จากdisproject มาอ่านหน่อย มีไรจะบอก

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย disproject, 25 ธันวาคม 2007.

1. disproject

disproject เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2007
    ที่จริงแล้วอะครับ ผม หามานะครับเรื่องวิญญาณ อะไร เนี่ย ผม หามาแล้วก็เอามาให้เพื่อนๆมาอ่าน กันนะ ครับ ขอบคุณ(good)

2. ซึมดีจัง

ซึมดีจัง Active Member

ภาษาไทยไม่แข็งแรงนะ อ่านแล้ว งง ....(- -")....

3. ปลาทอด

ปลาทอด Active Member

มาบอกเจตนารมณ์สินะค่ะ ^^

4. นักพรตเหมา

นักพรตเหมา เป็นที่รู้จักกันดี

งงครับ

5. Nud

Nud เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2004
    รับทราบค่ะ แต่ถ้าพยายามสื่อสารให้ชัดเจนกว่านี้จะทำให้เข้าใจมากยิ่งขึ้นค่ะ

6. superjunioryok

superjunioryok Active Member

งง พูดได้คำเดียวว่างงจริงๆน้า..

7. นักพรตเหมา

นักพรตเหมา เป็นที่รู้จักกันดี

คือว่าผมต้องไปช่วยคนที่โดนของจะให้เขาลองใช้ยันต์5อสุนีเขาโดนของแต่ไม่มีใครช่วยได้คราวนี้ผมรีบมากครับโผล่มาเห็นกระทู้นี้เลยแวะมา
    หากว่าผมGoหกยืนยันตได้ครับ
    เอาวิธีมาจากสำนักเต๋าเหลียงซาน

8. disproject

ว๊ากกก - -* ป๋มเขียนแบบนี้ลงไปจิงๆหรอ เนี้ยยย + + น้อง แกล้งแน่เลย

9. disproject

ขอโทษล่วงหน้าเลย ถ้านี้เป็นการขุดกระทู้ขึ้นนะครับ เผอิญได้มีโอกาส เข้ามาในเว็ปพลังจิตซึ่งผมได้ตั้งกระทู้ไปเยอะมากๆ ทั้งที่มีสาระ และไม่มีสาระ (ส่วนมากจะไม่มีเนาะ55) ตอนนี้ผ่านมา เป็นเวลา10ปีแล้ว ถ้านับจากสมัคร ครั้งแรก คือปี2007 ตอนนี้ผมก็กำลังเรียนอยู่ปีสาม ที่จริงไม่มีไรมากหรอกครับ รำลึกความหลังเฉยๆ ตอนนั้นจำได้ว่าตั้งกระทู้ที ผมต้องมานั่ง เซฟหน้าเว็ปไว้ รีเฟรชเพื่อรอคนมาตอบ และรู้สึกว่าจะมีหลายๆคนที่ มาคอยตอบกระทู้เด็กหัวเกรียนคนนี้ ในตอนนั้น มันทำให้เด็กคนนี้เนี้ย รู้สึกมีความสุขและไม่รู้สึกเหมือนโดนทิ้ง 555 ยัง.งงตัวเองอยู่เลยที่มาตั้งกระทู้อะไรเยอแยะ = =...... เอาเป็นว่า ยังมีใครเล่นอยู่บ้างครับ ตั้งแต่ตอนโน้นจนถึงตอนนี้ มาแชร์ๆกันหน่อย ไม่รู้มีใครจำผมได้อยู่เปล่านะ ^ ^ **** ผมขออภัยเป็นอย่างสูง หากผมเคยล่วงเกินใครไปบ้าง อาจเป็นเพราะในช่วงวัยในสมัยนั้นครับ ขออภัยจริงๆครับ และก็ หากกระทู้นี้ ผิดกฏหรือ ก่อกวน ลบได้เลยนะครับ หรือ ย้ายก็ได้ครับ เพราะผมไม่รู้ว่าย้ายยังไง //ขอขอบคุณทุกคนมากๆนะครับที่เสียเวลาเข้ามาอ่านโพสนี้ **** #disproject

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กรกฎาคม 2017