เพื่อการกุศล เปิดจองวัตถุมงคลพระเจ้าสัวรุ่นแรก หลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน รุ่น "เจ้าสัว ฮก เฮง" (座山 福興)

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย sunny2, 1 พฤศจิกายน 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. sunny2

sunny2 เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011

นำเหรียญปั๊มเจ้าสัวฯ รูปเหมือนหลวงพ่อสิริฯ เนื้อตะกั่วลองพิมพ์ มาให้ชมกันครับ:cool:

วัตถุมงคลพระเจ้าสัว รุ่นแรก หลวงพ่อสิริ สิริวัฒโน “รุ่น เจ้าสัว ฮก เฮง” (座山 福興) ยังมีให้บูชากันอยู่นะครับ ดูรายละเอียดในหน้าแรกได้เลยครับ
    :cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      309.9 KB
      เปิดดู:
      873
  2. sunny2

Update รายการวัตถุมงคลที่ยังคงเหลือให้บูชากันอยู่นะครับ

รายการวัตถุมงคล รุ่น "เจ้าสัว ฮก เฮง” (座山 福興) ตอนนี้คงเหลือ

1. ช่อโชว์เหรียญหล่อเจ้าสัวฯ (๑๖ องค์) เนื้อชนวน จำนวนการสร้าง ๑๑ ช่อ ราคาบูชา ๓๕,๐๐๐ บาท

2. เหรียญหล่อเจ้าสัวฯ เนื้อชนวน จำนวนการสร้าง ๑,๑๐๐ องค์ ราคาบูชา ๑,๙๙๙ บาท

3. เหรียญหล่อเจ้าสัวฯ เนื้อโลหะผสม จำนวนการสร้าง ๓,๐๐๐ องค์ ราคาบูชา ๙๙๙ บาท

4. เหรียญปั๊ม เจ้าสัวฯ รูปเหมือนหลวงพ่อสิริฯ เนื้อนวโลหะ จำนวนการสร้าง ๙๙๙ องค์ ราคาบูชา ๙๙๙ บาท

5. เหรียญปั๊มเจ้าสัวฯ รูปเหมือนหลวงพ่อสิริฯ เนื้อทองแดงผิวไฟ จำนวนการสร้าง ๑๕,๐๐๐ องค์ ราคาบูชา ๑๙๙ บาท

6. พระเนื้อผงเจ้าสัวฯ รูปเหมือนหลวงพ่อสิริฯ ปั๊มในฤกษ์ (เนื้อขาว) จำนวนการสร้าง ๑,๐๐๐ องค์ ราคาบูชา ๒๙๙ บาท

7. พระเนื้อผงเจ้าสัวฯ รูปเหมือนหลวงพ่อสิริฯ (เนื้อชมพู) จำนวนการสร้าง ๓๐,๕๐๐ องค์ ราคาบูชา ๙๙ บาท

8. รูปถ่ายหลวงพ่อสิริฯ (รูปแดง) ขนาดบูชา ประมาณ ๑๒x๑๘ นิ้ว จำนวนการสร้าง ๑๐๐ ใบ ราคาบูชารูปละ ๑๙๙ บาท

9. รูปถ่ายหลวงพ่อสิริฯ (รูปขาวดำ) ขนาดบูชา ประมาณ ๑๒x๑๖ นิ้ว จำนวนการสร้าง ๑๐๐ ใบ ราคาบูชารูปละ ๑๙๙ บาท

***ค่าจัดส่ง ems 60 บาท ภาพถ่าย 80 บาท ครับ***

***ภาพวัตถุมงคลชมภาพได้ในหน้าแรกเลยครับ***

วัตถุมงคลทุกรายการทางวัดศรีมงคล บ้านหินกลิ้ง ต.หล่มเก่า อ.หล่มเก่า จ.เพชรบูรณ์ ได้ดำเนินการขออนุญาตจัดสร้างทั้งสิ้น ทุกท่านที่บูชาวัตถุมงคลรุ่นนี้ทุกบาททุกสตางค์ของท่านได้ทำบุญใหญ่ คือ วิหารทาน ในการร่วมสร้างพระธาตุเกตุแก้วจุฬามณีศรีมงคล และบำรุงเสนาสนะของทางวัดให้เจริญงอกงามไพบูลย์เพื่อการเผยแพร่พระพุทธศาสนาต่อไป

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤษภาคม 2016
  3. sunny2

Update รายการ เนื้อเงิน หมดแล้วนะครับ

4. sunny2

เหรียญปั๊ม รูปเหมือนหลวงพ่อสิริฯ รุ่น "เจ้าสัว ฮก เฮง” (座山 福興)

เนื้อนวโลหะ จำนวนการสร้าง ๙๙๙ องค์

ราคาบูชา ๙๙๙ บาท

ยังมีให้บูชาอยู่นะครับ !!!

ไฟล์ที่แนบมา:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้