางยักษ์ก็สามารถตามตัวกลับมาได้ทุกครั้ง

จนมาถึงการหนีครั้ง ที่ ๔ ครั้งสุดท้าย เมื่อตามไปเจอสามีอีก นางก็คิดได้ว่ายังไงคงไม่สามารถรั้งสามีสุดที่รักให้อยู่ร่วมกันได้ ก็เลยจำใจต้องปล่อยให้สามีกลับไปใช้ชีวิตในเมืองมนุษย์ตามที่ต้องการ แต่ด้วยความรัก และห่วงใยในสามี เกรงว่าเมื่อกลับไปแล้ว อาจจะประสบปัญหาต่างๆ นานา ยากที่จะดำเนินชีวิตให้สุขสบายเหมือนตอนอยู่กับนาง

นางจึงบอกคาถา จินดามณี ให้กับสามีพร้อมกับสั่งว่า ยามที่ชีวิตประสบปัญหา เดือดร้อน ให้ท่องคาถาจินดามณี ซึ่งเปรียบเสมือนแก้วสารพัดนึก ที่ให้ไป แล้วชีวิตจะผ่านอุปสรรค และประสบความสำเร็จ ทุกประการ

20. mummamman

น้ำมันจินดามณีนี้เหมือนแก้วสารพัดนึก พกไปที่ใดอาราธนาคาถา จะมีเงินทองมาไม่ขาดสาย

ทั้งเป็นเสน่ห์เมตตาแม้แต่นางยักษ์พันธุรัตน์ยังต้องหลงรักจนตรอมใจตาย

ไปที่ใดไม่มีคำว่าอด เปรียบเหมือนเรียกเนื้อเรียกปลาได้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้