แจกฟรี.!!! "พระผงว่าน หลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด พิมพ์เปิดโลก หลังพระแม่ธรณี.."

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 12 มกราคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jaet

jaet เป็นที่รู้จักกันดี

11 กุมภาพันธ์ 2007
    น่าเสียดายที่พึ่งเป็นสมาชิก แต่ทั้งนี้ก็ขอให้ คุณ อรรถพล และครอบครัวรวมทั้งทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณอรรถพลต้องการให้ได้รับส่วนบุญส่วนกุศล จงได้รับผลบุญนั้นร้ยเท่าพันเท่า สาธุ สาธุ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 กุมภาพันธ์ 2007
  2. jaet

น่าเสียดายที่พึ่งเป็นสมาชิก แต่ทั้งนี้ก็ขอให้ คุณ อรรถพล และครอบครัวรวมทั้งทุกสิ่งทุกอย่างที่คุณอรรถพลต้องการให้ได้รับส่วนบุญส่วนกุศล จงได้รับผลบุญนั้นร้อยเท่าพันเท่า สาธุ สาธุ สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 กุมภาพันธ์ 2007
  3. jaet

ขอขอบพระคุณมากครับ ขอให้ผลบุญที่ คุณ อรรถพลได้ทำไปทั้งหมดส่งผลให้ประสบความสำเส็จในทุกฯด้าน

4. RyuZaY

RyuZaY เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2006
    สวัสดีครับ
    ยังมะได้ส่งซองไปเลย ตอนนี้ ยังส่งไปได้อยู่รึเปล่าครับ

5. naf06

naf06 เป็นที่รู้จักกันดี

ลองส่งดูสิครับเพื่อฟลุ๊ค ผมจะได้ขอแบ่งมั่ง

6. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - สวัสดีครับ เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย ท่านที่เข้ามาจองพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่าน (พิมพ์เปิดโลก) หลังพระแม่ธรณี ไม่ทัน อย่าได้เสียใจไปเลยครับ เร็วๆนี้ผมจะนำพระเครื่องดีๆมาแจกทุกๆท่านอีกครับ โปรดคอยติดตามกระทู้แจกพระฟรี.!!! ต่อไปนะครับ ขอบพระคุณมากครับ // thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

7. thaiput

- ท่านที่ทำการจองพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านไว้ และได้ทำการส่งจดหมายมารับพระจาก คุณ ธนะวัฒน์ เลิศชัยธนะกุล จ.กรุงเทพ, คุณ สมเกียรติ ธรรมเจริญ จ.จันทรบุรี, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่งพระผงเนื้อว่านหลวงปู่ทวดไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมีหลวงปู่ทวด เหยียบน้ำทะเลจืด คุ้มครองให้ทุกๆท่านปลอดภัยๆ ร่ำรวยๆ และมีความสุขกันทุกๆท่านนะครับ/thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007
    <!-- / message --><!-- sig -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 กุมภาพันธ์ 2007
  8. semix

semix เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

9. lor69

lor69 สมาชิก

ได้รับพระแล้วขอรับครับท่าน thaiput เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมานี้ครับ

ขออนุโมทนาสาธุ กับคุณ thaiput ด้วยนะครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

10. Khuntee

Khuntee เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าหมดหรือยัง หากยังพอมีเหลือ
    ผมขอรับด้วยสักองค์ น่ะครับ
    นายธีรชาติ โทธรัตน์
    119/23 บ้านพักอาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฎลำปาง
    ต.ชมพู อ.เมือง จ.ลำปาง 52100
    ขอบพระคุณมากครับ

11. thaiput

แจ้งปิดรายการแจก พระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านพิมพ์เปิดโลก หลังพระแม่ธรณ๊

- ขอปิดรายการแจก "พระหลวงปู่ทวดเนื้อว่านพิมพ์เปิดโลก หลังพระแม่ธรณี" ตั้งแต่บัดนี้ครับ เพราะพระที่ผมทำการไปนั้นหมดแล้วครับ และได้ทำการแจกเกินจำนวนที่จะทำการแจกไปเยอะมากแล้วครับ ถ้าผมจะทำการแจกเพิ่มเติมจะแจ้งให้ทราบต่อไปนะครับ ขอให้ท่านทั้งหลายที่ได้รับพระหลวงปู่ทวดเนื้อว่าน หลังพระแม่ธรณี ไปแล้วเก็บไว้บูชาให้ดีเถิดครับ ขอบารมีหลวงปู่ทวด วัดช้างให้ คุ้มครองทุกๆท่านนะครับ สาธุๆๆๆ / thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้