ร้อนดีจัง ห้าๆๆ มันออกพุง แขน ขา นานแล้วค่ะ เศร้าใจ คราวนี้อยากกินซาลาเปา ไปเที่ยวพัทยามาค่ะ ไปแบบไม่ตั้งใจ ข้างทางมีแต่ ญ บริการ... เหอะๆ คราวหลังจะไม่ไปอีกแล้ว
สวัสดีค่ะปลา.... มารายงานตัวแล้วค่ะ หายไปนานจริงๆด้วย ^__^ ไปช่วยน้องออกร้านในงานเบเกอรี่ & คอฟฟี่ ที่เซ็นทรัลพัทยามาค่ะ งานมี 10 วัน พึ่งเสร็จวันนี้เอง หลายหายเงียบไปหายวัน ปลาสบายดีนะค่ะ ของคุณที่โทรแจ้งเรื่องเบี้ยแก้นะค่ะ แล้วคุยกันค่ะ ฝันดีนะค่ะคืนนี้
กระต่ายจะมีลูกดกมาก ถ้าเลี้ยงตัวผู้ถ้าถึงเวลาเป็นสัตว์ต้องหาตัวเมียให้เค้าน่ะ จริงๆ เค้าไม่ดื้อหรอก ถ้ามีที่เป็นสนามหญ้ายิ่งชอบใหญ่เลย เดี๋ยวออกลูกเดี๋ยวออกลูกนะจะบอกให้
ตกใจย่ิงกว่าเห็นผีอ่ะเปล่าจ้า 55+++ วันนี้เราตื่นแต่เช้าเลย ...เพราะหลานสอบแต่เช้าเลยจ้า ..ก็เลยติวก่อนไป รร.อีกรอบอ่ะนะ .. เดี๋ยวพุธนี้เป็นต้นไปเราก็จะลั่นล้าๆๆนอนตื่นสายได้แล๊นนน 55++ แต่ยังไม่รู้จะบวชมะไหร่เลยเนี๊ย .. เธอก็รีบๆทำกระทู้ละกัน ไม่งั้นชั้นก็อดเห็นกันพอดี .. เข้าใจไม๊ปลาทูอุดอู้ 55++