ฝันถึงคนรักเก่าที่เป็นผู้ชายด้วยกัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ทัศนคติ, 22 มิถุนายน 2016.

1. ทัศนคติ

ทัศนคติ สมาชิกใหม่

เมื่อคืนผมได้ฝันถึงคนรักเก่าที่เป็นผู้ชายด้วยกันตั้งแต่สมัยเรียน ไม่ได้เจอกันสัก 6 ปีได้แล้ว ในฝันมีทั้งภาพตอนเป็นนักเรียน ม.ปลาย และ ภาพตอนนี้ที่เป็นผู้ใหญ่วัยทำงานแล้ว น่าจะหมายถึงอะไรครับ ขอบคุณครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    หมายถึงความซวยจะมาเยือน

3. ทายทัก

ทายทัก สมาชิกใหม่

9 มิถุนายน 2016
    ในความฝัน ของคุณ ก็มีที่ดีและไม่ดี
    อันที่ดีจะเจอเพื่อนเก่า ได้ของใช้ใหม่
    อันที่ไม่ดีคือ จะเกิดความขัดแย้งในด้านการใช้ความคิด และคนอื่นจะทำลายตัวคุณเองด้วยคำพูด

4. ทัศนคติ

ทัศนคติ สมาชิกใหม่

ขอบคุณครับ

ผมรักเขามาก เรามีสัมพันธ์ลึกซึ้งกันด้วยครับ คิดถึงเขามาก ตอนหลังเขาก็มีแฟนเป็นผู้หญิง คงใกล้จะแต่งงานกันแล้วหล่ะครับ ส่วนผมยังโสด