เคยเรียกคนรักกลับมาค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย คนเคยทำ, 16 กุมภาพันธ์ 2018.

1. คนเคยทำ

คนเคยทำ สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2017
    ดิฉันเคย เช่าเครื่องราง กะไลน์ ไลน์ ชื่อ ไลน์ บรรจงดวง ลองแอดไลน์ไปคุยดูนะค่ะ ดิฉัน แค่มีประสบการ์ณเคยใช้เครื่องรางและได้ลองดูดวง กะทางเขาค่ะ แม่นมาก ทำนายถูก ลองติดต่อดูนะค่ะ หมอดุท่านนี้รับทำหมด เท่าที่เคยคุย เขารับทำหลายอย่างนะค่ะ
    1. ช่วยเอาคนรักกลับมา
    2. เสริมดวง เสริมเสน่ห์ เมตตา
    3. สะเดาะห์แก้ปีชง
    4. เสริมดวงคู่กับคนรัก
    5. ตัดมือที่สาม กำจัดเมียน้อย
    6. ดวงแข็ง ปกป้องจากไสยศาสตร์
    7. เสริมศิริมงคลทุกอย่างของชีวิต
    ลองแอดไลน์ ดูนะค่ะ
    ไลน์ไอดี @cxm5564p
    ชื่อไลน์ Natural Voodoos หรือบรรจงดวง
    หรือลองติดต่อเบอร์ 064-8363067
    ใครเดือดร้อน ลองทักไปหรือไลน์ไปคุยก่อนได้นะค่ะ ทางดิฉันแค่ทำแล้วสำเร็จเลยบอกว่าทำแล้วสำเร็จจริงค่ะ

2. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

ตกลงเจ้าของกระทู้เป็นผู้ชายหรอผู้หญิงครับ กระทู้แรกบอกครับ สรุปใครเรียกใครกลับมาอีกกระทู้นึงบอกว่าเรียกจิตแฟนคุณกลับมาแล้วต่อท้ายด้วยครับแปลว่าคุณเป็น ผู้ชายเรียกจิตแฟนผู้หญิงคุณกลับมา กระทู้นี้บอกค่ะนั่นแปลว่าคุณเป็นผู้หญิงไปทำเสน่ห์เรียกแฟนคุณกลับ สับสนครับ T_T ตกลงคุณสองคนผัวเมียนี่ทำเสน่ห์ใส่กันเองหรอป่าว ตอบหน่อยเน้อ สับสนมากเลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กุมภาพันธ์ 2018