ขอเชิญร่วมบุญถวายเทียนพรรษา

ในห้อง 'กฐิน - ผ้าป่า - งานวัด' ตั้งกระทู้โดย pkomsan, 12 มิถุนายน 2009.

1. pkomsan

pkomsan เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2006
    จึงแจ้งมาให้ทุกท่านได้……..โมทนาบุญที่ทุกท่านได้ร่วมทำกันมาครับ ขอ อานิสงส์ในครั้งนี้เป็นปัจจัยให้ทุกท่าน ได้เข้าถึงซึ่งพระนิพพานตามกำลังบารมี และ มีสติปัญญาเฉลียวฉลาด แคล้วคลาดปลอดภัย คล่องตัวทุกอย่าง และมีความสุข ความสำเร็จ สมดังปรารถนาทุกประการ และได้รับอานิสงส์ ตามที่หลวงพ่อพระราชพรหมยานท่านได้กล่าวไว้ทุกประการเทอญ<O:p</O:p

สำหรับโครงการต่อไปคือการทอดกฐิน ๙ วัดครับ โดยมีโครงการที่จะถวายผ้าไตรวัดละ 2 ผืน เงินวัดละ 2,000 บาทครับ<O:p</O:p

ก็ขอเรียนเชิญทุกท่านได้ร่วมทำบุญกันเหมือนเช่นเคยครับ โมทนามาล่วงหน้าครับ
    ;36

2. สุทธิดา

สุทธิดา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2007
    อนุโมทนาด้วยคะ
    ได้โอนเงินไปถวายเทียนหนึ่งชุดยอดสองพันหนึ่งร้อยบาทถ้วน

โอนทางเอทีเอ็ม นะคะ (วันที่คุณคม ไปถวายเทียนที่อยุธยาอ่ะคะ)

สาธุ...........................