รบกวนสอบถามหน่อยครับเกี่ยวกับขุนแผน

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย นะ จัง งัง, 9 กุมภาพันธ์ 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

ป๊าให้ผมมาครับ แต่ปัจจุบันไม่ห้อยแล้วเก็บใส่ตู้ไว้ที่บ้านครับแรงมากจริงๆครับตั้งแต่ได้มามีแต่เรื่องผู้หญิงมาตลอด
    1. แต่อยากสอบถามว่าขุนแผนแบบนี้จะมีกุมารทองกับโหงพรายอยู่ในนี้เลยหรือป่าวครับ เพราะเห็นว่ามีรูปกระโหลกกับเด็กอยู่ในนั้นนะครับ
    2. ถ้าขุนแผนไม่อยู่กับเราแล้วแต่เรายังสวดบูชาคาถาบูชาขุนแผนอยู่ได้มั้ยครับ

**ในรูปเป็นรูปที่ผม copy มาจากในเว็บนะครับของจริงไม่ได้ถ่ายเก็บไว้แต่รูปลักษณะคล้ายๆกันครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้