ขอรับ vcd การ์ตูน พุทธประวัติ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย kritkhanin, 3 ตุลาคม 2009.

1. kritkhanin

kritkhanin สมาชิกใหม่

ตอนนี้ใครที่แจก vcd เกี่ยวกับพุทธประวัติของพระพุทธเจ้าองค์ปัจจุบัน
    หรือองค์ก่อนๆ ทุกพระองค์และประวัติพระอรหันต์ทุกท่านที่เป็นการ์ตูน
    ผมขอรับเพื่อเป็นการเสริมความรู้และประวัติความเป็นมาของแต่ละท่านครับ

ส่งมาที่
    กฤษณ์คณิน โพธิ์ศิลา (แผนก sample)
    บริษัท คริสตี้เจมส์ จำกัด
    47/5 ม 4 เจโมโปริส สุขาภิบาล 2
    แขวงดอกไม้ เขตประเวศ
    กรุงเทพ 10250

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 ตุลาคม 2009
  2. มนต์เศก

มนต์เศก เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    ส่งซองกันกระเเทกติดเเสตมป์9บาทส่งมาหาผมได้ไหม ผมมีการ์ตูนพระพุทธเจ้า แต่ไม่ค่อยสวยเหมือนของไทยสร้าง อันนี้เป็นของธิเบตเเปลไทย และพระพิฆเณศการ์ตูน น่ารักมาก
    ส่งมาที่ ร้านทองคำเภสัช 85/2 ม.2 ต.ช่อเเฮ อ.เมือง จ.แพร่ 54000
    เเจ้งแนบมาด้วยนะครับเพราะผมไม่รู้ว่าใครส่งมาเอาอะไรบ้าง หรือติดตามที่เเจกฟรีมีน้อยโครงการ5เเต่ขอมีค่าส่งครับ อนุโมทนาครับ