การแผ่บุญหรือเรียกผีมาจากสถาณที่ไกลๆ

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย อะไรนะ?, 16 มีนาคม 2017.

1. อะไรนะ?

อะไรนะ? สมาชิก

18 กุมภาพันธ์ 2017
    {I} นอกจากนึกถึงภาพหรือแผนที่ใครมีเทคนิคดีๆมาแนะกำกันบ้างคับ?

{II} ใครมีเทคนิคในการทำผีที่มาอยู่กับเราให้เขามีกำลังมากๆในอัตราเร่งนอกจากการแผ่บุญให้บ้าง?

{III} เทคนิคที่พวก God ใน อียิปต์ใช้ใครพอจะล่วงรู้บ้าง พอดีแผ่ไปแล้วรู้สึกว่าพวกนี้มีทั้ง เทคโนโลยีและพิธีกรรมต่างๆ เปลี่ยนร่างเป็นว่าเล่น ?

{IV} แหล่งบุญใดที่มีกำลังสูงที่ท่านทั้งหลายดูดมาก่อนจะแผ่?

{V} ท่านเคยดูดบุญไกลสุดจากที่ไหน?

เล่าขำๆก็ได้ครับ พอดีผมกำลังศึกษาเรื่องพวกนี้อยู่ ตอบเป็นบางข้อก็ได้คับ ยินดีรับความรู้จากทุกๆท่าน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มีนาคม 2017
  2. เทพบุตรลั้ลลาลั้ลลั้ลลาาา

เทพบุตรลั้ลลาลั้ลลั้ลลาาา เพื่อมวลมนุษย์แลสรรพสัตว์

12 พฤศจิกายน 2014
    ตอนวัยรุ่นเคยลองดูดครับ ดูดแล้วแผ่เลย
    เนื่องจากไม่เคย จึงแผ่เร็ว เพื่อนบอก
    "คออ่อนหวะ"..ผิดเป็นครู เรียนรู้แทบทุกอย่าง.

3. Fallenz

Fallenz ○~พบแล้ว เจอแล้ว เสวนาแล้ว ที่เหลือแล้วแต่วาสนา~●

มีอาการสำลักบุญ ด้วยสิน่ะ อิอิ :Do_O

4. อะไรนะ?

อะไรนะ? สมาชิก

18 กุมภาพันธ์ 2017
    เอ้า ขอบใจ ที่ ช่วยดัน มาดันบ่อยๆนะ

5. bonuszaa118

bonuszaa118 Active Member

10 สิงหาคม 2017
    ไม่เคยทำค่ะ