ปิดรับบริจาค เชิญร่วมทอดกฐินกับโครงการกฐินแสนกอง ปีที่ 12 พ.ศ. 2560

ในห้อง 'ในนามเว็บพลังจิต' ตั้งกระทู้โดย WebSnow, 14 กรกฎาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ปวริศา แสงเกตุ บุคคลทั่วไป

ของวัดธรรมกายรึป่าวคับ

2. Robato Taktu บุคคลทั่วไป

3. เทพมังกรสะท้านฟ้า เทพมังกรสะท้านฟ้า บุคคลทั่วไป

ทอดวัดห้วยซ้อครับกำลังสร้างเจดีย์...สาธุๆครับ

4. เทพมังกรสะท้านฟ้า เทพมังกรสะท้านฟ้า บุคคลทั่วไป

สำนักสงฆ์น้ำปี้ประชาราม อ.เวียงสา จ.น่าน

5. พิมพ์ใจ ยกย่องกุล บุคคลทั่วไป

สาธุ คะ

6. Sense OfConsciousness บุคคลทั่วไป

สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ ครับ

7. ภูชยา ขุนอินทร์ บุคคลทั่วไป

สาธุค่ะ

8. เพ็ญศรี เศรษฐชัย บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญด้วยค่ะ

9. สุกัญญา สูนย์สาทร บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุๆๆค่ะ

10. ภวัต ดิษฐ์สอน บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุ.สาธุ.สาธุครับ

11. Suphaphak Punnalerdkun บุคคลทั่วไป

สาธุค่ะอนุโมทนาด้วยค่ะ

12. toyhonda

toyhonda เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาสาธุทั้งหมดทั้งมวลกับท่านทั้งหลายทุกรูปทุกนามที่มีส่วนร่วมในบุญกุศลในครั้งนี้ ตั้งแต่ อดีต ปัจจุบันและอนาคต สาธุ สาธุ สาธุ

13. คนบางแก้ว บางระกำ บุคคลทั่วไป

สาธุ อนุโมทนาบุญด้วย

14. Suphaphak Punnalerdkun บุคคลทั่วไป

15. Pang Lunghean บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุ

16. Nickkorat Kit บุคคลทั่วไป

สาธุครับ ขอร่วมบุญด้วยครับ

17. Ao Janya บุคคลทั่วไป

อนุโมทนาสาธุคะ

18. Nickkorat Kit บุคคลทั่วไป

ร่วมบุญด้วยครับ สาธุ...

19. Ritthee Gurusingh บุคคลทั่วไป

20. WebSnow

WebSnow ผู้ก่อตั้งเว็บพลังจิต ทีมงาน Administrator

กระทู้เรื่องเด่น:
    129
    ส่งได้ครับ เดี๋ยวผมเอาออกมาใส่กระฐินให้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้