ประกาศเรื่องงดส่งของที่ขอรับแจกชั่วคราว

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย joni_buddhist, 3 กุมภาพันธ์ 2017.

1. joni_buddhist

joni_buddhist Legal returns ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    203
    เนื่องจากผมติดงานการไปตลุยรอยธรรมแดนล้านนา และศึกษาศาสตร์ล้านนา ท่านที่ส่งซองมา ผมจะจัดส่งกลับให้ในวันที่๑๐ กุมภาพันธ์๒๕๖๐นะครับ ถ้าใครยังไม่ส่งซองมา ก้ส่งหลังวันที่๑๐ได้เลยนะครับ รวมทั้งท่านที่ร่วมบุญ ผ้ายันต์โสฬส วัดดอนตองด้วยนะครับ
    ขออภัยในความขัดข้องอย่างสูงครับ
    ปล.ไปล้านนาเที่ยวนี้ผมได้ทำพระชุดนึงจะนำไปกราบขอบารมีพระสุปฏิปันโนช่วยเมตตาปลุกเสกให้ ก้คงจะได้นำมาแจกกันครับ

2. bunzenji

bunzenji เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2014
    รับทราบครับกำลังจะส่งให้เลย ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

3. Pirates Of Arabia

Pirates Of Arabia เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบครับ