ฝันเห็นขี้หมาแห้ง

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย wataru_nat, 8 พฤศจิกายน 2013.

1. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    อ่ะ ได้ไง อาจารย์ ลูกศิษย์แถวนี้ไม่น่ารักเหรอ ถึงไม่ให้บ้าง ถ้าถูก จะแจกพระให้อาจารย์ดีม่ะ หรือเอาเป็นอะไรก็ได้ตามที่อาจารย์จะสั่งมา แหม ลูกศิษย์แถวนี้ จะซื้อทีเท่าไหร่เชียว อย่างมากก็ 100*100 มีเรื่องตลกจะเล่า ในเวปเกี่ยวกับหวย คนใบ้หวย บอกเลขเสร็จ ตกลง ถล่มเลยน่ะ ซื้อสัก 20*20 น่ะ 5555 ขนาดถล่มน่ะ ถ้าไม่ถล่ม ไม่รู้ซื้อเท่าอ่ะ
    ว่าแต่งวดนี้ ให้บ้างได้ป่ะ ส่งมาpm ก็ได้น่ะ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ อาจารย์

2. ชะมะนาด

โห ฝันอีกแล้วเหรอ แนๆๆ เต่าก็3น่ะ แต่งูใหญ่กะจรเข้ ไม่ค่อยอยากทาย เพราะทางโหรา มักว่า ไปคนล่ะแบบ เดียว ผิดพลาดอีก แต่จะทายเล่นๆๆน่ะ
    เต่า - 3
    งูใหญ่ - 5
    จรเข้ - 7
    แถม พี่สาวฝันอีก เค้าฝันแม่นไม๊ค่ะ สงสัยที่บ้านต้องมีศาล ตา-ยาย อ่ะเปล่าค่ะ ทำไม ได้บ่อยมากๆๆเลย
    ฝันของพี่สาวก็มี 5 ด้วยน่ะ ว้า เลขไรดี ของ อาจารย์ njetsada ก็
    นกเป็ดน้ำ - 68 น่ะ เอา 5 ตัวมาหมุนดีไม๊ค่ะ อาจารย์sam ตอบหน่อยค้า
    อาจารย์เจ้าขา เมื่อไหร่ คุณหญิงจะขึ้นกระทู้ใหม่น่ะ พี่ขึ้นให้เอาไม๊ อยากให้เป็นกระทู้ของน้องหญิงน่ะค่ะ ไม่ต้องพึ่งกระทู้คนอื่น เกรงใจเค้าอ่ะ

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ตีหวยไม่เป็น
    ไม่มีอะไรจะให้แล้ว
    อยากได้ก็มาตัดซี่โครงไปขายแล้วกัน ขอยาชาเยอะ ๆ นะ

4. ชะมะนาด

5555555555 อาจารย์เป็นหมูเหรอ ถึงจะตัดซี่โครงขายได้ 55555ใจร้่าย