รับปรึกษา ดูดวง กัน-แก้สิ่งอัปมงคล

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย PHaKK, 24 มีนาคม 2017.

1. PHaKK

PHaKK สมาชิกใหม่

ดูดวงด้วยไพ่พรหมญาณ อดีต ปัจจุบัน อนาคต หรือ วิธี การดูด้วยญาณทิพย์ สมาธิ
    ค่าครู แล้วแต่จะให้น่ะครับ ดูด้วยวิธี ออนไลน์ แอดไอดีไลน์น่ะครับ
    Line: napat_oom
    รับปรึกษาปัญหาชีวิต แนวทางแก้ไข
    สอนวิธีการทำสมาธิสงบจิต แบบง่ายๆๆ
    รับปรึกษาเรื่อง กัน-แก้คุณไสย์ เสริมเมตตา เสริมเสน่ห์ ฯลฯ

ผิดพลาดประการใดขอ อภัย ด้วยน่ะครับ
    ขอบคุณน่ะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 มีนาคม 2017