ปิดการแจก แจก CD ธรรมะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Mathura, 6 ตุลาคม 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Mathura

Mathura นะโม แปลว่า ผู้นอบน้อม

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    แจก CD ธรรมะ 4 รายการ ท่านละ 1 แผ่น

1. โลกร้อนใจเย็น หลวงพ่อไพศาล
    2. ธรรมปฏิบัติ หลวงพ่อพุธ ฐานิโย
    3. อธิษฐานเข้าพรรษา หลวงพ่อไพศาล
    4. ธรรมเทศนา หลวงพ่อชยสาโร ภิกขุ

ช่วยแจ้งที่อยู่ไว้ในกระทู้ด้านล่างและระบุรายการที่ต้องการด้วยค่ะ จัดส่งด้วยการติดแสตมป์ ซองกันกระแทก โปรดระบุที่อยู่ และ รายการซีดีด้วย ขอบคุณค่ะ สำหรับเนื่อหาเป็นธรรมะสำหรับผู้เริ่มปฏิบัติค่ะ เน้นเรื่องการเจริญสติในชีวิตประจำวัน

รายการใดมีคนอยากได้ซ้ำ ขอให้สิทธ์คนที่ระบุรายการก่อนนะคะ

กราบขออภัยสมาชิกทุกท่านค่ะ เพื่อนขอรับไปแจกเป็นธรรมทานเมื่อตอนพักกลางวัน ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2017
  2. taiee

taiee เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะจ้ะ!
    ขอรับซีดีรายการที่ 2.ธรรมปฏิบัติ หลวงพ่อพุธ ฐานิโย
    คุณสมบูรณ์ ตันติประยุกต์
    18 ซ.ตลาดบ้านสมเด็จ
    ถนน/แขวงสมเด็จเจ้าพระยา เขตคลองสาน
    กรุงเทพฯ 10600

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้