ปิดรับบริจาค เชิญร่วมทอดกฐินกับโครงการกฐินแสนกอง ปีที่ 12 พ.ศ. 2560

ในห้อง 'ในนามเว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 14 กรกฎาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Boonthinee Prabumrung บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุคะ

2. เดชการ๊ ชุมชาติ บุคคลทั่วไป

วัดศรีนวลบุปพาราม

3. Silimon Yuvanon บุคคลทั่วไป

สาธุสาธุค่ะขออนุโมทนาบุญค่ะ

4. Wassana Boonprakom บุคคลทั่วไป

สาธุ ค่ะ

5. ชัยภัทร เทียนขาว บุคคลทั่วไป

อนุโมธนาสาธุครับ

6. บงกช มาสมพงษ์ บุคคลทั่วไป

สาธุ

7. นิพนธ์ อินวัน บุคคลทั่วไป

สาธุๆๆๆครับ

8. Nobpon Ratchatamaykul บุคคลทั่วไป

สาธุครับ

9. Chanidapa Intawong บุคคลทั่วไป

สาธุคะ

10. จฬิณทิพ นันทะ บุคคลทั่วไป

สาธุต่ะ

11. ศิวชัย รุ่งแจ้ง บุคคลทั่วไป

สาธุ

12. Nantawat Wattanaknit บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุครับ

13. Praon Suw บุคคลทั่วไป

ขอบคุณที่บอกบุญมาค่ะ สาธุค่ะ

14. สายัณห์ จินดาวงษ์ บุคคลทั่วไป

สาธุ สาธุ สาธุ ครับผม

15. สายรุ้ง บุญเฉลียว บุคคลทั่วไป

สาธุครับ

16. อนุชา เจียรนัย บุคคลทั่วไป

สาธุ ครับ

17. มยุรฉัตร สันทัดงาน บุคคลทั่วไป

สาธุอนุโมทนาด่วยคะ

18. ปริวัฒน์ ศุภวัฒน์ บุคคลทั่วไป

สำนักสงฆ์ แกาะแก้วบุญญาราม อำเภอภูกระดึงจังหวัดเลย ทอกกระฐินสามัคคี7-8 ตุลาคม60เพื่อสร้างห้องนำ้ สุขา. โทร0651542598. บัญชีธนาคารกสิกรไทย. เลขที่4682148395. พระมนู สุภโร. ประธานสงฆ์

19. น่ารักอ่ะ น้องหงษ์หยก คนน่ารัก บุคคลทั่วไป

ขออุทิศบุญกุศลในครั้งนี้ ถวายแด่องค์สัมมาสัมพุทธเจ้า พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ร.9 ร.5 และพระมหากษัตริย์ทุกๆพระองค์ บิดา มารดา ปู่ย่าตายาย ญาติพี่น้องทุกท่าน ของนางสาวอมร ไชยต้นเทือกทุกท่าน ครูบาร์อาจารย์ทุกท่าน หลวงปู่มั่น หลวงปู่แหวน หลวงพ่อจรัญ ลพ.ฤษีลิงดำ ลป.หมุน สมเด็จพระสังฆราษ ลป.ดู่ ลป.กาหลง และครูบาร์อาจารย์ท่านอื่นๆทุกท่าน เทวดา พระพรหม เจ้าที่ เจ้ากรรมนายเวรตั้งแต่อดีตชาติจนถึงปัจจุบันชาติ พระแม่ธรณี พระแม่คงคา พระแม่โพสพ พระยมราช นายนิรยบาล ท้าวจตุเทพโลกบาลทั้งสี่ และภูติผี เปรตทั้งหลาย ขอให้มีแต่ความสุขปราศจากความทุกข์ ทำสิ่งใดขอให้ประสพความสำเร็จความเจริญทุกประการด้วยอำนาจบุญนี้ด้วยเทอญ สาธุ

20. Love Na Kub บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญด้วยครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้