แจกฟรีพระผงเนื้อว่านหน้าเสือหลวงพ่ออั๊บ วัดท้องไทร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 10 มิถุนายน 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระผงเนื้อว่านหน้าเสือจาก คุณ ชัยพร เถาว์อั้น ผมได้รับขดหมายแล้วและได้ทำการจัดส่งพระไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร คุ้มครองนะครับ...

2. thaiput

-จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระจากคุณ บุญทรง, ชัยยศ, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกๆท่านครับ / thaiput007@hotmail.com

3. thaiput

- พระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือขององค์พระเดชพะรคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร ที่ขอมาจากคุณ ประทาน, สุมิน, อำนวย, รายชื่อทั้งหมดนี้ผมได้ทำการจัดส่งพระให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com

4. เมืองย่า

เมืองย่า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับพี่ออย... ขอไว้บูชาด้วยนะครับ... ของดี ฟรีๆ... ^_^

5. jay

jay เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาด้วยครับ ขอบูชา 1 องค์ นาย พณวัฒน์
    บริษัท คอมพริ้นท์ (ไทยแลนด์) จำกัด
    86/11 สุขุมวิท 31 ถนนสุขุมวิท แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพฯ 10110

6. pong-sit

pong-sit เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ไม่ทราบว่ามีให้แจกอยูหรือปล่าวครับ ผมอยากได้ซักดอก

7. กุมาโร

กุมาโร Active Member

10 มิถุนายน 2006
    จอง 1 องค์ครับ

8. thaiput

- จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือจาก คุณ จสอ.ดิษพงษ์, คุณ สอ.มานพ, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระไปให้เรียบร้อยแล้วครับ / thaiput007@hotmail.com

9. แก้วสารพัดนึก

แก้วสารพัดนึก Active Member

10 กันยายน 2006
    ขออนุโมทนาบุญกับ คุณ thaiput ด้วยค่ะ
    แล้วจะส่งซองไปให้ตามที่ได้คุยกับคุณพี่ไว้ค่ะ
    ขอขอบคุณอีกครั้งค่ะ

10. thaiput

- จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือจาก คุณ ยุทธพงษ์ ธรรมากรกุล ผมได้รับจดหมายแล้วและได้ทำการจัดส่งพระไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บคุ้มครองคุณครับ / thaiput007@hotmail.com

11. Bacary

Bacary เป็นที่รู้จักกันดี

กระผม และ จ่าปุ้ม ได้รับพระหลวงปู่อั๊บ(พระปิดตารุ่นสรงน้ำ และพระหน้าเสือ)สภาพสมบูรณ์ 100 %
    เรียบร้อยแล้วครับ ซึ่งในตอนแรกก็ งงๆ ว่าพระหน้าเสือหลวงปู่อั๊บ ด้านหลังทำไม เป็นชื่อ ว่า ล.พ.เกษม วัดท้องไทร

มาเข้าใจในตอนที่อ่านข้อความที่ 124
    ที่ว่า" ชาติภูมิของหลวงพ่ออั้บ เขมจาโร (อายุ ๘๓ ปี พรรษา ๖๓) นั้น ชื่อเดิม นายเกษม นามสกุล ทิมมัจฉา ชื่อเล่นว่า อั้บ " ก็เป็นอันเข้าใจ

ก็ต้องขอขอบพระคุณ คุณ อรรถพล มากครับ
    ขอให้คุณอรรถพลและครอบครัว จงประสบแต่สิ่งเป็นศุภมงคล ในมงคล 38 ประการ ตลอดไป ในการแจกวัตถุมงคลครั้งนี้
    สาธุๆๆๆ
    (verygood)

12. Specialized

Specialized ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 กุมภาพันธ์ 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    23
    ตอนแรกผมก็ สงสัยเหมือนคุณ ลีลาวดี ตอนนี้เก็ทแล้วครับว่าทำไมด้านหลังพระผงมีคำว่า เกษม

13. the_wraith_10

the_wraith_10 เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2006
    ขอด้วยคับ
    ส่งมาพร้อมน้องขอดทรัพย์เลยนะคับ
    กรุณาส่ง
    นายอดิศร โดดหนู
    หอพักเมฆวิชัยอพาร์ทเมน
    ห้อง312 เลขที่56 ถ.สุรนารายณ์ มหาชัย ซ.2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000

14. thaiput

- กระผมจะยังขอแจกพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร เพื่อเป็นธรรมทานต่อไปเรื่อยๆ ถ้าท่านใดมีจิตศรัทธาต่อองค์พระเดชพระคุณท่านและยังไม่มีพระเครื่องของท่านไว้บูชาติดตัวแล้วละก็โปรดทำตามกติกา แล้วจัดส่งซองมาขอรับพระได้เลยครับ พระเครื่องที่ท่านได้ไปนั้นจะเป็นพุทธานุสติให้คุณไม่ประมาทในการดำรงชีวิตและช่วยเป็นเครื่องเตือนให้คนเรายึดมั่นในความดีด้วยครับ ขอขอบพระคุณครับ / thaiput007@hotmail.com

15. thaiput

- จดหมายที่ทำการจัดส่งมาขอรับพระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือ จาก คุณ แก้วสารพัดนึก, sukhumvit53, ภารดี ลลิตกิตติกุล, คุณ ไรวิน, จดหมายทั้งหมดนี้ผมได้รับแล้วและได้ทำการจัดส่งพระไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ สาธุๆๆๆ / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ธันวาคม 2006
  16. thaiput

-สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย เนื่องจากตอนนี้พระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือที่ผมได้ทำการแจกนั้นได้หมดลงแล้ว กระผมจึงขอยุติการแจกแต่เพียงเท่านี้ครับ ขอบพระคุณเพื่อนๆทุกๆท่านครับ / thaiput007@hotmail.com

17. ariyachot

ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
  18. thaiput

-สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย เนื่องจากตอนนี้พระผงเนื้อว่านพิมพ์หน้าเสือที่ผมได้ทำการแจกนั้นได้หมดลงแล้ว กระผมจึงขอยุติการแจกแต่เพียงเท่านี้ครับ ขอบพระคุณเพื่อนๆทุกๆท่านครับ /thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้