ปิดการแจก แจกเทียนบูชาล้านนา (จัดส่งแล้ว)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Mathura, 6 ตุลาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Mathura

Mathura นะโม แปลว่า ผู้นอบน้อม

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    เนื่องจากเจอเทียนบูชาหนึ่งชุด มีสามเล่ม
    **เทียนสืบชะตา ==> ชะมะนาด
    **เทียนสะเดาะเคราะห์ ==>Bum92
    **เทียนขอรับโชค
    ==>mai321

แจกในวันออกพรรษา 17 ตุลาคม 2559
    ขณะนี้ยุ่ง อาจจัดส่งล่าช้า จึงยังไม่ได้กำหนดค่ะเดี๋ยวแจ้งอีกทีนะคะ

กติกาการแจก
    1. สมาชิกเว็บพลังจิต
    2. ระบุรายการเทียนที่ต้องการ
    3. ระบุเหตุผล คุณอยากได้เทียนบูชาเพื่อ ........

****ขออนุญาตไม่แจกให้กับบุคคลที่มีหลาย username นะคะ ขอบคุณค่ะ****

จัดส่งสิ้นเดือนค่ะ ตอนนี้ไม่ว่างรอการ update หรือแจ้งให้ทราบนะคะ เพราะว่าติดภารกิจค่ะ ขอบคุณนะคะ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2017
  2. ด้วยใจรัก

ด้วยใจรัก เรื่องเล่าจากดวงดาว

19 กันยายน 2016
    ตู้คุณมธุราเหมือนกระเป๋าโดเรม่อนเลย ฮาๆๆ มีทุกอย่างเลย

3. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

อยากได้ทั้งสามเล่มเลยครับ เพราะจะได้มีชีวิตสบายเหมือนมนุษย์ปกติซักที คนป่วยต้องการยา คนปกติก็ไม่ต้องใช้ยา เลยต้องส่งมาให้ผมไงครับ สาธุ

4. ratta99

ratta99 Active Member

24 กรกฎาคม 2009
    อยากได้เทียนสะเดาะเคราะห์ หวังเป็นที่พึ่งทางใจให้สยายใจขึ้นจากทุกข์ที่มีอยู้

5. pho2601

pho2601 เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2007
    ชอบ เทียนสืบชะตา ครับ
    เพราะมีความเชื่อว่า เมื่อจุดบูชาแล้ว จะช่วยพลิกผันหนุนดวงชะตาให้พ้นจากภัยพิบัติ เคราะห์ร้าย ดวงตก จากร้ายให้กลายเป็นดีได้ครับ

6. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006
    ขอเทียนสืบชะตา จะจุดให้พ่อกะแม่ ให้ท่านอายุยืนๆๆเป็นร่มโพธิ์ร่มไทร ให้ยายน่ะ ปีนี้พ่อ88แล้ว จุด1เล่ม ได้10ปีอ่ะเปล่า ซื้อที่ไหนเหรอ ฝากหน่อยสิ

7. mai321

mai321 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2013
    เทียนขอรับโชค ครับ เพื่อเปิดประตูดวง มีพิธีกรรมน่าสนใจ มีช่วงเวลาในการทำพิธีด้วยครับ

8. tekken_lee

tekken_lee Active Member

เทียนสะเดาะเคราะห์
    เหตุผลที่อยากได้เทียนสะเดาะเคราะห์เพราะอยากหายจากอาการเจ็บป่วย

9. น้องนิว009

น้องนิว009 สมาชิกใหม่

อยากได้ทุกอันครับ เพราะออกพรรษาจะได้ลดเคราะห์ รับโชค และสืบชะตาไปพร้อมกันครับ

10. อ้วนผอม

อ้วนผอม เป็นที่รู้จักกันดี

รับเทียนขอรับโชคฮะ
    เวลามีกระทู้แจกของคุณมธุราจะจุดทุกกระทู้เลย

11. Mathura

Mathura นะโม แปลว่า ผู้นอบน้อม

2
    @อ้วนผอม โหมุกสุดยอด คิดนานมากไหมคะเนี่ย ฮา
    :cool::cool::cool:

สำหรับท่านไหนขอทั้งสามเล่ม มธุราไม่สามารถทำได้นะคะ เพราะอยากมีโอกาสแบ่งให้เพื่อนสมาชิกจริงๆ
    และมธุราไม่รับฝากหรือสั่งซื้อใดๆเป็นการส่วนตัวนะคะ เนื่องจากมธุราไม่ได้ทำอาชีพค้าขายแต่อย่างใดค่ะ บางทีอาจบูชามาเฉพาะกลับทางเหนือเท่านั้นค่ะ

แค่เห็นว่าใกล้วันออกพรรษา เลยกะจะมอบให้เป็นสิริมงคลแด่ผู้โชคดีเท่านั้นเองค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ตุลาคม 2016
  12. Paravatee

Paravatee เป็นที่รู้จักกันดี

ขอซักเล่ม เล่มไหนก็ได้ ถ้ามีใจกรุณา

13. แม่จุ๋ม

แม่จุ๋ม เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2010
    ขอรับเทียนสืบชะตา
    เหตุผลก็คือ อายุเข้าเบญจเพศใหญ่ จุดเพื่อเป็นกำลังใจในการต่อสู้อุปสรรคการงานคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 ตุลาคม 2016
  14. bum92

bum92 เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2012
    เลือกเทียนสะเดาะเคราะห์จะนำไปจุดเวลาไปเข้าหาผู้ใหญ่
    อาศัยพ้องเสียง ถ้าล็อคประตูจะใช้จุดสะเดาะห์กุญแจเข้าไปหาซะเลย
    ถ้ากำนันโกรธ ก็โกรธไม่ลง เพราะสะเดาะห์เคราะห์ไว้ก่อนให้นายอำเภอเคลียร์ให้ 55

15. aomam_55

aomam_55 สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2013
    อยากได้ เทียนขอรับโชค เหตุผลก็คืออยากพาลูกชายอายุ 10 เดือน บูชาโดยการจุดเทียนรับโชคค่ะ
    ภัทร์นรินท์ คะนาค เลขที่ 555 อาคาร BOI ถ.วิภาวดี แขวงจตุจักร เขตจตุจักร กรุงเทพฯ 10900 (ขออนุญาตลงที่อยู่ เผื่อว่าจะโชคดีจับฉลากได้ค่ะ)

16. ด้วยใจรัก

ด้วยใจรัก เรื่องเล่าจากดวงดาว

19 กันยายน 2016
    ร่วมสนุกด้วยคนคะ
    อยากได้เทียนสะเดาะเคราะห์คะ
    เหตุผลเพราะอายุ25ปีคะ เข้าเบจเพศคะ อยากได้มาจุดเพื่อสะเดาะเคราะห์คะ

17. Mathura

2
    ขออนุญาตลาไปปฏิบัติธรรมนะคะ กลับมาวันจันทร์
    หลายคนคงพอจะเดาได้ว่าทำไม แล้วจะมาจัดการให้นะคะ
    กราบขอโทษทุกท่านมาณที่นี้ด้วยค่ะ

18. Mathura

2
    รีบลงชื่อค่ะ มธุราพึ่งกลับมา สองทุ่มจะจับฉลากนะคะ

19. TravelThai

TravelThai สมาชิก

15 กุมภาพันธ์ 2016
    อยากได้ เทียนครับ เพราะอยากมีลูกชาย คอยลูกชายมานานแล้ว

20. cubic23

cubic23 สมาชิก

เทียนสืบชะตา เอาไว้สืบชะตา ให้เจริญรุ่งเรืองครับ จะได้เจอแต่สิ่งดีๆๆเข้ามาบ้าง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้