ดูดวงกับอาจารย์จิรายุ ผ่านญาณพ่อขุนเม็งรายปางแผ่บารมี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Anupap9, 20 พฤษภาคม 2010.

1. Anupap9

Anupap9 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอแนะนำครับ จากประสบการณ์ที่ผมไปดูมา ขณะนั้นอาจารย์ทรงองค์พ่อขุนเม็งรายอยู่พอดี ขณะนั้นผมมีปัญหาทางด้านรักสามเศร้า คือแฟนเก่าไม่ยอมเลิกลา มาวุ่นวายจนผมไม่เป็นอันทำอะไร และหลายๆเรื่องทั้งงานทั้งเงินทุกใจมากเลยล่ะครับ

พอมาหาท่าน ผมไม่ทันพูดอะไร ท่านก็บอกว่าผมมีองค์นะรู้ไหม ผมก็ตอบว่ารู้ และท่านก็บอกว่าอยากรู้ไหมว่าเป็นใคร สุดท้ายก็ได้รู้

ไปรับขันที่ครูบาอาจารย์(เจ้าพ่อขุนตาล )ท่านก็บอกเหมือนกันว่ามี3องค์
    -องค์หนึ่งเป็นฤาษีองค์นี้ท่านสมถะแค่ผมปฏิบัติแกก็พอใจแล้ว
    -องค์หนึ่งเป็นเชื้อสายลัวะเป็นองค์ที่ชักนำพาผมมาอยู่สมุทรปราการ เพราะองค์ท่านอยู่ที่นี่
    -องค์หนึ่งเป็นพรายงามลูกขุนแผน ซึ่งดลให้ผมมาทำงานในสายวัตถุมงคลของปู่หมอนาคเพชรแสงแก้ว เพราะปู่หมอนาคสืบเชื้อสายมาจากขุนแผน

ส่วนเรื่องอื่นพ่อขุนเม็งรายทักผมได้ทั้งหมดตรงมากทั้งเรื่องจิตใจว่าเป็นอย่างไร เรื่องปัญหาที่ประสบอยู่ท่านก็รู้ แฟนผมเป็นอย่างไรก็ตอบได้ ท่านหลับตาแป็บเดียวและท่านให้คำปรึกษาได้ดีมากเลยล่ะครับ ดูทั้งอดีตชาติ ได้หมดครับ

แต่ตอนนี้ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่มีโอกาสได้ดูกับพ่อขุนเม็งรายโดยตรงแต่จะโทรดูกับร่างพ่อขุนเม็งรายเอาครับ คืออาจารย์จิรายุ ซึ่งพ่อขุนเม็งรายจะสื่อผ่านอาจาย์จิรายุเองครับ ซึ่งจะดูได้เรื่องการงาน การเงิน ความรัก เจ้าที่เจ้าทาง องค์บารมี หรือเนื้อคู่เป็นยังไง นิสัยเป็นยังไง ผ่านใครมารึยัง แกก็รู้นะครับ อันนนี้ความจริง ถามได้ถ้าต้องการถามจริงๆ

ที่ผมเล่ามาทั้งหมดนี้ ก็อยากให้ทุกท่านรู้ว่าผมไปดูไปเจอมาแล้วแม่นพอสมควร เลยขอแนะนำครับ เรื่องการดูดวงผมไม่มีส่วนได้กับอาจารย์แต่อย่างใดครับ เพียงแค่ว่าเป็นคนบ้านเดียวกัน จึงช่วยแนะนำน่ะครับ ถ้าใครได้ดูแล้วรบกวนช่วยบอกประสบการณ์ด้วยนะครับว่าเป็นไง

แต่บอกไว้ก่อนนะครับ ผมแนะนำอย่างเดียว แม่นไม่แม่นก็บอกได้ แต่อย่าว่ากันนะ ครับ สาธุ ถ้าไปถึงตำหนักที่ลำปาง ค่าครู59บาท ดูได้ทุกเรื่อง เขียนชื่อวันเดือนปีเกิด ที่อยู่ปัจจุบัน ถ้าท่านยังไม่ทรงใช้บุหรี่1ซองเป็นการเชิญครับ ถ้าดูทางโทรศัทพ์ ค่าครู200 บาทครับ ดูได้ทุกเรื่อง

http://www.ilovemyshopping.com/th/?konmeeong

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 พฤษภาคม 2010
  2. นักรบเเห่งสยาม

นักรบเเห่งสยาม เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2008
    ผมคนหนึ่งละครับลูกพ่อขุนเม็งราย ตำหนักนี่อยู่ที่ไหนหรือครับ

3. นักรบเเห่งสยาม

นักรบเเห่งสยาม เป็นที่รู้จักกันดี

อยากทราบครับ

4. Anupap9

ตำหนักท่านอยู่ที่จังหวัดลำปาง อยู่ถนนลำปาง-เชียงใหม่ บ้านทุ่งกู่ด้าย ถามคนแถวนั้น เขารู้จักดี

5. นักรบเเห่งสยาม

ท่านอยู่ที่เชียงรายนะครับ

6. Anupap9

เทวดาท่านมีหลายภาคหลายปางครับ จิตท่านแยกออกมาได้ครับ เป็นปางๆไป ปางนี้คือปางแผ่บารมี และท่านจะมาเลือกคนที่จะเป็นร่างทรงของท่านเอง โดยมากก็จะเป็นลูกหลานสืบเชื้อสายกันมาน่ะครับ

เจ้าแม่กวนอิมอยู่ประเทศจีนแล้วคุณทำไมไม่สงสัยบ้างล่ะว่าทำไมถึงอยู่ในไทยได้ล่ะครับ ฮ่าๆ แซวเล่นๆน่ะครับ

7. sorakran2007

sorakran2007 เป็นที่รู้จักกันดี

อื้มครับ

8. กุนเชียง

กุนเชียง เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    โมทนาครับ พ่อขุนเม็งรายปางแผ่บารมี

9. Nu_Bombam

Nu_Bombam เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    น่าสนใจครับ

ขอบคุณที่แนะนำครับผม

10. mintmumu16

mintmumu16 สมาชิกใหม่

29 พฤศจิกายน 2011
    อาจารย์จะลงมา กทม 3วัน ศุกเสาอาทิตนี้ ใครสนใจไปดูตัว เชิญนะคะ แม่นมาก

30-1 มีนา 55 นี้คะ

11. bordintu

bordintu เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2011
    ที่ไหนครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

12. mintmumu16

แถวๆซีคอนค่ะ ยังไง โทรนัดที่มิ้นท์ก็ได้ค่ะ มิ้นท์เป็นคนหาที่พักให้อาจารย์
    0854492535

เค้าจะมาถึงศุกเยนๆๆ กลับ อาทิตกลางคืนค่ะ

13. mintmumu16

ไปกรุงเทพวันศุกร์ที่ 30/3/55
    กลับลำปางวันที่ 2/4/55
    ลูกศิทย์คนไหนอยากเจอกะอาจราย์เ<wbr>ชิญได้ที่/คอนโด ศรีนครินทร์ เพลส
    ถนน - ซอย อ่อนนุช
    แขวง - เขต สวนหลวง
    จังหวัด กรุงเทพมหานคร

089-553-6455
    086-918-6304 เบอร์อาจารย์นะค่ะ

อาจารย์ฝากมาค่ะ

อยากบอกว่าหนูไม่ได้มีส่วนได้หรือเสียนะค่ะ คืออาจารย์เค้าดูแม่นจริงๆ และไม่หลอกเอาเงินเหมือนหมอดูคนอื่นน่ะค่ะ

14. ladyz

ladyz Active Member

14 มิถุนายน 2009
    โทไปแล้วแบบว่ามีเรียกค่าทำบุนหรือแก้กรรมประมานนี้คะ 2000 พอวางไปไม่ได้โอนให้โทมาหลายสายเลยคะเหมือนจะทวง ได้ปรึกษาพี่รักเค้าบอกว่าที่ลงกันเองไม่น่าไว้ใจ ก็เลยไม่รู้จริงไม่จริง แต่เฉยๆดีกว่า ถ้ามีเรียกเก็บแบบนี้ขอบายค่ะ

ถามถึงความแม่น มั่วเยอะคะ 50/50

15. madsai

madsai Active Member

ตั้งแต่ดูดวงมา เคสนี้เสียดายตังค์มากที่สุด อโหสิกรรมด้วยนะคะ ถ้าคิดว่าดิสเครดิต แต่ขอบอกเป็นธรรมทานนะคะกับท่านอื่นให้คิดดีๆๆคะ อย่าเชื่อคนง่ายเหมือนดิฉันคะ บอกปุ๊บโทรปั๊บ โอนเงินทันที ทั้งทีไม่ค่อยจะมี อืม ยิ่งดูยิ่งทุกข์หนักกว่าเดิมคะ ไม่เข้าข่ายอะไรเลยคะ คือคิดว่ามั่วมากกว่าคะ