ดูดวงฟรี 2 คำถาม กับผม อ.โสฬส ด้วยหลักโหรศาสตร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย AjSoross, 31 มีนาคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. AjSoross

AjSoross Active Member

(*)(*)(*) โอกาสดีๆ ไม่ได้มีมาเสมอ :cool:

ผม อ.โสฬส จะขอเป็นผู้แนะนำ แนวทาง และ ช่วงจังหวะต่างๆของชีวิต
    หลายคนทำอะไรแล้วไม่ประสบความสำเร็จ มีความรักครั้งใด โดนทิ้งทุกทีไป เมื่อไหร่จะได้งานที่ดีๆ หลากหลายปัญหาต่างๆ ให้ผม เป็นผู้แนะนำให้กับท่าน

ให้ท่าน
    ระบุ วัน/เดือน/ปี /เวลา เกิด สถานที่หรืออำเภอ และจังหวัดที่เกิด ถ้าท่านใดเกิดเวลากลางคืนให้ระบุด้วยว่าวันที่เกิดเช้าขึ้นมาเป็นวันอะไรสามารถตั้งคำถามได้ ๒ ข้อ
    ในเรื่องที่อยากรู้ ที่เกี่ยวข้องกับ เจ้าชะตาเท่านั้น โดยไม่เกี่ยวข้องกับ บุคคุลที่ ๓

(ในกรณี ถามถึงบุคคลอื่น ต้อง มีวัน/เดือน/ปี /เวลา เกิด สถานที่หรืออำเภอ และจังหวัดที่เกิดของบุคคลนั้น)

**ถ้าไม่ต้องการเปิดเผยในกระทู้ให้แจ้งมาทางข้อความส่วนตัว(PM).โดยให้ท่านโพสในกระทู้ว่า ส่งข้อความทาง pm ด้วยครับ เพื่อให้ง่ายแก่การตรวจสอบ และป้องกันการตกหล่น

**** ไม่ตอบคำถาม ใดๆ ที่ เคยถามจาก อาจาร์ย ท่านอื่น มาไม่เกิน 2 เดือน (ในเรื่องเดิมๆ แนวเดิมๆ แต่มาถามแล้วเปลี่ยนคำพูด) เนื่องจาก ผมเห็นว่า เป็นการไม่ให้เกียรติ อาจาร์ย ท่านเหล่านั้น *****

------------------------------------------------------------------------------------
    :cool:ท่านใดต้องการ ให้อ.พยากรณ์ดวงชะตาเป็นการส่วนตัวสามารถ ขอรายละเอียดและจองเวลาได้ที่ https://www.facebook.com/aj.soross

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มิถุนายน 2015
  2. sassoon

sassoon สมาชิก

สวัสดีค่ะ จากที่ได้รับคำทำนายดวง รู้สึกว่า อาจารย์ทายถูกเกิน 80% นะคะ แต่อีก 20% นั่นคืออนาคต ซึ่งต้องรอดูกันต่อไป ขอบคุณอาจารย์อีกครั้งนะคะ

3. Angel Eyes

Angel Eyes Active Member

1.นายสุริยา เกิดวันพุธกลางคืนเวลา 22.00-24.00 น. วันที่ 13 มิถุนายน 2522 ที่อำเภอศีขรภูมิ จังหวัดสุรินทร์ คำถามที่อยากทราบคือ
    1. เมื่อไรจะร่ำรวยซักที
    2. ชีวิตครอบครัว(ผมกับภรรยา)จะไปกันรอดหรือไหม
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. โมกุ้ง

โมกุ้ง สมาชิกใหม่

20 พฤศจิกายน 2013
    กุ้ง

เกิดวันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม 2516 เวลาประมาณ 09.00 - 09.59 น.
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา
    1. เงินที่เขายืมไป เดือน เมษายน 2557 พอจะได้คืนหรือเปล่า
    2. การเงินจะดีขึ้นเมื่อไร

5. whitetia

whitetia สมาชิก

ส่ง PM แล้วค่ะ

6. chawu

chawu Active Member

ถามไปทาง pm แล้วค่ะ

7. Phin112

Phin112 สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2013
    ส่ง PM ให้แล้วคะ

8. king938

king938 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

ถามไปทาง pm แล้วครับ

9. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    ถามไปทาง pm แล้วขอบคุณครับ

10. AjSoross

ตอบ 1. เมื่อไรจะร่ำรวยซักที
    เป็นคำถามที่ดี น่ะครับ มีหลายคนมักจะถามผม ด้วยคำถามนี้เสมอๆ ผมมักจะตอบว่า รวยครับ คนเราจะรวยหรือไม่ ขึ้นอยู่กับการกระทำ การเอาจริงเอาจังในด้านการทำงาน และนิสัยการใช้จ่าย เงินทอง ครับ ที่สำคัญ ต้องรู้จังหวะและโอกาสครับ
    อย่างคุณ Angel Eyes ว่ากันตามดวงชะตาไม่ค่อยเหมาะกับการลงทุนใหม่ๆ มักจะลุมๆดอนๆเสมอ ยกเว้น อาชีพที่มาจาก ตระกูล นิสัยส่วนหนึ่งที่ คุณน่าจะปรับเปลี่ยนมัน คือ การทำตนเป็น ป๋า(ชอบจ่ายเงินต่อหน้าผู้คน) พักนี้ก็จะเบื่อๆ เซ็งๆหน่อยน่ะครับ อย่าไปคิดมากครับ ไม่นานมันก็ผ่านไป
    ลักษณะงานที่เหมาะกับคุณ การติดต่อสือสาร การเจรจาต่างๆ อีกทั้งงานอดิเรกใดๆ ที่คุณว่ามันไม่เข้าท่า นั้นแหละทำเงินให้คุณ

2. ชีวิตครอบครัว(ผมกับภรรยา)จะไปกันรอดหรือไหม
    ผมจะตอบในขอบเขต ดวงชะตาของคุณน่ะครับ เนื่องจากคุณไม่ให้ ดวงชะตา ฝั่ง ภรรยา มา อย่างแรก ความรักจะไปด้วยกันได้นั้น คำพูดสำคัญน่ะครับ คุณพูดอะไรออกไป แล้ว ควรทำตามที่คุณพูดน่ะครับ

11. ขาวใส

ขาวใส สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2013
    ลำดับที่ 9 ส่ง pm.

12. หนุ่มภูธร

หนุ่มภูธร สมาชิก

28 กรกฎาคม 2006
    ลำดับที่ 10 เกิดอาทิตย์ 20 พฤษภาคม 2533 เวลา 09.27น. จ.ศรีสะเกษ
    1. จะได้กลับไปทำงานที่ภูมิลำเนารึเปล่าครับ
    2. เรื่องความรักช่วงนี้เป็นยังไงบ้างครับ

13. AjSoross

ผมขอตอบรวมกันเลยน่ะครับ ทั้ง สอง ข้อ

เงินที่ยืมไปมีโอกาสได้คืนครับ แต่ในกว่าจะได้คืนก็ จะมีเหตุการณ์การที่ทำให้คุณ อารมณ์เสีย ตกอก ตกใจ พอสมควร น่ะครับ การเงิน จะดีขึ้นหลังประมาณกลางๆปี ไปแล้ว

14. AmityLove

AmityLove สมาชิก

สวัสดีค่ะ

ลำดับที่ 11 PM ไปแล้วค่ะ

15. juriana

juriana เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2010
    ลำดับที่ 12 ขอทาง PM รบกวนด้วยนะคะ

16. coconut13

coconut13 สมาชิก

ลำดับที่ สิบหก ทางพีเอมค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 มีนาคม 2014
  17. bebenz_p

bebenz_p สมาชิก

ลำดับที่ 14 ทาง pm ครับ

18. deeply

deeply เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่15 pm คะ

19. ลูกหลวงปู่

ลูกหลวงปู่ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    วัน/เดือน/ปี /เวลา เกิด สถานที่หรืออำเภอ และจังหวัดที่เกิด 6ส.ค2524 เวลา2.15 เกิด อ.เมือง เชียงราย
    1.เมื่อไรจะมีแฝนซักทีไม่เคยมีเลยอีกนานไหมจะมีคนที่เราชอบเขาชอบเรา
    2.อนาคตด้านงานเป็นไงบ้างครับ
    เต็มที่เลยนะครับอาจราย์ ขอบคุณล่วงหน้า

20. mewa12

mewa12 Active Member

ลำดับ 17 ส่งทาง PM ค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้