ชีวิต....ที่เหลืออยู่?

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย วรณ์นิ, 30 เมษายน 2017.

1. Atsadong

Atsadong เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2009
    บอส อ่านอยู่มั่ยเนี่ยะ
    ไปแนะนำให้เขารู้จักกันแล้วก็ลอยแพเด็กเนี่ยะนะ

2. Atsadong

สรุปนะคะ
    อัสดงไม่ชอบท่านโดเรม่อน เพราะเจ้าชู้
    อัสดงอ่านจิต ก็เลยไม่ได้เล่นเว็บพลังใจอีกเลย

ส่วนเรื่องบอสวรนิ ขาช่วยชีวิตอัสดงไว้
    อัสดงถูกโฉลกกันเพราะ แต่งกลอนเก่ง คุยกันได้
    แต่ก๋เลิกคุยเพราะอัสดงมีครอบครัวแล้ว

ส่วนตัว ที่ท่านเล่ามา หากไม่ใช่เรื่องรักใคร่หึงหวง อัสดงก็ งง มากค่ะ เพราะบอสและโดเรม่อน รวมทั่งผช.ในเว็บนี้ ส่วนใหญ่จะ หัวงู

อัสดงจัดการไปหลายคนแล้ว เพราะเล่นไสย์กับเด็กๆสาวๆ

หากท่าน หลุดจากโดเรม่อนได้ อัสดงขอยินดีด้วยนะคะ

3. ์Napun2764

์Napun2764 Active Member

16 สิงหาคม 2017
    ดิฉันไม่ได้แค้นเค้า
    เค้าแค้นดิฉันค่ะ
    เลยสาปแช่งให้ตรอมใจตายและทำอะไรขอให้ล่มจม
    อย่าได้สำเร็จ
    (่อ่านดีๆนะคะ คนสวย)

4. ์Napun2764

เค้าไม่เจตนาลอยแพ
    เป็นวาระกรรมของดิฉันเอง
    ปล.ดิฉันมาเจอเวปพลังจิต หลังจากกลับจากกรรมฐาน
    และรู้จักโดเรม่อนเพราะบอสคุณค่ะ
    ปล.สรุปนะคะ ขอบคุณคุณอัสดงมากๆที่มีน้ำใจงดงามอยากช่วยเหลือ
    แต่เรื่องนี้ท่านที่จะช่วยได้คือพระพุทธองค์ เท่านั้นค่ะ...

5. ์Napun2764

ความรักคือทุกสรรพสิ่ง
    คนจริงไม่ลอบกัด
    ดีบ่ดัง ดังบ่ดี
    ทองแท้ไม่กลัวไฟ...
    บายค่ะ....

6. Atsadong

ตาบอสอ้วนดำ
    ไปแนะนำให้คนเขารู้จักกัน
    ทำไมหนอ
    บอสมีเรื่องเยอะจริงๆ
    โดยเฉพาะกับสาวๆ
    เฮ้อ....
    มิน่าล่ะ หลบหน้าไปจากเว็บนี้
    เอาเป็นว่า คุณ napun เขาโชคร้ายที่มาเจอ บอส นะ
    บอสต้องเป็นคนดีนะ
    เพราะอัสดงนับถือ บอส ว่าเป็นผู้ใหญ่ที่เคารพ
    ห้ามรังแกเด๋กสาว
    จะอ้วนขาวผอมสวยก็ต้องเลิก
    มิเช่นนั้น ไตวาย ขาบวม เดินไม่ได้นะบอส
    กรรมมันติดจรวดนะคะสมัยนี้
    โอมเพี้ยง...สรรพทุกข์ สรรพโศก สรรพโรค สรรพภัย สรรพเคราะห์ เสนียดจัญไร จงหายไปจากท่านที่อ่านทุกท่านเทอญ

7. Atsadong

ม่อนนะ
    นี่ไอเอง
    ม่อนทำตัวไม่ดีนะ
    เที่ยวสาปแช่งคนอื่น
    ม่อนระวังนะ
    ม่อนก็มีลูกสาว
    สักวัน มันจะย้อนหาม่อน
    ม่อนจะเสียใจ
    จาก ไอ
    ปล.หากที่เด็กเล่าเป็นจริงนะ ถ้าไม่จริงต้องขออภัย
    แก๊งค์ shallow hal เหมือน อะ เล็ก เลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 กันยายน 2017
  8. zalievan

zalievan เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤศจิกายน 2013
    รู้สึกความคิดผมจะคล้าย ๆ คุณวรณ์นิแฮะ แค่ปัญญากะความสามารถผมยังเทียบชั้นกะคณวรณ์นิไม่ได้ ทุกวันนี้มองไปทางไหนก็เบื่อไปซะหมด นี่ขนาดยังไม่มีญาณนะนี่ ถ้ามีแล้วคงเบื่อบรมเบื่อเลย

เคยมีความคิดว่าอยากมีฤทธิ์มากที่สุดขนาดทำลายระบบของทั้งจักรวาลด้วยตัวคนเดียวได้
    แต่คิดไปคิดมา เดี๋ยวพวกบ้านั่นมันก็สร้างระบบของมันขึ้นมาใหม่อีกอยู่ดี

เพราะอวิชชามันก็ยังอยู่คู่กับดวงจิต และจักรวาล ไม่ไปไหน

ว่าแต่สละอนุพุทธภูมิแล้วเหรอท่าน
    หมู่นี้หายเงียบเลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กันยายน 2017