พระเครื่องสายวัดท่าซุง หน้าสุดท้าย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เฮียปอ ตำมะลัง, 2 พฤศจิกายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006
    ได้รับเหรียญเกราะเพชรแล้วครับ:cool:

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2

ขอบคุณครับที่แจ้งมาให้ทราบครับ ... (good)

3. deviroth

deviroth เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2009
    ได้รับรูปหล่อแล้วครับ รีสอร์ทสวยครับ ถ้าไปเที่ยวมีส่วนลดหรือเปล่า (deejai)

4. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2

มาเมื่อไหร่บอกนะครับ ... มีแน่นอนครับ :cool:

5. KRITA

KRITA เป็นที่รู้จักกันดี

20 กันยายน 2007
    สวัสดีครับเฮียปอ
    สบายดีนะครับ ไม่มีเข้ามานาน โดนโจมตีอ่วมเลยครับ
    นำเหรียญยันต์เกราะเพชร ศูนย์พุทธศรัทธามาให้ชมครับ
    สิ่งที่เห็นคิดว่ายังไงครับ ผมกับเจ้านิวว่าใช่ครับ ดูหลายๆคนจะได้ไม่เข้าข้างตัวเอง
    [​IMG][​IMG][​IMG]

6. เฮียปอ ตำมะลัง

2

สวัสดีครับคุณกฤต ฯ หายไปนานเลย ... นึกว่าน้องน้ำพาไปซะแล้ว

สาธุครับ ... เหรียญพระปัญจวัคคีย์ ศูนย์พุทธศรัทธา ท่าลาน

ถ้าเราได้อ่าน พระอริยะที่ร่วมพุทธาภิเษก จะไม่แปลกใจเลยว่า

เหรียญ ฯ มีการเปลี่ยนแปลงอย่างในภาพ ... สุดยอดครับ

หายากพอสมควรนะครับ เหรียญนี้

7. ณ แปดริ้ว

ณ แปดริ้ว เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤศจิกายน 2009

สาธุๆๆ....ขอกราบด้วยความเคารพเลยครับ ไม่มีข้อสงสัยครับ...สาธุจ้า..... _/|\_

8. เฮียปอ ตำมะลัง

2

เสี่ยน๊อต มีหรือยัง มีกี่เหรียญครับ ... หาเก็บสัก 10 เหรียญนะครับ

ต่อไปราคาเช่าบูชาน่าจะไม่ธรรมดาครับ

เดี๋ยวคืนนี้เฮีย ฯ ต้องกลับไปส่องกล้องดูมั้ง เผื่อพระ ฯ ท่านจะเมตตา

9. หูกาง

หูกาง เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2007

ผมก็ยังไม่มีเลยพี่ปอ รุ่นนี้หายาก ๆ ...:cool:

10. ณ แปดริ้ว

มีอยู่เหรียญเดียวเองครับ เฮียปอ อยากได้รุ่นนี้ไว้เพิ่มเหมือนกันครับ แต่หาไม่ค่อยได้ นอกจากเนื้อรมดำแล้วยังมีเนื้อชุบทองด้วยนะครับเฮียปอ.... วันนี้เอาองค์ปฐมองค์นี้มาแบ่งกันชมครับเฮีย...ไม่รู้ว่ารุ่นนี้บูชาออกจากวัดราคาเท่าไหร่นะครับ เฮียปอพอมีข้อมูลไหมครับ

.

11. ณ แปดริ้ว

อืม...เหรียญรุ่นนี้สร้างปี 2526 ถือเป็นเหรียญยันต์เกราะเพชรรุ่นแรกๆ เลยนะนิว....

12. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder id=post5574321 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">วันนี้, 10:47 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #3568 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->หูกาง<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5574321", true); </SCRIPT>
    สมาชิก PREMIUM

พลังการให้คะแนน: 688 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_5574321 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เฮียปอ ตำมะลัง [​IMG]
    เสี่ยน๊อต มีหรือยัง มีกี่เหรียญครับ ... หาเก็บสัก 10 เหรียญนะครับ

ต่อไปราคาเช่าบูชาน่าจะไม่ธรรมดาครับ

เดี๋ยวคืนนี้เฮีย ฯ ต้องกลับไปส่องกล้องดูมั้ง เผื่อพระ ฯ ท่านจะเมตตา
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

ผมก็ยังไม่มีเลยพี่ปอ รุ่นนี้หายาก ๆ ...:cool:

++++++++++++++++++++++++++

เสี่ยกฤตภาส น่าจะมีมากกว่าสองเหรียญ

น้องนิว สนิทกะเฮียกฤต ลองสอบถาม

เผื่อเฮียกฤตแกใจอ่อน

เฮียปอมีแค่สองเหรียญชุบทองกะรมดำ อย่างที่ น๊อต บอกครับ

13. เฮียปอ ตำมะลัง

2

เนื้อเงิน ... หายาก ๆๆ ... ราคาออกจากวัดท่าซุง

ถ้าเอาสมัยนี้มาเทียบก็ต้องประมาณ ไม่เกิน 1,000 บาทครับ

ตอนนี้รุ่นนี้หายาก ไม่เคยเห็นเลย ราคาประมูลสงสัยต้องมี 4,000 - 5,000

ลงประมูลเลยไหมน๊อต ... ^^

.

14. ณ แปดริ้ว

หืม....ได้ยินราคาแล้วแพงเอาเรื่องเหมือนกันแหะ...เฮียปอ ถ้าอยากได้แนะนำกระซิบเสี่ยทศครับ พี่ทศก็มีหนึ่งองค์ครับ แต่ไม่รู้ว่าแกจะออกหรือเปล่าครับ แล้วเฮียปอได้บูชารุ่นนี้ไว้บ้างหรือเปล่าครับ....

15. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ว้าย เดี๋ยวก็งับหูขาด เค้ามีอยู่องค์เดียวเองนะ
    เออ..เฮียครับ กระซิบๆๆ มาได้นะ ก้ากกกกกกกกก

16. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder id=post5574605 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid">เมื่อวานนี้, 11:59 PM </TD><TD class=thead style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid" align=right> #3574 </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->พรแม่ศรี<!-- google_ad_section_end --> [​IMG]<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5574605", true); </SCRIPT>
    สมาชิก PREMIUM

พลังการให้คะแนน: 4575 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_5574605 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ณ แปดริ้ว [​IMG]
    หืม....ได้ยินราคาแล้วแพงเอาเรื่องเหมือนกันแหะ...เฮียปอ ถ้าอยากได้แนะนำกระซิบเสี่ยทศครับ พี่ทศก็มีหนึ่งองค์ครับ แต่ไม่รู้ว่าแกจะออกหรือเปล่าครับ แล้วเฮียปอได้บูชารุ่นนี้ไว้บ้างหรือเปล่าครับ....
    ว้าย เดี๋ยวก็งับหูขาด เค้ามีอยู่องค์เดียวเองนะ
    เออ..เฮียครับ กระซิบๆๆ มาได้นะ ก้ากกกกกกกกก<!-- google_ad_section_end -->

+++++++++++++++++++++++++++++

555+ สรุปว่ากระซิบไปถามเสี่ยทศ ดีไหมเนี๊ย

17. ณ แปดริ้ว

ออกจริงป่าวพี่....น๊อตอยากได้.....จริงๆน๊า.....

18. พรแม่ศรี

พรแม่ศรี ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ก้ากกกกกกกกก เฮียปอกระซิบๆๆ มาแล้ว ก้ากกกกกกกกก
    เดี๋ยวไปกระซิบตอบก่อนนะ ก้ากกกกกกกกก

19. เฮียปอ ตำมะลัง

2

จองงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง 55555+

ราคายังไม่รู้เลย

20. ณ แปดริ้ว

ประมูลๆๆๆๆๆ เอาไป 300 บาทขาดตัว....กรั๊กๆๆๆๆ แหย่เล่นนะคร้าบ..บ... แต่ถ้าออกจริงเอา....

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้