ดุดวง ไพ่ยิปซีแม่นๆ ฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย junetaro, 25 กรกฎาคม 2011.

1. junetaro

junetaro สมาชิก

25 กรกฎาคม 2011
    1.ได้ตอบไว้ในญาณทิพย์แล้วนะครับ(หวังว่าคงใช่คนเดียวกัน)
    2.มีโอกาสครับ

2. junetaro

ไม่ได้เปลี่ยนนะครับยังคงงานเดิม ส่วนเรื่องการเงินก็ดีนะครับแต่ช่วงนี้วางโปรแกรมไว้เยอะไปหน่อยซึ่งค้านกับความเป็นจริงครับ

3. fakedham

fakedham Active Member

12 ธันวาคม 2011
    ครับคนเดียวกันครับ ขอบคุณอีกครั้ง ครับผม
    ถ้าไม่เป็นการรบกวนเกินไปขอถาม ข้อ2เพิ่มเติมได้ไหมครับ ว่าจะใช้เวลาอีกนานไหมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 สิงหาคม 2012
  4. boradcard186

boradcard186 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    วันนี้ผมได้ทำบุญทอดกฐิน เพื่อสร้างศาลาการเปรียญครับ
    ผมเกิด วันศุกร์ ที่ 29 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ เวลา 15.00 อายุ 37 ปี ชาย โสด ผิวขาว
    ขอถาม
    1. เรื่องคู่ครองครับ แฟนเก่าที่จะขอกับมาคืนดี ใช่คู่ครองที่แท้จริงของผมไหมครับ
    2.เรื่องงานครับ ผมมีโอกาสได้บรรจุเป็นข้าราชการ ในเร็วๆๆนี้ไหมครับ

5. junetaro

ตอบให้แล้วในพี่เอ็มครับ

6. สามาวดี

สามาวดี สมาชิก

เกิดศุกร์ที่ 10 ธันวาคม 2514 เวลา 12.36
    อยากทราบเรื่อง
    1. คอนโดที่แฟนไปทำสัญญาจองไว้จะได้อนุมัติและได้ย้ายเข้าไปอยุ่หรือเปล่าคะ
    2. พี่สาวกับพี่สะไภ้คะ ไม่ถูกกันคะ ไม่ทราบว่าเคยไปทำอะไรกับพวกเค้าไว้คะ นอกจากสวดมนต์ แผ่เมตตาแล้วทำอะไรได้อีกคะ (ทำอยู่บ่อยๆ)(คิดว่าเค้าน่าจะเปนเจ้ากรรมนายเวร)

ขอบคุณคะ

7. junetaro

1.จะมีปัญหาเรื่องเอกสารนิดหน่อยแต่ได้ย้ายเข้าไปอยู่นะครับ
    2.ทำกรรมฐาน อุทิศให้เขา 2 คนครับและพยายามทรงพรหมวิหาร 4 ครับ

8. สามาวดี

สามาวดี สมาชิก

ขอโทษนะคะ ขอถามอีกนิดนึงคะ เรื่องสัญญาการจองจะครบวันที่ 14 นี่แล้วคะแต่ไม่รู้ว่าจะผ่านหรือเปล่า แต่ก็เชื่อนะคะว่าจะได้ย้ายเข้าไปอยู่ท่คอนโดนี่คะ เพราะว่าชอบมากและก็ไม่ได้ดูที่อื่นไว้เลยนะคะ

9. junetaro

ผมตอบไปแล้วนะครับ ว่าจะมีปัญหาเรื่องเอกสารนิดหน่อย ส่วนการย้ายเข้าไปอยู่ก็จะชักช้ากว่าที่คิดไว้มาก แต่ผลสุดท้ายก็จะผ่านไปได้ด้วยดี จะได้ย้ายเข้าไปอยู่ครับ

หวังว่าคงจะเข้าใจกระจ่างแจ้งขึ้นนะครับ

10. Gonjirapan

Gonjirapan สมาชิกใหม่

เกิดวันอาทิตย์ที่31พ.ค2502เวลา24.00ที่กทม.(หญิง)
    1.ครอบครัว
    2.การเงิน
    ขอบคุณมากค่ะ

11. junetaro

ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่าทำบุญอะไรมาครับ

12. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    เพศญ เกิดพฤ5กย17ปีขาลเวลา13.20น.
    สวดมนต์ไหว้พระนั่งสมาธิ ทำบุญตักบาตร ดูแลคุณแม่ป่วยเป็นอัมพฤกษ์ค่ะ
    1.อาการป่วยของคุณแม่นับจากนี้จะเป็นยังไงบ้างค่ะ
    2.จะมีความก้าวหน้าในการปฏิบัติธรรมได้แค่ไหนค่ะ

โมทนาบุญที่คุณกรุณากับต้นพุทธและเพื่อนสมาชิกทุกคนค่ะ

13. richhh

richhh สมาชิก

29 มิถุนายน 2012
    วันจันทร์ 12 ม.ค 19 เพศ หญิง เวลา 9 โมงเช้าค่ะ
    1. ตอนนี้มีเรื่องกลุ้ใจเรื่องงานมากไม่ทราบว่าจะมีเกณฑ์ได้เปลี่ยนแปลงงานหรือป่าวค่ะ
    2. สอบถามเรื่องเงินไม่ทราบว่าการเงินจะดีขึ้นประมาณช่วงไหนค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะตอนนี้กลุ้มใจมากเรื่องงานและเงินไม่รู้ว่าโดยรวมชีวิตจะดีขึ้นเมื่อไร

14. junetaro

โมทนาบุญครับ

1.จะดีขึ้นด้วยอำนาจของบุญเก่าท่านและอานิสงค์ที่คุณทำบุญอุทิศให้ท่านอยู่บ่อยๆครับ (พยายามให้แม่คุณโมทนาบุญด้วยนะครับ)
    2.ช่วงนี้ ก็ไม่ดีขึ้นนะ มันมีแต่ความเบื่อหน่าย และด้วยความที่ตัวเองไม่ยอมเอาจริงเอาจังสักที่ ทางที่ดีควรไปศึกษาอิทธิบาท 4 เพิ่มเติมนะครับ

15. junetaro

1.ไม่ได้เปลี่ยนนะครับ ช่วงนี้กหาเวลาผ่อนคลายบ้างก็จะดีนะครับ
    อีกอย่างมีเวลาว่างควรจะไปปฏิบัติธรรมนะครับ เพราะบุญเก่าคุณเหลือน้อยเต็มทีแล้ว
    2.ช่วง พ.ค. 56 ครับ
    ปล.ช่วงนี้ให้ใช้จ่ายอย่างประหยัดหน่อยยนะครับ เพราะเกรงว่าคุณจะมีปัญหาเรื่องการเงินช่วงเดือน พ.ย.นี้ครับ

กรุณาไปทำบุญด้วยนะครับ

16. ต้นพุทธ

ต้นพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2012
    ขอบคุณ คุณjunetaro มากค่ะ ขอให้อาการป่วยของคุณแม่เป็นไปตามคำทำนายนะค่ะส่วนเรื่องการปฏิบัติก็จะพยายามตั้งใจให้มากขึ้นกว่านี้ค่ะ