ปิดรับบริจาค ขอเชิญร่วมบุญใหญ่ #ถวายเหล็กกล่อง บูรณะหลังคาโบสถ์เก่า ร้อยปี

ในห้อง 'กฐิน - ผ้าป่า - งานวัด' ตั้งกระทู้โดย ศิษย์พุทธสถานฯ, 4 กรกฎาคม 2017.

1. peekmaii

peekmaii เป็นที่รู้จักกันดี

ข้าพเจ้า
    นายปราโมทย์ นาคสมบูรณ์
    นางพัชฎา นาคสมบูรณ์
    พร้อมครอบครัว ร่วมทำบุญเจ้าภาพเหล็ก 2 เส้น เป็นเงิน 998 บาท

โอนให้แล้วที่ ธ.กรุงไทย
    บัญชี พระครูปลัดธีรพัฒน์ ญาณวีโร
    เลขที่บัญชี 985-6-25711-5
    เมื่อวันที่ 24/08/60 เวลา 11.38 น.
    ขอร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วย ครับ

2. tharaphut

tharaphut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมทำบุญใหญ่ #ถวายเหล็กกล่อง บูรณะหลังคาโบสถ์เก่า ร้อยปี ได้โอนเงินแล้วธนาคารกรุงไทย แล้ววันที่ 28 ส.ค. 60 เวลา 12.15 น. จำนวน 20 บาท ข้าพเจ้านายธราภุช โพธิ์แสง และนางทองรวม จันทบัตร และครอบครัวขอร่วมอนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

3. ศิษย์พุทธสถานฯ

ศิษย์พุทธสถานฯ สมาชิกใหม่

ขอที่อยู่สำหรับ จัดส่ง ใบอนุโมทนา และวัตถุสมณาคุณครับ

4. peekmaii

peekmaii เป็นที่รู้จักกันดี

เรียน. คุณศิษย์พุทธสถานฯ
    ผมประสงค์ไม่ขอรับทั้งใบอนุโมทนาและวัตถุมงคลแต่อย่างใด. ครับ
    ขอแค่ร่วมสร้างโบสถ์ฯและร่วมอนุโมทนาบุญเท่านั้น ครับ
    peekmaii

5. ศิษย์พุทธสถานฯ

ศิษย์พุทธสถานฯ สมาชิกใหม่

ขออนุโมทนายิ่งครับ