ฝันเห็นแหวนครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย เปรมปรีดา, 24 กุมภาพันธ์ 2017.

1. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ผมฝันว่าผู้หญิงคนหนึ่งใส่ชุดไทยสมัยรักาลที่5ชุดสวยมาก เธอน่าจะเป็นผู้หญิงที่มีบรรดาศักดิ์สูง เธอยื่นกล่องมาให้ผม และเปิดฝากล่องขึ้นมาให้ผมดู ในกล่องนั้นมีแหวานเรียงกันเป็น2แถวเกิน10วง แต่ละวงสวยมากๆ มีทั้งแหวนเพชร แหวนทอง แหวนเงิน แหวนพลอย แหวนทับทิม เหมือนเป็นของของผู้หญิงคนนั้น แต่เขาเปิดให้ผมดูเฉยๆ แล้วผมก็รู้สึกว่าเขายิ้มยินดี สักพักผมก็ตื่น

รบกวนทำนายฝันให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. กบ0007

กบ0007 สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2017
    อ.แซมเข้ามาได้ยังคะ คิดถึงอ.แซม มาตอบเร็วๆนะคะ รออ่าน ขอตอบแทนอ.แซมนะคะ ถ้าคุณหยิบแหวนมาสวม จะได้คู่คะ แต่มองเฉยๆ อาจเจอคนถูกใจ แต่ได้แค่มอง อิอิ

3. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    ขอบคุณนะครับ
    คิดถึงอาจารย์แซมเหมือนกันครับ