อ.ได้ฤกษ์พยากรณ์ดูด้วยไพ่อียิปต์,ยิปซีและจักรราศรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย นิพ_พาน, 15 กรกฎาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    อ.ได้ฤกษ์ดูดวง ตรวจดวงชะตาถามได้ทุกเรื่อง
    แม่นมากๆ จะดูแบบไหนมีให้เลือกค่ะ และนอกจาก
    รับดูดวงแล้ว อ.ท่านยังรับสอนดูดวงด้วยไพ่ยิปซี
    ราคาย่อมเยาว์ เรียน
    คอสเดียวคุณสามารถนำไปประกอบอาชีพได้เลยค่ะ
    สามารถติดต่อได้ตามนี้เลยค่ะ
    ดูดวงจักราศรี 300 ดูดวงไพ่ยิปซี300
    ดูดวงด้วยไพ่อียิปต์ 500 บาท
    หมายเลขโทรที่ติดต่อกับอ.ได้กฤษ์โดยตรง
    082-0824900 อีเมล์
    dairerk@hotmail.com

เคยดูดวงกับอ.แล้วถามไปตอบมาเหมือน
    อ.มานั่งอยู่ในบ้านเราเลยค่ะ ของหายถามไป
    ก็ได้คืนมาค่ะ แนะนำค่ะคนนี้สุดยอดมากๆค่ะ
    อ.ฝากบอกมาค่ะว่า ถ้ามาจากพลังจิตให้ดูฟรี 1คำถามค่ะ
    ออนเอ็มถามเลยค่ะ

หมายเหตุ ช่วงนี้อ.งดสอนก่อนนะคะเพราะมีภาระกิจ ต้องออกรายการทุกวันพุธ ทางเคเบิ้ลTV ค่ะ รายการตามนี้ค่ะ

<DIR>สามารถติดตามผลงานการพยากรณ์สดด้วยไพ่อียิปต์โบราณ
    ทาง OK TV ทุกวันพุธ 20.00 น-22.00 น ในรายการ
    โหรพลิกชีวิต

</DIR>

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 สิงหาคม 2011
  2. เด็กหัวจุก

เด็กหัวจุก เป็นที่รู้จักกันดี

ดูมาแล้วจ้ะ หนูจุกคอนเฟิร์ม

3. นิพ_พาน

อ.ได้ฤกษ์ฝากขอบคุณทุกสายที่โทรไปดูค่ะ
    ใครดูมาแล้ว มาเล่าสู่กันฟังบ้างเด้อ....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กรกฎาคม 2010
  4. luxury

luxury เป็นที่รู้จักกันดี

ค่ะ หมอได้ฤกษ์ ดูมาแล้วค่ะ แม่นมากเลย

5. zaza3

zaza3 เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2007
    ไปดูมาแล้วค่ะ ทายปัจจุบันความรู้สึกนึดคิดในใจได้หมด

แต่อนาคตก้อดูกันต่อไปค่ะ แต่สาธุขอให้เป็นจริง

ปล.ยอมรับนะค่ะ ว่าแกแม่นมากขนาดทายอดีต 4 ปีที่ผ่านของเราและคนนั้นที่เราเคยคุยด้วยได้จนเราตกใจแทบร้องกริ๊ดเลยอ่ะค่ะ .. ^^

ลองไปดูนะค่ะ ...

6. นิพ_พาน

คุณกล่าวได้ไม่เกินจริงเลยค่ะ
    อ.อ็อด(ชื่อเล่น) แกชอบถล่มตัวด้วยค่ะ
    มีอยู่ช่วงหนึ่งเราชอบนอนกลางวัน
    พอออนเอ็ม แกมาทักว่า พี่เดี๋ยวนี้พี่ชอบนอนกลางวันแล้วหรือ โห อะไรจะรู้ปานนั้น วันนั้นไม่ได้เปิดไพ่
    ดูด้วยนะ คือออนแล้วแกมาทักก็คุยปกติ
    เลยให้ฉายาแกว่า พ่อมดเจ้าเสน่ห์ แกยังมีวีระกรรม
    อีกมากไว้ค่อยๆเล่าค่ะ

7. ภวโลกร้อน

ภวโลกร้อน เป็นที่รู้จักกันดี

อ.อ๊อดเก่งสุดยอดค่ะ.ดูแม่นเหมือนตาเห็น..นิสัยดีด้วย..ในฐานะที่เราเป็นลูกศิษย์

ของอาจารย์

ถ้าลูกศิษย์คนนี้เกิดก็ขอยกให้เปนความดีความชอบของอาจารย์ไปนะคะ..

8. Poonuch

Poonuch เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2009
    แค่ 1 คำถามก็รู้ว่าแม่นแล้วว

9. ภวโลกร้อน

ถ้าไม่ลำบาก..เล่าให้กันฟังบ้างสิคะ...

10. Poonuch

เมื่อวานได้มีโอกาสได้ดูกับพี่เค้าค่ะ แบบว่าลอง 1 คำถามก่อน
    คำตอบแบบว่ากรี๊ดดดด รู้ได้ไง แอบฟังเราคุยกันเหรอ หรือว่ารู้จักใครมาก่อน ประมาณนั้น จนต้องดูจริงๆ คำถามเดียวไม่พอละ เราดูแบบ
    ยิปซี 200 บาทค่ะ
    ในความเห็นส่วนตัวเราว่าก็โอเคมากนะ แต่ส่วนที่ยังไม่ได้เจอที่พี่เค้าว่าดี ก็ต้องรอดูกันไปอ่ะ ถ้าดีจริง เราก็ดีใจ คริ คริ

11. นิพ_พาน

นั่นซิคะ อ.รู้ได้ไง เคยหลอกถามว่ามีญานหรือ แกก็บอกว่าไม่มี
    เคยคิดว่าแกมีญาน แต่อ.แกไม่เคยโกหกนะ แกว่าไม่มีคงต้องเชื่อ
    แต่แกก็เป็นนักปฏิบัติตัวยงคนหนึ่งเหมือนกัน เรื่องธรรมก็คุยกับแกได้
    นะคะ ขอบคุณค่ะที่มาเล่าสู่กันฟัง ขอบคุณจริงๆค่ะ

12. เด็กหัวจุก

เด็กหัวจุก เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งดูเมื่อกี้ค่ะ ทาง msn มาคอนเฟิร์มว่า แม่น นะ รู้ด้วยว่าเรามีโครงการทำอะไร ยังไง ให้กำลังใจด้วยนะจ๊ะ

ย้ำอีกครั้งว่า สามารถดูให้ได้ทั้งทางโทรศัพท์และทาง msn จ้ะ

ไม่มีฌาณ ไม่มีญาณ แต่รู้ลึกรู้จริง

ราคาไม่แพงด้วยนะ ลองไปดูกันจ้าไม่ผิดหวัง

13. คนปราจีน

คนปราจีน Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2009
    ดูมาแล้วครับ 1 คำถาม แม่นดีครับ เดี๋ยวสิ้นเดือนดูอีก เพราะตอนนี้รายได้น้อยครับ

14. Poonuch

มีหรือไม่มี เราว่าไม่สำคัญหรอก สำหรับเรานะ อยู่ที่ความแม่นต่างหากหล่ะ

คนที่เข้ามาดูดวงเนี่ย อยากได้ความแม่น คำเดียวเองค่ะ อาจจะไม่จำเป็นต้อง 100% ขนาดนั้นก็ได้ แต่แม่นแบบเชื่อได้อ่ะ

แต่เคยมีคนบอกเรามานะว่าคนปฏิบัติเนี่ยเค้าจะรู้ของเค้า

ขอบคุณพี่นิพพานค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

15. นิพ_พาน

ค่ะแต่ตอนแรกพี่เข้าใจว่าอ.อ็อดแกมีญาน เพราะรู้เหมือนคนมีญาน
    มาตอบไงคะ แต่ไม่น่าเชื่อว่าวิชาดูด้วยไพ่นี่ ก็ตอบได้เหมือนตาเห็น
    น่าสนใจกับศาสตร์ตัวนี้ค่ะ คุยกับภาวะโลกร้อนเขาเรียนกับอ.อ็อดมา
    1 คอสตอนนี้เขาก็สามารถออกมาดูเป็นอาชีพได้ เขาบอกว่า ไพ่ยิปซี
    มีครูไง พอจับไพ่ทำนายก็เหมือนมีครูบาอาจารย์มานำทาง มันก็แปลกดีนะคะ ยินดีรู้จักเช่นกันค่ะ

16. Miss-Blissy

Miss-Blissy เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    ทักมาทีน้ำตาแทบไหล T_T
    รู้ได้ไงง่ะ o_O?

17. ภวโลกร้อน

ตอนนี้รับเป็นที่ปรึกษาไปแล้วค่ะ..ทุกเรื่อง การงาน การเงิน ความรัก...
    สำหรับคนที่ทุกข์มากๆๆค่ะ...

18. นิพ_พาน

นี่ก็อีกคน แม่หมอเจ้าเสน่ห์ มีปัญหาปรึกษาได้ทุกเรื่อง
    น้ำใจมากล้น อนุเคราะห์คนทุกข์:cool:

19. ตามสุก

ตามสุก Active Member

15 กรกฎาคม 2010
    มีใครพอช่วยแนะการติดต่อกับหมอได้ฤกษ์ด้วย ช่วยบอกที

20. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    ง่ะ . .อ่านโพสบนสุดสิคับ ลงรายละเอียดไว้แล้วน่ะ

แม่นไม่แม่น ไม่รู้ แต่บอกได้ว่าของในห้องนอนผมวางยังไง

แล้วมันรกมากขนาดไหนน่ะ . . 555+

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้