ช่วยด้วยค่ะ โดนผีลามกค่ะ

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย Kittypinks, 24 ธันวาคม 2013.

1. Kittypinks

Kittypinks Active Member

24 ธันวาคม 2013
    คือว่าหนูโดนวิญญาณ ขมขื่น ลวนลาม ทุกวันเลยค่ะ ประมาณลามกค่ะ ไม่ต้องอำก็ทำได้ตลอดเวลาค่ะ หนูไม่รู้จะทำไงแล้วค่ะ ไปหาใครก็ช่วยไมไ่ด้เลยค่ะ ไม่รู้หนูไปทำกรรมอะไรกับเค้าไว้ หนูถึงโดนแบบนี้ ทำทุกอย่างแล้วค่ะ ทำบุญแผ่เมตตาก็ไม่ไปค่ะ พยายามจะขมขื่นตลอด ลวนลาม นอนไม่เคยพอเลยค่ะ เครียดมาก มีใครพอจะแนะนำหรือช่วยได้ไหมคะTT:'(

2. momogo

momogo เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    กระทู้นี้เลยค่ะ ลองดูนะคะ

สาวๆหนุ่มๆทั้งหลายโปรดระวัง บรรดาชายหนุ่มหรือไม่หนุ่มที่สามารถถอดจิตได้ เน้นนะคะ ว่าถอดจิต ไม่ใช่ถอดกายทิพย์แต่อย่างใด

การถอดจิตของบุคคลประเภทนี้ คือ การใช้คาถาถอดจิต

หากคุณมีอาการดังนี้ ให้รู้ว่า คุณกำลังโดนถูกย่ำยีทางเพศ ไม่ใช่จากผี แต่จากมนุษย์ผู้มักมากในกามที่มีภาษีดีขึ้นมาหน่อย ตรงถอดจิตได้ (โปรดระวัง!!!)

อาการเริ่มแรกคือมา ขณะที่คุณหลับ

2.คุณจะรู้สึกว่าโดนกระทำ รู้สึกหมดทุกขั้นตอน

3.ตื่นขึ้นมาแล้วมีอาการทางกายเนื้อ เหมือนถูกกระทำจริงๆ เช่น อ่อนเพลีย เหนื่อย เจ็บท้องน้อย แต่ความจริงแล้ว อาการนี้เกิดขึ้นในจิต แต่มีอาการแสดงออกที่กายเนื้อ มีอาการเจ็บแปลบภายใน

วิธีป้องกัน

1.จุดธูป 7 ดอกบอกพระภูมิเจ้าที่ ว่า

“ขออนุญาตเชิญพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณ เข้ามาปกป้องคุ้มครอง”

2.จุดธูป 16 ดอกกลางแจ้งในบริเวณบ้าน (ให้มองขึ้นไปเห็นฟ้า)

สวดมนต์บูชาพระ

อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ ภะคะวา พุทธัง ภะคะวันตัง อภิวาเทมิ

สวากขาโต ภะคะวะตา ธัมโม ธัมมัง สะระณัง คัจฉามิ

สุปฏิปันโน ภะคะวะโต สาวะกะสังโฆ สังฆัง นะมามิ

ท่องนะโม 3 จบ

สวดมนต์คาถาบูชาพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณ

อิติปิ โส ภะคะวา ยะมะราชาโน ท้าวเวสสุวรรณโณ

มะระณัง สุขัง อะหัง สุคะโต นะโม พุทธายะ

ท้าวเวสสุวรรณโณ จัตตุมะหาราชาธิกา ยักขะพันตาภัทภูริโต

เวสสะ พุสะ พุทธัง อะระหัง พุทโธ ท้าวเวสสุวรรณโณ นะโม พุทธายะ

(สวด 3 จบ)

อธิษฐานจิต ว่า

ขออัญเชิญพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณ ให้ช่วยปกป้องคุ้มครองป้องกันภัยให้ข้าพเจ้าและครอบครัวให้อยู่เย็นเป็นสุข และขอให้ช่วยขจัดปัดเป่าสิ่งเลวร้าย สิ่งไม่ดีไม่เป็นมงคลให้หมดสิ้นไป สัพพะศัตรูขอให้กลายเป็นมิตร ผู้คิดร้ายขอให้กลายเป็นดี”

ตั้งจิตระลึกนึกถึงพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณแล้วกราบ

ก่อนนอน ให้ทำเป็นประจำทุกวัน เพื่อป้องกันไม่ให้บุคคลที่ไม่พึงประสงค์เข้ามาในบริเวณบ้าน

คือ บูชาพระ ท่องนะโม 3 จบ สวดมนต์บูชาพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณ เหมือนด้านบน

แล้วตั้งจิตอธิษฐานขอพร ขออย่างไรก็ได้ แต่ขอให้เน้นว่า

ขอบารมีพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณ ให้ช่วยปกป้องคุ้มครองป้องกันภัยให้ข้าพเจ้าและครอบครัวให้อยู่เย็นเป็นสุข และขอให้ช่วยขจัดปัดเป่าสิ่งเลวร้าย สิ่งไม่ดีไม่เป็นมงคลให้หมดสิ้นไป สัพพะศัตรูขอให้กลายเป็นมิตร ผู้คิดร้ายขอให้กลายเป็นดี ข้าพเจ้าไม่อนุญาตให้ผู้ใดเข้ามาในเขตบริเวณบ้านเรือน ไม่ว่าจะมีเจตนาใดๆก็ตาม หากมีผู้ใดขอบารมีเทพพรหมองค์ใดเข้ามา ขอพ่อปู่ท้าวเวสสุวรรณ ได้โปรดเมตตาเจรจาให้กับลูกด้วยเทอญ”

(กันได้เฉพาะพวกถอดจิต ที่มีนิสัยไม่ดี ชอบลักขโมย และมักมากในกาม แต่ไม่สามารถกันกรรม หรือ เจ้ากรรมนายเวรได้)

อะยัมภะทันตา

"กัมมุนา วัตตติ โลโก"

สัตว์โลกทั้งหลายต้องเป็นไปตามกรรม

เราหยุดแล้ว ท่านหยุดหรือยัง???

**กระทู้นี้ ตั้งไว้เพื่อเป็นวิทยาทาน แก่บุคคลทั้งหลายที่ถูกกระทำจากเหล่ามารศาสนา

ขออนุโมทนาสาธุ ความสุขความเจริญจงมีแก่ทุกท่านที่อ่าน เจ้าของเว็บไซต์และทีมงานเว็บพลังจิตทุกคน **

[/quote]

3. Kittypinks

ขอบคุณมากนะคะ แต่วิญญาณตนนี้เหมือนอยู่กับเราตลอดเลยค่ะ ลวนลามสารพัดค่ะ พอเรานอนลง ก็จะทำอย่างเดียวเลยคะ เครียดมากค่ะ อาจจะเป็นกรรมของเราTT

4. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

อันนี้ต้องฝึกจับให้โดนตัวมันก่อน
    ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ จับ
    พอจับได้แล้วเอามีดหมอจิ้มเลย

ถ้าหามีดหมอไม่ได้ก็ผาติกรรมสังขะวานรตามวัดที่กำลังซ่อมโบสถ์มา
    หรือไม่ก็ไปขอธูปเทียนพวกที่ไปรับยันต์เกราะเพชรมาก็ได้

5. Kittypinks

ฝึกจับให้โดนตัวยังไงหรอคะ ตอนนี้โดนมันกระทำทุกวัน เซงมากเลยคะ

6. โมทนาman

เวลามันมาก็เอามือจับมันน่ะ
    ทำได้ไหม สัมผัสโดนไหม

7. Kittypinks

ไม่ค่ะ คือมันมาทำในรูปสัมผัสค่ะ:'(

8. โมทนาman

ก็ฝึกแตะให้โดน
    ปรับจิตจนเอามือแตะตัวมันได้

9. momogo

momogo เป็นที่รู้จักกันดี

ทดลองดูค่ะ ตอนอธิษฐานให้เชื่อมั่นว่าท่านสามารถช่วยเหลือเราได้
    คำอธิษฐานจะได้ถึงท่าน กำลังใจก่อนอธิษฐานสำคัญมาก
    และที่สำคัญอย่ากลัวนะคะ ถ้าเรากลัว จิตอ่อนแอ ไม่ดีแน่ค่ะ

10. LloydVernet

LloydVernet เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    ลักษณะ อาการเป็นยังไงน้อ ที่รู้สึกโดนลวนลามน่ะครับ

ดังที่กัลยาณมิตรหลายท่านแนะนำ ผมขอเสริมนิดหนึ่ง ตอนทำ ทำด้วยใจที่สงบ ปราถนาที่จะหมดเวรหมดกรรม ทั้งสองฝ่าย ไม่แนะนำให้ทำด้วยใจ ที่รู้สึกว่ารำคาญ หรือ กลัว ใจที่ร้อนรน ครับ

11. tjs

tjs ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

==============

เป็นสัมพเวสีชาย รูปร่างผอมโปร่ง
    ผมมีทางก้ไขให้ครับ ต้องทำบุญ ให้เขาและให้เขารับปากว่าจะไม่มาข้องเกี่ยวกับคุณอีก และให้ทานกับสัมพเวสีที่ทางสามแพร่งใส่กระทงไปวางไว้ให้เขาครับ แล้วผมจะคุยกับเขาให้เขายอมรับและให้เขาไปจากคุณตามข้อตกลงที่เขาต้องการ แต่ต้องไม่มากเกินไป ตามความจำเป็นครับ ผมเคยช่วยเหลือกรณีแบบคุณมาแล้วครับ มีคำถามหรือสงสัยอะไรรบกวนส่งPMมาที่ผมได้ครับ

12. Kittypinks

เคยนำกระทง ไปวาง3แพร่งละค่ะ 9อย่าง ทำทุกอย่างแล้วค่ะ คือหนูก็อยากทราบว่าเค้าต้องการอะไรค่ะ เพราะทำบุญ ทำทุกอย่างแล้ว แต่ไม่ไปเลยค่ะ

13. Kittypinks

อาการเป็นอย่างที่กล่าวเลยค่ะ พยายามจะขมขื่น ลวนลาม รู้ว้าเป็นสิ่งที่มองไม่เหนคะ โดนกวนหนักๆนอนไม่ได้เลยคะบางที

14. DuchessFidgette

DuchessFidgette เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ อายุเท่าไร ถือศีลกี่ข้อ เคยไปรับขันธ์มาหรือเปล่า
    ลองไปทำพิธีครอบเศียรครูพระศิวะ ดู
    ถ้าไม่หายให้ไปลองหาหมอปลา ที่เพชรบุรีดู
    หมอปลาออกโทรทัศน์ดังมาก รายการ วู้ดดีเกิดมาคุย มือปราบสัมพเวสี
    และอีกหลายรายการและเขาช่วยคนไม่เอาเงิน และช่วยคนที่เจอแบบคุณ
    มาเยอะ เขาน่าจะช่วยคุณได้

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=-fwuUbWibhg]รายการมือปราบสัมภเวสี ตอนที่ 4 ผีข่มขืนคน - YouTube[/ame]

edit - สำหรับใครที่ต้องการให้หมอปลาช่วยเหลือ
    ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-1918496 ดูคริปแต่ต้นจนจบเขาจะอธิบายว่าพวกนี้มันไม่รับบุญกุศล
    อยู่แล้ว มันเป็นมาร เป็นผีเน่า อยู่ไปวันๆ และเข้าร่างคนที่ดวงตก ไม่มีออร่า หรือ บารมีคุ้ม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ธันวาคม 2013
  15. tjs

tjs ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

==============

สัมพเวสี ส่วนมากเป็นคนเกเร การที่จะต่อรองกับเขาต้องกำหนดเงื่อนไขให้ชัดเจน นะครับ แล้วเมื่อตกลงกันแล้ว ต่อหน้าสิ่งศักสิทธิ์ รับรองไม่กล้าบิดเบือนครับ แล้วก็การแก้ไขก็ไม่ต้องใช้เงินทองอะไรมากมายนิดหน่อยเพื่อช่วยเหลือเขาจะได้มีเสบียงให้เขาได้ร่อนเร่ต่อไปได้ครับ เราก็ได้บุญด้วยครับ

16. VisionMind

VisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2013

ห้ามไม่ให้เข้าบ้านก่อน ได้ไหมครับ .. เห็นน้องเค้าว่าโดนเฉพาะตอนนอน

เค้าเข้าบ้านเรียบร้อยแล้วฮะ .. คงไม่ต้องวางที่ทางสามแพร่งแล้วฮะ
    เด๋วได้จัดกระทงให้สัมภเวสีผิดตัว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ธันวาคม 2013
  17. Kittypinks

หนูควรจะตกลงกับเค้ายังไงดีค่ะ เพราะหนูไม่รู้เค้าต้องการอะไรค่ะ แต่หนูเคยบอกเค้าดีๆนะคะ ว่าให้ไป ทำบุญไปให่แล้ว ก็ยังอยู่ค่ั

18. Kittypinks

เค้าอยู่กับหนูตลอดเวลาคะ จะลวนลาม มาจับนู้นจับนี้ แต่ตอนนอนจะหนักคะ เพราัจะมาทำด้วยและลวนลามด้วยตะ

19. เพชร2545

เพชร2545 เป็นที่รู้จักกันดี

สวมพระเครื่องก็ปัองกันไม่ได้หรือค่ะ

20. VisionMind

VisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2013
    อันที่จริง ถ้าคุยรู้เรื่องคงไม่มาทำแบบนี้หรอกครับ
    คิดว่าหากจะใช้วิธีเจรจา คงต้องขอให้คนที่มีเดชมีศักดิ์เหนือกว่าผี ช่วยครับ

ได้ลองหรือยังครับ สวดอิติปิโส ภะคะวา .. หลายๆ จบ
    น่าจะช่วยได้นะครับ เพราะว่าบทสรรเสริญพระพุทธเจ้า ผมว่าแรงแล้วนะ