รบกวนแนะนำผ้ายันต์พญาครุฑให้หน่อยค่ะ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย piramid111, 5 มกราคม 2017.

1. piramid111

piramid111 เป็นที่รู้จักกันดี

คือตอนนี้สนใจผ้ายันต์พญาครุฑค่ะ. มีไม่เยอะแต่เลือกไม่ถูกค่ะ. ขอแบบพิธีดีๆ. คือจะเอาไปปิดไว้ที่หน้าบ้าน. ที่บ้านมีหิ้งพระ ผ้ายันต์นี้ควรติดผน้าบ้านหรือในบ้านดีค่ะ. ขอผู้รู้ชี้แนะหน่อยค่ะ ขอขอบคุณล่วงหน้ามากเลยค่ะ

2. chonburiclassic

chonburiclassic สมาชิกใหม่

23 ธันวาคม 2016
    ตอบไม่ถูก แต่อยากเล่าว่า
    ที่บ้านเคยบูชา แบบเป็นเหรียญหลวงปู่แหวน ด้านหลังเป็นองค์ครุฑ
    เห็นประสบการณ์อย่างจริงจังเลยค่ะ